Matrix HÃY bảo vệ Zeekrewards cho người Việt Nam

Status
Not open for further replies.
Rất xui cho bạn là mình chiến khá trung thức :m021: Mình chỉ lách luật chứ ko chơi cheat nhé :m131:
Cheat dc có mà nhảy vô như thiêu thân. Có nhiều người có tu 10 năm cũng ko có tài ! Ai cũng làm dc chắc vn thành đế quốc. Zeek để lộ bản chất mời cheater vô chơi chớ site # thì cheat = niềm tjn

Last edited by a moderator:
Nói bằng thừa! mới chú mới vào mmo ai cùng thế! Thấy kiếm dc vài $, vài chục $$ là hi ha hí hửng tìm các cheat để kiếm nhiều hơn. Lun lun chơi theo theo chủ nghĩa cá nhân. Ăn được thì ăn không ăn được thì đạp đổ. Nhiều lúc nản lắm...! Còn rất là nhiều trang invest ngon ăn khác nữa... Nhưng hiện nay các pro nup bóng mấy site đó với newbie hết chỉ share cho anh em thân thiết mà thôi. Lý do: tranh những thằng ăn cháo mà đá bát. Thích ngồi mát mà ăn bát vàng,...
Haiz! Nói xong rồi đã thật :m021:
Chú nào thấy ức chế cứ tự nhiên mà chọi gạch.
mày cho tau mấy trang invest ngon nào phong :m131:

Vn mà ko cheat thì nó ko có $ trả cho mấy bác đâu mà ham :m131: Bản chất của nó là mời gọi cheater , chứ mấy bác nghĩ $ đâu mà nó trả cho các bác , trang bid của nó ko ăn cc thì $ đâu ra mà pay :m021:

Hình như đa số mọi người đang muốn danh sách đó có tên VIỆT NAM thì mới thích thì phải :binhsua08:

Hình như đa số mọi người đang muốn danh sách đó có tên VIỆT NAM thì mới thích thì phải :binhsua08:
Bít cheat ko mà lôi vn vào hay lại phát biểu liều !

Có vẻ chủ thớt là 1 mem ug muốn đánh bóng tên tuổi ở cả 2 môi trường vì đã thấy 1 topic giống topic này rùi - Chúc thành công

Sao Zeek không cho reg acc mới nhỉ, cứ báo username already :( mặc dù đổi nhiều acc vẫn bị lỗi này , .

anh em quyết tâm đừng để việt nam bị loại khỏi danh sách hãy để việt nam giàu mạnh lên chứ đừng để lợi ích cá nhân
như bác hồ đã nói:
"ai cũng có lòng yêu nước"
Hãy Yêu Nước Như Yêu Chính Bản Thân Chúng Ta

Trên mạng còn share tut đâm zeekler và còn khoe 1 ngày có thể đâm 3kAP lol =)), ĐM UG ngày trước có nghe nói UG VN chơi đẹp ko hack VN gì gì đó, rút cục keylog hack ddos vãi luỳn ra =)), nói chung là ĐM UG lol

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week