Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
Bác nice vẫn còn nuôi hy vọng thế sao, tôi coi như là đã mất 5$ này từ lúc nó off hôm qua rồi. Tối qua tôi định đúng 10h report scam thì bạn đã lập topic trước cho hắn thời gian 12h trưa để nuôi hy vọng, nhưng bạn thấy đấy có hồi âm không, mình mong bạn đưng cố hy vọng làm gì để rồi lại thất vọng nhiều hơn. Còn về vấn đề report thì bạn đã lập topic trước rồi lên mình cũng không lập thêm topic để report nữa, mình tôn trọng quyết định của bạn là cho hắn thêm 1 ngày nữa

P/s: túm cái váy lại là từ nay không nên quá tin người kể cả những tên chữ xanh như thế này
ừ nên hy vọng mà cậu cho anh ấy 1day nữa thôi :)

sao scam ngày cành lộng hành vầy nè! giờ không biết ai tinh tưởng để giao dịch nữa.... nick uy tính mà scam vài trăm ngàn. thiệt pó tay chấm canh luôn rồi.
nick hiepsi này đc cái mẽ professional do lập lâu và spam nhiều topic chứ mình ko thấy có hoạt động gì để gọi là uy tín cả. Thấy chỉ gõ captcha kiếm vài đồng rồi còn tham gia *** bóng nữa nên chắc là ra đi rồi
Mình nghĩ uy tín thật sự là phải dựa vào hoạt động của người đó trên forum chứ ko phải dựa vào ngày tạo tài khoản hay số lượng thanked , lượng post. Những thứ này chỉ là 1 phần nhỏ tạo lên uy tín dành cho newbie nhìn vào.
Nhiều pro trong forum số lượng post chỉ vài chục, vài trăm, họ cũng ko cần phải ver thông tin, đóng bảo hiểm nhưng nghe đến tên họ thì người khác có thể giao vài chục , vài trăm triệu nhẹ nhàng như: anh Kai (tututu), anh Bình (lumzechai), anh Dương,.......
Còn nhiều pro,master,hot boy,hot girl,tmod,mod,...... nhưng ko tập trung vào hoạt động kiếm tiền, hay không có cách kiếm tiền hiệu quả ,ko đóng bảo hiểm thì cũng ko hẳn gọi là uy tín được. MMO có info ko có nghĩa là bạn có thể làm gì được họ.

nick hiepsi này đc cái mẽ professional do lập lâu và spam nhiều topic chứ mình ko thấy có hoạt động gì để gọi là uy tín cả. Thấy chỉ gõ captcha kiếm vài đồng rồi còn tham gia *** bóng nữa nên chắc là ra đi rồi
Mình nghĩ uy tín thật sự là phải dựa vào hoạt động của người đó trên forum chứ ko phải dựa vào ngày tạo tài khoản hay số lượng thanked , lượng post. Những thứ này chỉ là 1 phần nhỏ tạo lên uy tín dành cho newbie nhìn vào.
Nhiều pro trong forum số lượng post chỉ vài chục, vài trăm, họ cũng ko cần phải ver thông tin, đóng bảo hiểm nhưng nghe đến tên họ thì người khác có thể giao vài chục , vài trăm triệu nhẹ nhàng như: anh Kai (tututu), anh Bình (lumzechai), anh Dương,.......
Còn nhiều pro,master,hot boy,hot girl,tmod,mod,...... nhưng ko tập trung vào hoạt động kiếm tiền, hay không có cách kiếm tiền hiệu quả ,ko đóng bảo hiểm thì cũng ko hẳn gọi là uy tín được. MMO có info ko có nghĩa là bạn có thể làm gì được họ.

Bác này nói đúng này :binhsua11:

dòng chữ đỏ là chính xác đấy

bạn này đúng, nhưng với giao dịch nhỏ lẽ ~50k ko lẽ nhờ tới trung gian thì phiền quá, thì 1 phần nhỏ đó sẽ giúp cho gd đỡ phiền phức hơn, chẳng lẽ vì 50k chịu ban acc pro:D

lướt qua một vài report scam thấy đa số điều có liên quan tới bét... ----> bét chỉ có hại chứ không có lợi sao vẫn có nhiều người ào ào vào chơi nhỉ. Thiệt pó tay chấm canh lần hai.

lướt qua một vài report scam thấy đa số điều có liên quan tới bét... ----> bét chỉ có hại chứ không có lợi sao vẫn có nhiều người ào ào vào chơi nhỉ. Thiệt pó tay chấm canh lần hai.
ai cũng nghĩ chơi *** chỉ là vui, tâm lý thua 1 đánh 2, thua 2 đánh 4, thua 4 đánh 8 ....sẽ chẳng bao giờ thua
Và rồi kết quả là .............. ->:binhsua51:
mấy loại cờ bạc chơi thắng hay thua cũng hại não hại tim lắm >.<

ai cũng nghĩ chơi *** chỉ là vui, tâm lý thua 1 đánh 2, thua 2 đánh 4, thua 4 đánh 8 ....sẽ chẳng bao giờ thua
Và rồi kết quả là .............. ->:binhsua51:
mấy loại cờ bạc chơi thắng hay thua cũng hại não hại tim lắm >.<
Cái đó cũng tùy người thôi bác, lí trí sẽ quyết định :). Chơi như anh cà na xí muội, bác namtuoc thì dễ gì thua.

có lẽ mod nên ban + close cho rồi. cho dù ko scam thì chuyện gì đến giờ này cũng phải mò lên chứ. chả lẽ do ăn ở vào viện nằm rồi?

trước giờ scam toàn có đụng đến ***. sao admin ko close cái box đó đi nhỉ :(

bản chất thì vẫn là bản chất,chỉ là chưa lộ rõ bản chất bẩn ra thôi,*** bót gì lấy tiền mình mà ***,lấy tiền người khác *** có nhục ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week