[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

xin chào bạn.
mình có con dell 15r 5537
đã cài đủ hết các driver
nhưng khi mở máy nên cái nút biểu tượng loa cứ nhấp nháy tắt mở ( có tiếng rồi lại tắt tiếng liên tục). phải nhấn f5 or f6 nó mới tắt ko nhấp nháy . cái đó liệu có phải lỗi phần cứng không?
vấn đề nữa là màn hình nhìn lóa, để sáng tí cứ phải để gần mới nhìn rõ chữ. mình thường làm máy bàn và lap top để bên cạnh, khi di chuyển 2 mắt qua lại 2 màn hình với nhau thì ngồi hôi lâu rất là hoa mắt. bạn có phán được nó là bệnh gì ko? định vác đi bảo hành mà lười quá.
cám ơn bạn

xin chào bạn.
mình có con dell 15r 5537
đã cài đủ hết các driver
nhưng khi mở máy nên cái nút biểu tượng loa cứ nhấp nháy tắt mở ( có tiếng rồi lại tắt tiếng liên tục). phải nhấn f5 or f6 nó mới tắt ko nhấp nháy . cái đó liệu có phải lỗi phần cứng không?
vấn đề nữa là màn hình nhìn lóa, để sáng tí cứ phải để gần mới nhìn rõ chữ. mình thường làm máy bàn và lap top để bên cạnh, khi di chuyển 2 mắt qua lại 2 màn hình với nhau thì ngồi hôi lâu rất là hoa mắt. bạn có phán được nó là bệnh gì ko? định vác đi bảo hành mà lười quá.
cám ơn bạn
Bạn xem thử xem dùm minh cái biểu tượng nhỏ xíu ngay bên dưới chữ F5 & F6 là gì ? Nếu là biểu tượng loa thì có lẽ là bạn cài sai driver của phím nóng. Còn vụ màn hình thì bạn giảm brightness xuống vừa mắt thì thôi không việc gì phải xoắn :D
P/S: Xin lỗi vì reply lâu :p bữa nay mình đi nha trang không kết nối mạng được bạn thông cảm :D có gì để mình teamviewer khám thử xem sao bạn nha :D

lâu rồi topic không hoạt động thử up lên cái :p

hôm qua mình gỡ bản cài đặt dcom viettel ra rồi giờ cài lại k dc nữa, nócứa chạy đến 17% là dừng lại

(trước m cài bản dcom é73eu1 auto unlock nhưng mà nó chạy auto hơi phiền nên mình xóa để cài lại_)

bác biết lỗi do đâu k ạ
mình đã xóa sạch data trong program và program(x86) rồi ạ, mà vẫn k cài dc

minh co con macbpro nhung lam sao de cai linux len do! minh hok dung may ao nhe! chay dual win
Bạn có muốn sài ubuntu không :) ubuntu cực kỳ dễ cài bạn thử xem :D không thì cụ thể bạn muốn cài linux nào :) để mình cài hộ cho :D cái này mình không thể giúp bạn miễn phí được :D Tuy nhiên tiệm cài có giá từ 90k -> 120k (trở lên tùy tiệm và trường hợp :D ) mình sẽ cài cho bạn khoảng 20 - 30k thôi :) ( nếu bạn ở tphcm -_- )

hôm qua mình gỡ bản cài đặt dcom viettel ra rồi giờ cài lại k dc nữa, nócứa chạy đến 17% là dừng lại

(trước m cài bản dcom é73eu1 auto unlock nhưng mà nó chạy auto hơi phiền nên mình xóa để cài lại_)

bác biết lỗi do đâu k ạ
mình đã xóa sạch data trong program và program(x86) rồi ạ, mà vẫn k cài dc
Bạn rảnh thì để mình teamviewer giải quyết cho nhé :D

bây h nếu có 20 tr thì có ráp nổi dàn i7 ko thớt, thanks
Được bạn ạ :D nhưng mà nếu muốn đầu tư tốt nhất thì bạn không nên có màn hình :D Nếu được để mình tư vấn cho :D

ko có màn hình sao xài, dù sao cũng mong bạn tư vấn mua linh kiện lắp con i7 với giá tốt nhất , thanks
Mình mới inbox face đó bạn :D nếu thế thì giảm sức mạnh của nó lại một tý thôi :D

thớt biết lỗi "low of memory" ở win 8.1 khi chơi game. RAM 8GB, sử dụng chỉ khoảng 35% thì ko thể có chuyện thiếu RAM được :D
Bạn set ram ảo thử chưa :D nếu chưa biết thì để mình teamviewer làm cho :)

trình duyệt của mình chỉ có IE làvào được mmo4me còn các trình duyệt khác không cái nào vô được cậu xem gúp mình với nha :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back