[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Có lẽ nguồn bị hư bạn ạ :D đây là hiện tượng sụp nguồn :) bạn ở đâu để mình đến test thử cho :D nếu hư thì để mình tư vấn mua luôn :D
mình đưa th bạn sửa giùm nó bảo hư như mình đã nói,k bít có đúng như nó nói k ?

Cho em hỏi là em mới mua cái ram 2G của kingston, máy thì có sẵn 1G rồi, giờ em định chạy song song 2 thanh 1G và 2G cùng lúc nhưng có người bảo là có thể bị xung đột dẫn đến đen màn hình
thế xin hỏi thớt là em có nên chạy song song 2 thanh ram đó không, hay chỉ chạy 1 thanh 2G thôi :(
Máy dễ bị màn hình xanh bạn ạ :D làm như vậy sẽ không hưởng được cái lợi của dual ram nữa :D tối kị bạn nhé :D

mình đưa th bạn sửa giùm nó bảo hư như mình đã nói,k bít có đúng như nó nói k ?
Nếu tiện thì cứ qua mình :) mình test thử ram có chết chưa ^^

Máy dễ bị màn hình xanh bạn ạ :D làm như vậy sẽ không hưởng được cái lợi của dual ram nữa :D tối kị bạn nhé :D
thế là không nên ak bạn, với nhờ bạn giúp thêm cái này nữa
máy mình cài bản BS thường thì không sao nhưng các root thì bị lỗi này
sau thì nó ra như này
nếu bạn biết cách khắc phục thì tks :)

thế là không nên ak bạn, với nhờ bạn giúp thêm cái này nữa
máy mình cài bản BS thường thì không sao nhưng các root thì bị lỗi này
View attachment 43546
sau thì nó ra như này
View attachment 43549
nếu bạn biết cách khắc phục thì tks :)
Bạn thử chọn phiên bản root khác xem hay chỉ có mỗi phiên bản này bị :D trước cũng có bạn mmo4me đến chỗ mình sửa lỗi thì mình chỉ cài lại bản root khác và hoàn toàn bình thường !!!

Bạn thử chọn phiên bản root khác xem hay chỉ có mỗi phiên bản này bị :D trước cũng có bạn mmo4me đến chỗ mình sửa lỗi thì mình chỉ cài lại bản root khác và hoàn toàn bình thường !!!
nhiều bản đều bị như thế nên mình mới vác lên đây hỏi đây :(

có con laptop, đã cài driver đầy đủ, mà sao internet chỉ nhận dc mạng wifi, cắm dây vào nó không nhận. Mặc dù vào netwoek thấy đã bật 2 card mạng dây và wifi ?

bạn ở đâu ?
xa qá tốn tìn xăng :D

mình ở 97/29/18 thống nhất, phường 10, Q.GV

có con laptop, đã cài driver đầy đủ, mà sao internet chỉ nhận dc mạng wifi, cắm dây vào nó không nhận. Mặc dù vào netwoek thấy đã bật 2 card mạng dây và wifi ?

Bạn đưa mình teamview thử

cách đó có dùng được cho vps không bác??

cái đó chỉ dùng cho máy local thôi nha bạn

nhiều bản đều bị như thế nên mình mới vác lên đây hỏi đây :(

Chà , bạn update Driver VGA chưa :)

Bác thớt giúp mình với,mới ra quán cài win về giờ ko login đc yahoo.trên web cũng ko vào được yahoo,fifox.hic.chỉ vào được google

thớt ơi xem giúp máy của em, bệnh lạ lắm
khi em nhấn vào nút Shutdown thì máy tự tắt luôn, bệnh gì lạ vậy thớt, sửa giúp em với :D

Bác thớt giúp mình với,mới ra quán cài win về giờ ko login đc yahoo.trên web cũng ko vào được yahoo,fifox.hic.chỉ vào được google
Bạn inbox mình cái team đi :D giải quyết cho :D

thớt ơi xem giúp máy của em, bệnh lạ lắm
khi em nhấn vào nút Shutdown thì máy tự tắt luôn, bệnh gì lạ vậy thớt, sửa giúp em với :D
Hỏng nặng lắm rồi không sửa được nữa đâu :( qua mình thu giá ve chai cho kiếm máy mới đi bạn =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week