[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Pro cho e hỏi sao e không cài được Guest Additions trên máy ảo virtualbox....em bấm vào Install Guest Additions nhưng nó không hiện lên cái gì cả :(
e dùng win 8.1 ạ

Pro cho e hỏi sao e không cài được Guest Additions trên máy ảo virtualbox....em bấm vào Install Guest Additions nhưng nó không hiện lên cái gì cả :(
e dùng win 8.1 ạ
Bạn thử run compality mode sang win 7 thử xem bạn nhé :D Có gì để mình teamviewer cho :D

khi nào onl bác tv hộ e nhé
À bạn cứ inbox mình khi nào cũng được -_- mình có kết bạn FB với bạn rồi nhé :D nick là vandeco (y)

máy em bắt wìfi nó cứ bị windows was unable to connect to ..... . Em tìm đủ mọi cách mà ko khắc phục đc.. Nay em nhờ bác fix dùm em vs . Em xin cảm ơn và hậu tạ

máy em bắt wìfi nó cứ bị windows was unable to connect to ..... . Em tìm đủ mọi cách mà ko khắc phục đc.. Nay em nhờ bác fix dùm em vs . Em xin cảm ơn và hậu tạ
à khỏi hậu bạn ơi -_- mình nói là hỗ trợ miễn phí thì miễn phí 100% bạn ạ :) bạn mang qua nhà mìnhn nhé :D nếu có lỗi gì nghiêm trọng đáng lấy thì mình mới lấy tiền (y)

à khỏi hậu bạn ơi -_- mình nói là hỗ trợ miễn phí thì miễn phí 100% bạn ạ :) bạn mang qua nhà mìnhn nhé :D nếu có lỗi gì nghiêm trọng đáng lấy thì mình mới lấy tiền (y)
bác teamview đi.. em ở xa mà :( bác cho em cái yahôp hay cái face rùi bác fix lun hộ em vs :( em tọ mọ từ trưa mà ko sửa đc

Chúc mừng năm mới ^^

ế quá up lên cho bạn nào cần :v

Chào cậu! Cho mình hỏi tý
Máy mình chậm mình mới ghọst lại win. Tình hình là sau khi ghost xong cài phần mềm thông dụng vào. Chả làm gì mở chrome lên thôi thì máy chạy full CPU 100%. Cho mình hỏi nguyên nhân là gì được không ạ. Cách khắc phục ntn vậy?
Cảm ơn

Chào cậu! Cho mình hỏi tý
Máy mình chậm mình mới ghọst lại win. Tình hình là sau khi ghost xong cài phần mềm thông dụng vào. Chả làm gì mở chrome lên thôi thì máy chạy full CPU 100%. Cho mình hỏi nguyên nhân là gì được không ạ. Cách khắc phục ntn vậy?
Cảm ơn
Có thể bản ghóst ko tương thích với may của bạn !!! Vote cài lại win gốc cho lành :D Bạn ở đâu thế :D

Bác cho e hỏi máy tính e giờ tắt máy key vẫn chạy chỉ tắt màn hình một lúc rồi nó tự khởi động lại đã cài lại win ra hiệu sửa các kiểu mà vẫn k được. Vậy là máy e bị làm sao??

nhờ thợt đinh giá cho e 2 con máy cùi bắp 1 chút 1 e acer 4738 i3 ram 2 bị hỏng loa ngoài card mạng chết 1 con lenove g465 cũng i3 ram 2 bị hỏng nguồn và liệt bàn phím e đanh định thanh lý mua máy mới xin hỏi thớt đc khỏng bao nhiêu cả 2 hình thức thì cũng cũ r lau chìu đi cũng mới đc 70% ạ

Bác cho e hỏi máy tính e giờ tắt máy key vẫn chạy chỉ tắt màn hình một lúc rồi nó tự khởi động lại đã cài lại win ra hiệu sửa các kiểu mà vẫn k được. Vậy là máy e bị làm sao??
Bạn tắt máy bằng nút shutdown trên case hay trong win ?

Thế hả. Cài winXP mà trên lap cùi. :(
Chết thật mình ở tphcm -_- bạn biết cách cài win chưa ? không thì thử cài bản ghost no soft no driver rồi tự cài xem thử :) bạn sài lapt thì để mình team đưa driver cho :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week