[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Mình tắt trên win
Bạn vào bios ở mục Power Settings -> kiểm tra máy tính có thiết lập như vậy không ? Nếu có => máy tính bạn được thiết lập tự động mở máy khi có nguồn điện !!! Thiết lập này ở trong bios nên bạn có cài lại win bao nhiêu lần nữa cũng vây !!! Bạn tham khảo xem nhé :D

Bạn vào bios ở mục Power Settings -> kiểm tra máy tính có thiết lập như vậy không ? Nếu có => máy tính bạn được thiết lập tự động mở máy khi có nguồn điện !!! Thiết lập này ở trong bios nên bạn có cài lại win bao nhiêu lần nữa cũng vây !!! Bạn tham khảo xem nhé :D
Ok. Để tối về e test coi

up lên cho bạn nào cần :D

ngày mới vui vẻ nào :D

Nhờ bác tư vấn 1 cái máy tính ngon chỉ dành cho mmo thôi. Tầm 15 củ nha
Bán chiến lĩnh vực nào đấy để mình vấn cụ thể !!!!

bác tìm giúp em con máy nào lướt wed và chiến off ngon tý nha. không cần chơi game đâu :D
Vậy tiếp theo bạn muốn tận dụng hết số tiền đó cho một lần luôn máy thật mạnh hay là bạn muốn đầu tư sau này còn có thể nâng cấp máy thêm :D

bác tìm giúp em con máy nào lướt wed và chiến off ngon tý nha. không cần chơi game đâu :D
Cấu hình này mình tập trung vào 8GB ram để bạn chạy blue offer từ bluestack hay trình duyệt các kiểu làm tác vụ đa nhiệm ko lo thiếu ram !!! Main sock 1150 cho phép bạn sử dụng CPU thế hệ thứ 4 mới nhất của Intel, hiện đang là core I3 nhưng có thể nâng cấp dễ dàng lên I5 hoặc I7. Ổ cứng western dòng black nổi tiếng về tốc độ sử lý và hiệu năng công với dung lượng 1TB cho bạn tha hồ lưu trữ dữ liệu !!! Vẫn có dư 4tr cho bạn muốn nâng cấp thêm linh phụ kiện :D bạn còn có thể nâng lên cỏre i5 nếu bán muốn :D
CPU : I3 4130 3.4G/3M : 2.300.000
RAM : 8G (2x4GB) /1600 Kingston fury : 1.800.000
MAIN: Main Asus H81 MK : 1.200.000
HDD : HDD 1T Western BLACK : 1.750.000
CASE: Case SD 1008 : 350.000
PSU : Nguồn ACBEL 510 : 850.000
VGA : ASUS GTS 450 DU : 950.000
LCD : LCD 20 DELL E2014H : 1.850.000
=================================================
11.050.000

Vậy tiếp theo bạn muốn tận dụng hết số tiền đó cho một lần luôn máy thật mạnh hay là bạn muốn đầu tư sau này còn có thể nâng cấp máy thêm :D
Cho em con máy có thể nâng cấp đi. Làm ăn đc em mới nâng cấp

Lầm còn dư 4tr cơ @longdk bác tha hồ nâng cấp ổ ssd hoặc là i5 - i7 nhé :v

Cấu hình này mình tập trung vào 8GB ram để bạn chạy blue offer từ bluestack hay trình duyệt các kiểu làm tác vụ đa nhiệm ko lo thiếu ram !!! Main sock 1150 cho phép bạn sử dụng CPU thế hệ thứ 4 mới nhất của Intel, hiện đang là core I3 nhưng có thể nâng cấp dễ dàng lên I5 hoặc I7. Ổ cứng western dòng black nổi tiếng về tốc độ sử lý và hiệu năng công với dung lượng 1TB cho bạn tha hồ lưu trữ dữ liệu !!! Vẫn có dư 4tr cho bạn muốn nâng cấp thêm linh phụ kiện :D bạn còn có thể nâng lên cỏre i5 nếu bán muốn :D
CPU : I3 4130 3.4G/3M : 2.300.000
RAM : 8G (2x4GB) /1600 Kingston fury : 1.800.000
MAIN: Main Asus H81 MK : 1.200.000
HDD : HDD 1T Western BLACK : 1.750.000
CASE: Case SD 1008 : 350.000
PSU : Nguồn ACBEL 510 : 850.000
VGA : ASUS GTS 450 DU : 950.000
LCD : LCD 20 DELL E2014H : 1.850.000
=================================================
11.050.000
Nếu em tự đi mua thì nên mua linh kiện ở đâu bây giờ nhỉ

Nếu em tự đi mua thì nên mua linh kiện ở đâu bây giờ nhỉ
Bên mình có thể cung cấp linh kiện cho bạn và lắp đặt tận nơi luôn :D còn các linh kiện bạn có thể mua tại nhưng nơi chẳng hạn như Phong Vũ, Tân doanh rất u tín và chất lượng tốt, miền bắc có Hà Nội Computer !!! Nếu bạn thích mua xong qua bên mình lắp miễn phí cho ^^

Bên mình có thể cung cấp linh kiện cho bạn và lắp đặt tận nơi luôn :D còn các linh kiện bạn có thể mua tại nhưng nơi chẳng hạn như Phong Vũ, Tân doanh rất u tín và chất lượng tốt, miền bắc có Hà Nội Computer !!! Nếu bạn thích mua xong qua bên mình lắp miễn phí cho ^^
để gần tết mình xuống chỗ bạn mua nha .lúc nào xuống mình sẽ pm bạn

để gần tết mình xuống chỗ bạn mua nha .lúc nào xuống mình sẽ pm bạn
ok bạn (y)

ai có nhu cầu nào :D

Bạn cho hỏi là màn hình bị tối đi khi nền hoặc chương trình có backgroud tối, khi chuyển sang backgroud sáng thì phải đợi 1 lúc màn hình mới sáng lại.

Bạn cho hỏi là màn hình bị tối đi khi nền hoặc chương trình có backgroud tối, khi chuyển sang backgroud sáng thì phải đợi 1 lúc màn hình mới sáng lại.
Bạn sử dụng laptop hay là máy bàn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week