[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
Khổ thân em, sau một thời gian khá khá làm chủ hội PTC mình đã rút ra kinh nghiệm rằng lợi nhuận đem lại từ direct reg toàn âm thôi :D.Nhiều lúc các bạn reg ko hiểu cứ nghĩ rằng chủ hội PTC giàu lắm, kiếm được nhiều tiền lắm, nhưng thực chất các chủ hội PTC tồn tại lâu đời ở forum này duy trì hội vì niềm đam mê và tình yêu với forum thôi, mình biết điều đó :D
Mình lấy một ví dụ một site tiêu biểu up golden nhận 0.01$ của direct reg/ click.
- Bonus khi đăng ký và click 3 ngày : 0,3$.
- Reback 0.15$ / 24 click, có nghĩa với 4 ads mỗi ngày thì một tháng phải trả cho 1 reg click 100% là 0.75$.
Tổng tiền chi phí cho 1 Direct reg tháng đầu tiên : 1.05$.
Số tiền thu được từ 1 direct click 100% trong 1 tháng : 1.2$
Lợi nhuận thu được từ một direct reg sau tháng đầu tiên : 0.015$
Như vậy với 100 direct reg thì 1 tháng bạn lợi nhuận 1.5$ b-(.
Với chế độ reback thông thường các bạn hay áp dụng, reback 100% ( 0.005$/click), không bonus thì tính tương tự, với 100 direct reg hoạt động 100% bạn cũng chỉ có thể thu đc lợi nhuận maximum là hơn 30$ một tháng
=> với xác suất Scam của PTC bây giờ lên tới 70% thì các bạn hiểu lợi nhuận như thế nào rồi ấy :D
=> Lợi nhuận có được chủ yếu do có một số mem reg nhưng ko yêu cầu thanh toán và bạn bè reg free thôi :D

Anh lấy ví dụ đó để em có thể tính toán và cân đối lại chế độ bonus và reback nhé, betttttttttttttttttttttttttttttt :D

mình thề là ko có cái chuyện 2 tuần để kéo dài thời gian . mình chỉ ở đây khoảng vài ngày nếu vẫn chưa xong cho bà thì vẫn phải trở về thành phố để còn học hành chứ sao có thể ở mãi đc

^^ ! nói vậy để bạn thoáng thời gian , có khó khăn thì mọi người còn chờ được . Chứ càng sớm càng tốt cho bạn mà :)

Chúc bà bạn mau khỏi bệnh. Bạn cứ vào giải quyết số RB, BN ở hội cho hết đi. Sau đó post proof lên đây. Thế là đc mà. Sẽ chẳng ai nói được gì bạn nữa

Mà sao mọi người chưa có kết luận chính thức lại có cái topic nhan nhản hoahongtrang chính thức SCAM thế kia. Mọi chuyện mà ngả ngũ là các MOD vào xem xét trách nhiệm từng thành viên đi nhé! MOD tranvi90 closed các topic này là đúng rồi. Để có kết luận cuồi cùng rồi nói.

e là newbie, thật sự là quá newbie, cũng chưa có gì là kinh nghiệm và cũng chưa trải qua những ngày sương máu của 1 chủ hội, nhưng khi thấy các bạn tra tấn HHT như vậy thì cũng rất bất bình
xin cho hỏi 1 câu bạn qc18 bạn đã bao giờ làm 1 chủ hội chưa, vậy đứng trước 1 làn phản ứng như vậy bác sẽ xử trí ra sao, chắc là bạn sẽ chửi người này người nọ thôi, vậy mà HHT đã làm gì bạn đâu mà phải lôi kéo người khác tra tấn người ta như vậy.
và còn điều này nữa hình như bạn nói mình đang học 12, sắp thi đại học rồi mà, sao vẫn còn ở đây, chắc là để lấy RB+bonus rồi té lun phải ko. chơi ptc mà chỉ đò lấy tiền của người khác rồi sợ scam thì nghỉ đi bạn, đừng nói là 100$, dù chỉ nhận 1$ bằng chính đôi tay của bạn từ thế giới mmo này thì bạn mới cảm thấy nó ý nghĩa, chắc hẳn cảm giác đó ai cũng từng trải qua.
đến tận bây giờ e vẫn tin tưởng HHT, làm cái gì cũng cần có 1 chút hi vọng các bạn ạ, như thế mới thành công. e tin chắc là như vậy, khi mà còn được sống được khoảnh khắc nào thì hãy trân trọng nó nha, biết đâu ngày mai sẽ không bao giờ tới khi đó đừng nói là 100$ có cho bạn là Bill Gates thì cũng hẹn gặp lại ở kiếp sau nha.

Mình nghĩ tất cả mợi người ngừng clich để bạn HHT get data từ của bạn ấy giải quyết chuyện trả tiền cho mem . Đó là cái HTT nên làm bây giờ để có thể giữ uy tin của mình , nếu bạn vượt qua chuyện này bạn sẽ càng được mọi người tin tưởng hơn .

Yh bạn nói bị hack rồi , cứ cho là vậy , bạn là girl đúng không , có người chứng minh bạn giả gái để lừa gạt lòng tin của mọi người . Mình có ý này , bạn nói bạn ở Hà Nội vậy mình đề nghị mem nào hay mod nào có uy tin trong forum gặp trực tiếp nói chiện với HTT 1 , 2 lần coi sao . Cây ngay thì chẳng sợ chết đứng

Còn vấn đề nữa là có người cho là bạn bonus quá cao và vượt qua khả năng thu lại của bạn . Bạn hãy giải thích vấn đề đó để mọi người thấy . Còn nếu HTT muốn đổi danh dự và uy tín để scam thì cứ việc cái đó là điều tất yếu thôi .

4,Khi có site đủ 7 ngày yêu cầu thanh toán thì trở mặt nói ngày đầu không tính nhưng khi yêu cầu post bằng chứng thì pótay đành chấp nhận:
cái này mình ko chụp ảnh đc vì chỗ này không có phần mềm chụp ảnh cái ảnh bạn ý chụp đó mình ko vào đc yahu nên ko chụp đc nhưng lời khác
vậy vì sao mình nói vậy vì mới đc 5 ngày bạn này đã cứ giục sồn lên ?
mình đã nói ngay từ đầu là có mấy site ngay hôm đầu tiên mình ref thì sẽ ko nhận đc tiền refclick vì trước 1 ngày là mình ko click và đã trình bày cho bạn đó vậy cái này là đúng hay sai về sau cậu ta cũng thông cảm rồi mà sao còn post lên ?
sau này thì có vài site là site jokabux , affliate50bux .. minh nhớ là đã click truóc khi cậu ta reg acc mấy ngày rồi nên nói để cậu ta đc nhận lương và yên tâm mà

- hi vọng cậu trở lại

trả ref back + hình chụp các ref click hay không là được cần gì phải vòng vo .

ở bàn phím ấn printscr --> rồi mở paint ấn (control +v ) paste ra là có hình đấy thôi

Yh bạn nói bị hack rồi , cứ cho là vậy , bạn là girl đúng không , có người chứng minh bạn giả gái để lừa gạt lòng tin của mọi người
mình là girl hay pede đi chăng nữa thì cái thế giwois ảo này cũng ko quan trọng chỉ cần tôi thanh toán trả đủ ko sót ai từ truóc đến nay là đc
và mình có giwois thiệu ở đẩu topic tổng hợp đó mình nói tên tran ha vy đang học năm 2 ktqd acc yahu :...
thế thôi ko cho girl hay boy gì nữa cả mà đúng girl thật hay boy thật thì sao nhỉ
cũng chỉ thế thôi
ngày đầu mình lập topic cugnx trả có ma nào vô ref cả
2 3 ngày đầu là ko có ai reg ở cái topic mình cho khaong 10 stie vào
về sau mình thanh toán rất nhiều và sòng phẳng thì mới có đông vậy chứ
g hay b thì nói thật chả ai để ý ref chỉ để ý lợi nhuận uy tín và tiền lương là đủ rồi

Hi vọng là bạn reback cho các mem đầy đủ, mọi chuyện ko biết sao mà nói nữa. Cứ rối tung lên

Khổ thân em, sau một thời gian khá khá làm chủ hội PTC mình đã rút ra kinh nghiệm rằng lợi nhuận đem lại từ direct reg toàn âm thôi :D.Nhiều lúc các bạn reg ko hiểu cứ nghĩ rằng chủ hội PTC giàu lắm, kiếm được nhiều tiền lắm, nhưng thực chất các chủ hội PTC tồn tại lâu đời ở forum này duy trì hội vì niềm đam mê và tình yêu với forum thôi, mình biết điều đó :D
Mình lấy một ví dụ một site tiêu biểu up golden nhận 0.01$ của direct reg/ click.
- Bonus khi đăng ký và click 3 ngày : 0,3$.
- Reback 0.15$ / 24 click, có nghĩa với 4 ads mỗi ngày thì một tháng phải trả cho 1 reg click 100% là 0.75$.
Tổng tiền chi phí cho 1 Direct reg tháng đầu tiên : 1.05$.
Số tiền thu được từ 1 direct click 100% trong 1 tháng : 1.2$
Lợi nhuận thu được từ một direct reg sau tháng đầu tiên : 0.015$
Như vậy với 100 direct reg thì 1 tháng bạn lợi nhuận 1.5$ b-(.
Với chế độ reback thông thường các bạn hay áp dụng, reback 100% ( 0.005$/click), không bonus thì tính tương tự, với 100 direct reg hoạt động 100% bạn cũng chỉ có thể thu đc lợi nhuận maximum là hơn 30$ một tháng
=> với xác suất Scam của PTC bây giờ lên tới 70% thì các bạn hiểu lợi nhuận như thế nào rồi ấy :D
=> Lợi nhuận có được chủ yếu do có một số mem reg nhưng ko yêu cầu thanh toán và bạn bè reg free thôi :D

Anh lấy ví dụ đó để em có thể tính toán và cân đối lại chế độ bonus và reback nhé, betttttttttttttttttttttttttttttt :D

suốt ngày betttttttttttttttt

đề nghị bạn giải thích điều này mình thắc mắc : vụ nick yahoo của bạn thì sao ? Tự xưng là nữ trong khi profile lại là nam. Khi bị phát hiện thì lập tức edit.
Hơn nữa cái nick đó lập vào ngày 3 tháng 4 năm 2011 nhé, gần như là trùng ngày bạn tham gia diễn đàn. Vậy là ngay khi bạn tham gia diễn đàn này mới biết xài yahoo hay bạn lập yahoo với mục đích khác ?

ở bàn phím ấn printscr --> rồi mở paint ấn (control +v ) paste ra là có hình đấy thôi
bạn này chắc ko theo hội mình nên ko thấy mình trả rất bình thuòng và đều đặn chẳng có ai là kêu ko trả cả ?
trừ 2 nguòi phá mà mình đã nói rất lâu và họ sai họ cũng ko lập topic hay nói gì nữa
cho đến hôm này nhũng khoảng thời gian truóc ai đứng ra đây nói cho mình là mình ko trả tiền khi họ reply trong topic tổng hợp nào
các bạn nói đi

đề nghị bạn giải thích điều này mình thắc mắc : vụ nick yahoo của bạn thì sao ? Tự xưng là nữ trong khi profile lại là nam. Khi bị phát hiện thì lập tức edit.
Hơn nữa cái nick đó lập vào ngày 3 tháng 4 năm 2011 nhé, gần như là trùng ngày bạn tham gia diễn đàn. Vậy là ngay khi bạn tham gia diễn đàn này mới biết xài yahoo hay bạn lập yahoo với mục đích khác ?
cái này mình ko quan tâm mình chưa bao h khẳng định mình là nữ ngay cả trong topic tổng hợp mình đưa ra thông tin về mình mà cứ cho rằng mình là nữ đi có sao đâu
mà tóm lại là ko cần quan tâm nam nữ gì cả mấy cái việc này ko quan trọng cái đó
cái thứ 2 ai edit mình cũng chả hiểu nữa mà mình nói thật là mình lập acc cũng chả biết no hiện mấy tên này đâu ? mình nhớ trước kia lập acc tên ghi là hong hoa mà cũng ko chuyên lắm nên ko biết đc cái edit gì đó và vào chỗ nào để có đc cái đó vì truóc kia mình ít chat yahu nich đó mới lập đó
còn chuyện edit thì ko làm đâu và acc yahu đó mình ko vào đc nữa toàn báo site thông tin

Chính xác, muốn gì cũng show chứng cứ ra mới có tính thuyết phục.

Nói một lời công bằng: topic qc18 lập ra đưa ra chứng cứ đầy đủ, cả số click của ref, cả bảng chat, cả yahoo bị thay đổi, cả việc rút tiền... tất cả đều có tính xác thực. Cho dù qc18 nếu có sai, thì cũng chỉ là từ những gì thực tế cậu ấy đã nhìn thấy mà suy ra.

Còn ở các bài của HHT, đến nay chỉ thấy toàn lời nói, ko thấy có gì để xác minh.

PS: nếu muốn phản biện thì đưa ra chứng cứ rõ ràng, để mọi ng thấy, đừng chỉ "nói".

thật sự tôi ko hiểu bạn ntn nữa
nhưng chuyện qua rồi, giờ bạn chơi lại thì cũng khó khăn
mình thấy ban nên nghỉ hẳn mmo luôn
hoặc bạn yêu thích mmo thì bạn nên đầu tư cái khác
còn tất cả anh em đã ref minh xin anh em bỏ đi
chúng ta ko phải con nít
tiền ko kiếm được lúc này thì lúc khác
bỏ đi
cám ơn các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements