[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
tôi chỉ ở cái quán này chút ít thời gian và hãy nói luôn đi để tôi giải thích nào tôi lại khó chịu vì chủ hội đó và có thể 1 chủ hội reg 1 site nữa sẽ vô đây tiếp tục

Thôi không nói nữa hoahongtrang về nhà trông bà đi em. :))
(Hoahongtrang chắc sinh năm 91, mình 86 từ bây giờ mình xưng hô anh em nhé :D)

Ra ngay yahoo để thương lượng thanh toán. Đừng có vòng vo rồi câu giờ nhé.

Last edited by a moderator:
Đọc topic thấy nói dài dòng, lan man , hãy vào việc chính đi, làm đi, nói ít thôi, có thanh toán không ? Hãy chưng minh mình bằng hành động của mình, toàn tào lao.

Bác này "great" này ! mình cũng từng bảo bác ấy "trả tiền+đừng nói vòng vo" mà không hắn không trả ! kỳ này chúc bác thành công

Cứ Bình Tĩnh ! Rb + bn khủng Thì Có Nhiều Người Soi mói Là Phải
Người Ta Rb + bn bao nhiêu thì kệ người ta. Trả đủ là đc.
Việc Của Các Ông ak mà các ông Soi mói

đề cử 1 mod đi thăm bà ngoại của hht . mỗi anh em ghóp 1$ coi như lấy tình nghĩa . mod chi tiền tàu xe xác minh địa chỉ rồi về thu tiền anh em sau :m000::m000:

Thế này nhé : từ page 89 topic tuyển ref của HHT mình đã yêu cầu bn 1 số site reg cho HHT,lúc đó bạn vẫn refback hằng ngày. Số tiền ko lớn chỉ khoản 0.04-0.08/site. Mình đã yêu cầu refback đến 4 lần với cùng 1 nội dung, cả 4 bài post đều dc HHT thank như vậy chắc hẳn cậu ấy cũng phải đọc rồi. Vậy mà khi mình post yêu cầu thanh toán với nội dung là " 2 ngày rồi chưa nhận dc bn" thì bạn ấy lại lập tức pm ngay và mình đã edit bài post đó, như vậy là đã 5 lần. Vậy mà vẫn ko nhận được tiền bonus. Mình thấy số tiền ko nhiều + có lẽ bạn bận nên bỏ luôn.
bạn là người mình reg cho khá nhiều site và vẫn trao đổi qua lại . và bạn còn bào mình hợp tác cái vị gì bạn viết dài ngoằng mà mình đã bảo lài để khi nào rảnh sẽ đọc cái vị gì mà bỏ ra cho bạn hơn 10$ đó
về sa do chat qua lại nhiều nên ko để ý dc cái 0.2$ đó về sau bạn chả dậy mình vào cái site gì để lấy site nữa ... còn gì nói chung là tôi ko thể vì 0.2$ đó mà cố tình chậm trễ đc ??
tại bạn đó ko thấy nhắc hay reply nên tôi ko để ý thôi

thật là nhức đầu .........mới đầu tháng mà xảy ra chuyện lùm xùm rồi
nói chung các bạn hãy cho HHT 1 thời gian nhất định
mong bà bạn mau lành bệnh và bạn giải quyết chuyện này 1 cách êm thấm ^^
p/s : từ nãy h ko thấy bác qc18 vào tranh luận gì ta ^^

Em mới lên, bác quay lại vài người thấy em comment, đơn giản em chỉ yêu cầu thanh toán, để chứng minh mình thì trả tiền cho nhóm, vậy thôi, bác thấy nó toàn vòng vo, chối quanh câu giờ không ? hỏi nó thanh toán thì nó im lìm.

như thế mình tiếp tục click nhé HHT! chúc bà pé sớm hết bệnh!

Cứ Bình Tĩnh ! Rb + bn khủng Thì Có Nhiều Người Soi mói Là Phải
Người Ta Rb + bn bao nhiêu thì kệ người ta. Trả đủ là đc.
Việc Của Các Ông ak mà các ông Soi mói

"Trả đủ" thì ko nói

bạn là người mình reg cho khá nhiều site và vẫn trao đổi qua lại . và bạn còn bào mình hợp tác cái vị gì bạn viết dài ngoằng mà mình đã bảo lài để khi nào rảnh sẽ đọc cái vị gì mà bỏ ra cho bạn hơn 10$ đó
về sa do chat qua lại nhiều nên ko để ý dc cái 0.2$ đó về sau bạn chả dậy mình vào cái site gì để lấy site nữa ... còn gì nói chung là tôi ko thể vì 0.2$ đó mà cố tình chậm trễ đc ??
tại bạn đó ko thấy nhắc hay reply nên tôi ko để ý thôi

Làm ơn trả lời 2 câu sau:
1/ Có thanh toán hay ko?
Chừng nào thanh toán?
Cần gì để thanh toán?

2/ Có chấp nhận đưa thông tin verify chủ hội ko?
Để ae còn xác nhận HHT là ai.
Làm ăn đàng hoàng thì ko sợ.

Trả lời thẳn thắn đi, đừng vòng vo.

Tình hình bây h rất là bất lợi cho bạn đấy HHT.Vì có những member reg cho bạn mà không click mà lại bịa ra kêu bạn bonus với regback vì họ nghĩ bạn có rất nhiều reg không thể kiểm tra nổi từng member. Nhưng bạn cố gắng bình tĩnh vài ngày nữa trở lên rồi sắp xếp ổn thỏa rồi regback cẩn thận hơn.Với những member lừa gạt gian dối thì bạn post lên để MOD xử lí sau!.
Hiện giờ mình cũng là reg của bạn mình tin tưởng bạn và vẫn click đều.Mình post regback rất dễ nhìn bạn có thể check nếu nghi ngờ tớ!

Suỵt ! THôi cái giọng mà nói người khác bịa đi nhé bạn ! biết thì hả nói bạn ah ! có nhìu người bảo bạn ấy chup hình đối chứng mà bạn ấy không chụp đó !

chúc mừng hoahongtrang đã trở lại để chứng minh sự trong sạch của mình.
Chúc bạn vượt qua được rắc rối này, như vậy hội của bạn sẽ càng được nhiều người tin tưởng hơn.

đề cử 1 mod đi thăm bà ngoại của hht . mỗi anh em ghóp 1$ coi như lấy tình nghĩa . mod chi tiền tàu xe xác minh địa chỉ rồi về thu tiền anh em sau :m000::m000:

trời nếu có mod như vậy thì còn gì bằng:D

Cố Lên hoahongtrang. Qua đc Phát Này Thì Hội Lên Như Diều gặp Gió
Tôi Hy Vọng Câu giải quyết Đc Rắc Rối Này

Ai đã dính vào phụ nữ, từ cách nói chuyện có thể khẳng định 90% HHT là girl rùi. Để người ta tin thì cần có bằng chứng, nhưng tranh luận lúc này sẽ không giải quyết được gì đâu, giờ người ta đã comment lại rồi, cho người ta thêm chút thời gian đi.

thật sự tôi ko hiểu bạn ntn nữa
nhưng chuyện qua rồi, giờ bạn chơi lại thì cũng khó khăn
mình thấy ban nên nghỉ hẳn mmo luôn
hoặc bạn yêu thích mmo thì bạn nên đầu tư cái khác
còn tất cả anh em đã ref minh xin anh em bỏ đi
chúng ta ko phải con nít
tiền ko kiếm được lúc này thì lúc khác
bỏ đi
cám ơn các bạn

hê hê thế là đánh trúng tâm lý rồi nè ko RB mà đc à :))

Suỵt ! THôi cái giọng mà nói người khác bịa đi nhé bạn ! biết thì hả nói bạn ah ! có nhìu người bảo bạn ấy chup hình đối chứng mà bạn ấy không chụp đó !

Mình biết cậu rất lo lắng khi yêu cầu HHT thanh toán mà HHT lại không thanh toán nhưng HHT đã nêu lí do vài ngày nữa lên MOD tranvi90 đã duyệt rồi.Vài hôm nữa HHT lên không thanh toán lúc đó bạn hãy kiện cáo nhé

Mình có thất mất thế này HHT ko up thèng này http://www.truepaidcash.com

nhưng số tiền refclick là 0.002

site này HHT rb 0.65$/tuần click đều. Mình click max là 5ads/ngày ==> 7 ngày là 35ads ==> 35x0.002=0.07 ==> mần ăn lỗ lả quá! thôi mình nghỉ ko click đở mất thời gian:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week