[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
nói chung là cứ từ từ bình tĩnh đợi bạn ý mấy ngày xem bạn ý có trả tiền đầy đủ cho mọi người hay không rồi hãy kết luận.

Chính xác, muốn gì cũng show chứng cứ ra mới có tính thuyết phục.

Nói một lời công bằng: topic qc18 lập ra đưa ra chứng cứ đầy đủ, cả số click của ref, cả bảng chat, cả yahoo bị thay đổi, cả việc rút tiền... tất cả đều có tính xác thực. Cho dù qc18 nếu có sai, thì cũng chỉ là từ những gì thực tế cậu ấy đã nhìn thấy mà suy ra.

Còn ở các bài của HHT, đến nay chỉ thấy toàn lời nói, ko thấy có gì để xác minh.

PS: nếu muốn phản biện thì đưa ra chứng cứ rõ ràng, để mọi ng thấy, đừng chỉ "nói".
bạn này là chủ hội mình cũng hiểu bạn ơi thế mấy ngày đầu mình chụp cái ảnh paypal thanh toán dài ngoằng lên nhu thế mà bạn còn đồi post gì nữa
các bạn ref cho mình vào nói mình cái . ở đây đăng nhập pp sao tiện mà mình thì ko còn nhiều thời gian từ ngày chơi ptc thì 1 acc pp bị hack 1 bị limit
nhưng mà proof thanh toán mà các bạn còn cần à ?
dợt nọ mình chả chụp dài ngoằng đó còn gì
topic qc18 lập ra đưa ra chứng cứ đầy đủ, cả số click của ref, cả bảng chat, cả yahoo bị thay đổi, cả việc rút tiền... tất cả đều có tính xác thực
bạn coi lại đi đầy đủ chứng cứ đây là gì chỉ là đoạn chat trao đổi sẽ reff chưa kể bạn đó chỉ lựa chọn chỗ bất lợ cho mình
mà ko có mấy cái thỏa hiệp khác
còn số click của ref tôi lậy bạn tôi ko có nhiều thời gian để đọc nhung tôi cũng xem qua làm gì có số click của ref ?
1 mình bạn đó click suốt đc cả chục site à mỗi trôi đã nói rồi có site reg đến 30 acc mà sau 5 ngày thì quá nửa có 5 ads và tôi
còn coppy paste cho bạn đó xem
nếu bạn đó có lương tâm thfi chụp cả lên cho mọi nguòi xem tôi coppy cho bạn lên yahu cái dòng quá nửa sau 5 ngày chỉ có 5 ads

các bạn nói như thế như ép HHT vào đường cùng vậy. nếu bạn ở trong hoàn cảnh HHT thì bạn sẽ xử lý tình huống như thế nào!

mình chả quan tâm HHT là nữ hay nam. Bạn ấy làm ăn đàng hoàng và đúng như những gì đã tuyên bố là được rồi

bạn cố gắng lên sớm refback theo thứ tự trong topic thanh toán , ai yêu cầu trước thì làm trước cho các bạn là được
thế thôi, các bạn khác chưa có thì bình tĩnh, gây áp lực quá cho HHT thế chả được gì

bạn này chắc ko theo hội mình nên ko thấy mình trả rất bình thuòng và đều đặn chẳng có ai là kêu ko trả cả ?
trừ 2 nguòi phá mà mình đã nói rất lâu và họ sai họ cũng ko lập topic hay nói gì nữa
cho đến hôm này nhũng khoảng thời gian truóc ai đứng ra đây nói cho mình là mình ko trả tiền khi họ reply trong topic tổng hợp nào
các bạn nói đi
Trả BN đầy đủ !thật ah ! mắc cười ! có cần mình show cái topic bên bạn từ trang 67->91 hok bạn HHT !kêu chụp ảnh cho mọi người xem thì không chụp, giờ bảo "sai" là "sai" thế nào ???

ai còn nói tôi trứoc giò ko trả tiền mời vô đây ref của tôi hàng trăm và 1 só ko ít nhận tới gần 2$ cho dù thời diểm đó ko có nhiều site . và nhạn tới tầm 1$ là khá nhiều
và tôi chỉ lập phòng thanh toán và trả vào thứ 3 hàng tuần vào thứ 6 tuần truóc vậy truóc thư 6 đó nhung ai reply trong topic tổng hợp mà tôi ko trả ko tôi xóa mất cái ảnh chụp pp thanh toán dài ngoằng đó vì càng ngày cang nhiều và sẽ làm lag topic

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

Trả BN đầy đủ !thật ah ! mắc cười ! có cần mình show cái topic bên bạn từ trang 67->91 hok bạn HHT !kêu chụp ảnh cho mọi người xem thì không chụp, giờ bảo "sai" là "sai" thế nào ???

bạn này là người cãi nhau với tôi đây 2 lần bạn này reply tôi đã trả đây chỉ vài site và các site sau báo danh thì một số site ko đc bonus ngay khi ref vậy ai đúng ai sai và truóc đó có phải 2 lần tôi trả cho bạn ko

Thực sự thì thật khó để nói được điều gì, tôi không theo dõi topic của chủ hội này nhưng cũng từng là chủ hội PTC, có thể thấy ban đầu hội này lập ra khá uy tín, còn hiện tại thì topic khá là tùm lum, không thể hiểu được cái hội đó làm sao có lãi.

Giờ thì phải chờ đợi, xem hôm nào bạn ấy xuống HN, có pay đủ $ cho anh em hay không rồi hãy bàn tán tiếp.

Tôi không thích mem Việt lại đi scam mem Việt

Tất cả mọi người trong hội của hoahongtrang dừng click và tính toán tiền reback và bonus ( chụp ảnh đàng hoàng ) để hôm nào bạn đó xuống xem có reback đầy đủ không.

Nếu bạn đó reback đầy đủ thì chủ topic lập ra report scammer hoahongtrang chính là kẻ cố ý hãm hại người khác và hack nick của ng khác nữa.
Nếu bạn đó ko reback như topic trên thì mọi chuyện ko còn j để nói !

Chấm hết !

Chuẩn, tối nay là em có mấy site được 7 ngày rồi. Mong bác bonus và RP như đã hứa. Ngay khi nhận anh em sẽ đính chính cho bạn Hoahong và lập tức nhờ BQT tống cổ thằng qc18 :mad:

:)). Cãi nhau đến đêm. Cậu HHT kia bà ốm sao ko về trông bà đi, cậu cãi nhau đến bao giờ.

Chỉ cần hôm nào cậu xuống, thanh toán đầy đủ cho ref và chụp hình rõ ràng lên sẽ chẳng có ai dám nói cậu câu nào nữa.

Sau chuyện này khuyên cậu nên nghỉ PTC và tham gia vào lĩnh vực khác. :)

1 ngừoi này cũng là ngừoi nhảy vô topic cãi nhau đây nhugnx lời reply cưa bạn 2 lần truơc tôi đã bonus rồi lần thứ 3 nhó là toàn site ko đc bonus ngay sau khi reg và có những site đến ngày hôm reply mới là ngày trả tuy nhiên bạn này cứ nói là ko uy tín rồi này nọ

Cho xin comment phát :D
Sau khi có mem find proof mới post cuat HHT bạn ý đã lên tiếng :D Quá tuyệt
Chúc mừng bạn đã quay lại có vẻ mọi chuyện khó khăn đều đến cùng một lúc...Khổ thân bạn..
Mong bà bạn mau khỏi ốm để bạn sớm quay lại thổi bùng ngọn lửa hy vọng của một số mem(đang chờ RB :|) và dập tắt ý đồ một số tên xấu xa(chả bjt ai :D)

Chả ai có thể nói j khi HHT đã reply....Đừng trách qc18 bạn ý làm một bằng chứng như thế là quá tuyệt vời !
--------------------Mọi việc kết thúc khi bạn thanh toán tất cả cho Ref của bạn và bạn sẽ là người bonus khủng nhất trong làng PTC chúng ta :D
Chúc bạn may mắn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ai còn nói tôi trứoc giò ko trả tiền mời vô đây ref của tôi hàng trăm và 1 só ko ít nhận tới gần 2$ cho dù thời diểm đó ko có nhiều site . và nhạn tới tầm 1$ là khá nhiều
và tôi chỉ lập phòng thanh toán và trả vào thứ 3 hàng tuần vào thứ 6 tuần truóc vậy truóc thư 6 đó nhung ai reply trong topic tổng hợp mà tôi ko trả ko tôi xóa mất cái ảnh chụp pp thanh toán dài ngoằng đó vì càng ngày cang nhiều và sẽ làm lag topic

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

bạn này là người cãi nhau với tôi đây 2 lần bạn này reply tôi đã trả đây chỉ vài site và các site sau báo danh thì một số site ko đc bonus ngay khi ref vậy ai đúng ai sai và truóc đó có phải 2 lần tôi trả cho bạn ko
Ah` ah` ! Bn được 5 site đó hả bạn ! Trong khi còn chục site "Đủ yêu cầu BN" thì sao ! yêu cầu bn thì bạn nói những từ ngữ khó lọt tai ! mình thấy bất bình nhưng số tiền là không đảng kể , không ngờ bạn còn hơn cả mình tưởng tượng !

Tôi đã đọc topic từ đầu tới cuối, đơn giản bây giờ tôi hỏi bạn có thanh toán cho tôi 3 site: jokabux, pay4myclick, affiliate không ? Bạn cần những bằng chứng gì để tôi cung cấp.

Last edited by a moderator:
từ ttruowcs đến nay chỉ có trg hợp như bạn này 1 nguòi là vô bao danh khoang 17 site và khi mình check thì ko có site nào .1 nguòi thì cũng báo danh khoảng 10 site nhung check ko có site nào nói thì bạn ta xông thằng topic nói mình scam rồi này nọ các kiểu sau khi chụp ảnh mới thôi và tự xóa comment . 1 bạn nữa forum lag và chỉ có 1 site thôi mà chậm chút do đợt đó forrum lag nhung vào tằng topic và lên chatbox chủi scam dù rất vát vả vô forum giải thích do lag và sau này còn thấy bạn đó báo danh mấy site nữa và nhạn bonus ... rồi đến bạn này trong khi forum lag và phải check lhas nhiều ngừoi thì cũng cứ làm ầm lên dù hôm đó mới đc nhận bonus
vậy thôi là hết còn bao nhiêu nguòi ref khác có kêu gì ko

Đọc topic thấy nói dài dòng, lan man , hãy vào việc chính đi, làm đi, nói ít thôi, có thanh toán không ? Hãy chưng minh mình bằng hành động của mình, toàn tào lao.

Ah` ah` ! Bn được 5 site đó hả bạn ! Trong khi còn chục site "Đủ yêu cầu BN" thì sao ! yêu cầu bn thì bạn nói những từ ngữ khó lọt tai ! mình thấy bất bình nhưng số tiền là không đảng kể , không ngờ bạn còn hơn cả mình tưởng tượng !
tôi lạy cái giọng của bạn luôn đó ??????/
hàng chụ site là site gì
tôi đã nói là có site ko đc bonus ngay sau khi reg và bạn reg cũng chi đề nhạn bonus nhugn các site đó có đc nhận bonus ngay nhu đúng nhugnx gì tôi ghi trong topic ko
hay chỉ vài site đến ngày hôm đó mới nhận nhung reply nhận lại kèm theo chủi ko uy tín
tôi ko uy tín à ???
truóc đó ngoài mấy nguòi phá ai chủi tôi ko uy tín
chủi tôi ko uy tín mà tôi chỉ nói bình thuòn bạn tiếp tục nói ko uy tín tôi mới cáu chứ
?????????????????????????????????????????/
nhũng lúc nhu thế này chủ hội bới móc 1 lõi thì thích hợp nhất nhugn lỗi gì lỗi đó có phải lỗi tôi sai ????

từ ttruowcs đến nay chỉ có trg hợp như bạn này 1 nguòi là vô bao danh khoang 17 site và khi mình check thì ko có site nào .1 nguòi thì cũng báo danh khoảng 10 site nhung check ko có site nào nói thì bạn ta xông thằng topic nói mình scam rồi này nọ các kiểu sau khi chụp ảnh mới thôi và tự xóa comment . 1 bạn nữa forum lag và chỉ có 1 site thôi mà chậm chút do đợt đó forrum lag nhung vào tằng topic và lên chatbox chủi scam dù rất vát vả vô forum giải thích do lag và sau này còn thấy bạn đó báo danh mấy site nữa và nhạn bonus ... rồi đến bạn này trong khi forum lag và phải check lhas nhiều ngừoi thì cũng cứ làm ầm lên dù hôm đó mới đc nhận bonus
Xóa comment hả! Các bạn vào topic tuyển REF HHT mà xem thừ trang 6x->9x nhé ! HHT toàn dùng lời lẽ thô tục ! kyu chụp ảnh thì không chụp rồi bảo không click ! thật đáng gờm!

Đề nghị verify chủ hội.

Bạn cần 1 người reg cho bạn mà ko nhận bonus đầy đủ ? Mình đây
Thế này nhé : từ page 89 topic tuyển ref của HHT mình đã yêu cầu bn 1 số site reg cho HHT,lúc đó bạn vẫn refback hằng ngày. Số tiền ko lớn chỉ khoản 0.04-0.08/site. Mình đã yêu cầu refback đến 4 lần với cùng 1 nội dung, cả 4 bài post đều dc HHT thank như vậy chắc hẳn cậu ấy cũng phải đọc rồi. Vậy mà khi mình post yêu cầu thanh toán với nội dung là " 2 ngày rồi chưa nhận dc bn" thì bạn ấy lại lập tức pm ngay, hứa sẽ bn và mình đã edit bài post đó, như vậy là đã 5 lần. Vậy mà vẫn ko nhận được tiền bonus. Mình thấy số tiền ko nhiều + có lẽ bạn bận nên bỏ luôn.
đây là chat log 24/4/2011
(12:36:53 PM) bonghongsamac9999 has buzzed you!
(12:38:09 PM) bonghongsamac9999: alo
(12:38:40 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: ?
(12:38:42 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: day ban
(12:39:14 PM) bonghongsamac9999: hic 2 ngày rùi chưa nhận dc bn
(12:39:18 PM) bonghongsamac9999: laf banj af hic
(12:39:22 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: uhm`
(12:39:23 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: zz
(12:39:46 PM) bonghongsamac9999: trơi hôm qua mình thah toán bao nhiu ng thì ko buzz yahô
(12:39:57 PM) bonghongsamac9999: topic trôi nhanh ko kịp để ý
(12:40:02 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: @@
(12:40:08 PM) bonghongsamac9999: bạn nói vậy làm mình mất hết khách
(12:40:15 PM) bonghongsamac9999: chán quá mất uy tín
(12:40:20 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: edit ngay
(12:40:23 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: sry
(12:40:26 PM) bonghongsamac9999: edite đi
(12:40:49 PM) bonghongsamac9999: edite ví dụ là
(12:41:01 PM) bonghongsamac9999: để mình reg thêm vài site chẳng hạn thế
(12:41:04 PM) bonghongsamac9999: >.<
(12:41:11 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: edit roi`
(12:41:16 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: cau cung edit post moi nhat cua cau di
(12:42:06 PM) bonghongsamac9999: uhm
(12:42:15 PM) bonghongsamac9999: thì ra bnạ la kảêl
(12:42:28 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: uhm`
(12:42:29 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: zz
(12:42:39 PM) bonghongsamac9999: tối quá reg bên newsite cả đống cho bạn
(12:42:44 PM) bonghongsamac9999: mấy site mới đó
(12:42:52 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: ban bonus 0.2 thoi cung dc
(12:42:53 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: :D
(12:43:26 PM) bonghongsamac9999: à mà bonus gì thì mình chỉ làm từ 8h - 2h sáng
(12:43:38 PM) bonghongsamac9999: có thể bonus qua yahu cũng dc
(12:43:41 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: uhm`
(12:43:48 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: chung nao bn cung dc
(12:43:50 PM) bonghongsamac9999: 8h tối ý
(12:44:16 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: uhm
(12:44:45 PM) bonghongsamac9999: hic bạn comment 1 câu mà 2 tiếng ko có ai reg nữa
(12:44:47 PM) bonghongsamac9999: huhu
(12:45:03 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: h nay it nguoi onl ma`
(12:45:04 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: zzz
(12:45:04 PM) bonghongsamac9999: mình đãc ghi là có gì cứ pm yahu
(12:45:25 PM) Cloud Wind Forest Lâm Vân Phong: sry

Tình hình bây h rất là bất lợi cho bạn đấy HHT.Vì có những member reg cho bạn mà không click mà lại bịa ra kêu bạn bonus với regback vì họ nghĩ bạn có rất nhiều reg không thể kiểm tra nổi từng member. Nhưng bạn cố gắng bình tĩnh vài ngày nữa trở lên rồi sắp xếp ổn thỏa rồi regback cẩn thận hơn.Với những member lừa gạt gian dối thì bạn post lên để MOD xử lí sau!.
Hiện giờ mình cũng là reg của bạn mình tin tưởng bạn và vẫn click đều.Mình post regback rất dễ nhìn bạn có thể check nếu nghi ngờ tớ!

thật là nhức đầu .........mới đầu tháng mà xảy ra chuyện lùm xùm rồi
nói chung các bạn hãy cho HHT 1 thời gian nhất định
mong bà bạn mau lành bệnh và bạn giải quyết chuyện này 1 cách êm thấm ^^
p/s : từ nãy h ko thấy bác qc18 vào tranh luận gì ta ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648