[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
cả nhà bình tĩnh đợi thêm vài hôm nữa :))

Mọi người minh chứng nhé, tôi đã quay lại đối chất vơi HHT , comment mấy lần trong bài này nhưng HHT không trả lời. tôi hỏi thanh toán không là chạy ngay, còn gì để nói không ?

tại sao admin lại chặn ip tôi phải qua quán nét khác mới vào đc thế này ??

"Trả đủ" thì ko nói
Làm ơn trả lời 2 câu sau:
1/ Có thanh toán hay ko?
Chừng nào thanh toán?
Cần gì để thanh toán?

2/ Có chấp nhận đưa thông tin verify chủ hội ko?
Để ae còn xác nhận HHT là ai.
Làm ăn đàng hoàng thì ko sợ.

Trả lời thẳn thắn đi, đừng vòng vo.

tôi khó chịu với 1 chủ hội như bạn rồi đấy giả ních hãm hại rồi đủ kiểu ko biết hack acc hạck nich của tôi có phải bạn làm ko nữa làm ăn mấy cái này thì lãi lờ đáng bao nhiêu mà hại nhau nhục nhã vậy bạn
nếu làm đc 1 forum lớn như thê này nhu bạn admin shin thì mới thật là kiếm đc tiền nè . đừng coi trọng nó mà giở thủ đoạn ở đây
từ ngày mình chơi ở đây mình trả cho các bạn trên 3 acc paypal chính thì 1 acc bị hack ko vào đc nên ko chụp đc cái acc có tên caothaison đó
ở đây tôi ko tiện vào pp và càng ko tiện để ngôi đây cãi nhau nữa
mọi cái tôi đã nói đó . tôi định chỉ ở đây 1 tiếng thôi . tôi còn nhiều cái quan trọng hơn kia phải tập trung vào
và tôi mong chủ hội đừng vì việc làm ăn mang tính vui vẻ này mà giỏi thủ đoạn hèn hạ ra
tôi sẽ quay lại thành phố sớm sau vài ngày tới để trả
ảnh ở flick tôi vừa lấy ra lần truóc có chụp cho vào topic nhugn đã xóa từ lâu trên topic còn nhiều thanh toán tôi chua chup . và đây chỉ là 1 acc trong 3 acc tôi đã dùng để thanh toán . đừng nói tôi chỉ thanht oán trên topic nhugnx nguòi pm qua yahu tôi cũng thanh toán và đùng nhìn vào 1 2 cá nhân chủ tâm hãm hại mà nghi xấu về tôi
tôi mất quá nhiều thời gian tiếp vào đây rồi giwof vài việc hệ trọng hơn tôi phải để tâm

mấy ngày 19 20 và nhiều chõ tôi cung ko chụp nữa
và đây chỉ là 1 trong 3 acc tôi thanh toán

Last edited by a moderator:
Lại say googbye rồi, đi mà không hẹn ngày về, làm vậy để cố tình dụ thêm mấy con gà non click thêm vài ngày đây mà. Tôi comment hoài không thấy trả lời, toàn nói chuyện tào lao. pó tay.

Đừng có cáu gắt như thế. Mình là 1 người tư do. Nếu thực sự scam thì admin or mod sẽ nắm được tình hình mà giải quyết. Không cần phải đá nhau như vậy đâu. Mình ko có ý gì nhưng muốn nói thêm, Nếu admin đã tạo ra site này thì chắc chắn sẽ ko cho scammer nằm trong đây. Như việc bạn nói những người chơi là gà kon là thấy ko hợp lý, lúc vào lĩnh vực ko ai là ko như thế. Hãy đợi thông báo từ Mod hoặc admin.

Last edited by a moderator:
Lại say googbye rồi, đi mà không hẹn ngày về, làm vậy để cố tình dụ thêm mấy con gà non click thêm vài ngày đây mà. Tôi comment hoài không thấy trả lời, toàn nói chuyện tào lao. pó tay.
1 con vật rẻ rách và điêu toa như bạn chỉ là 1 trong các chủ hội kia
và mấy đồng lẻ bạn xứng đáng đc nhận tôi ko them ăn quỵt và lần sau nói năng cho nó đúng cứ giũ cái thoi lừa lọc điêu toa này ra xõa hội thì sớm muộn rồi cũng ......
và tôi ko quan tâm mấy cái này vì việc hệ trọng hơn tôi phải về để tập trung vào ko thì hối ko kịp
và các bạn khác tin hay ko tin tôi thì tùy và tôi ko giải quyết trong lúc này vài ngày nữa tôi mới quay vè thành phố mới vào acc paypal chính của tôi để trả đc
và tôi dừng ở đây
admin chặn ip nhé tôi ko vào đc và phải chuyển quán nét nhé
thật ko ngờ
mà 3 site đc thanh toán kia cái site jokabux ngir click từ hôm mùng 1/5 là ko đc thanht oán rồi
2 site kia tôi đã nói trong topic phong thanh toán rồi có hơn chục acc
thì bao nhiêu acc ko click và click thiếu
vậy nó đáng bao nhiêu
lúc quay veef tôi sẽ tính toán sòng phẳng
đừng lợi dụng lúc tôi ko co mặt để chuộc lợi bịa đặt hãm hại
thế thôi

nếu mình là honghoatrang thì mình lượn luôn cho rồi
lên làm gì cho mệt
nếu honghoatrang vượt qua được vụ này đảm bảo hội của bạn sẽ lên như diều gặp gió

Tôi còn 1 ngày nữa là đủ get bonus . Tôi quyết định click . Ai làm thì típ tục làm . Nếu HTT scam thì scam công reg free của tôi thêm 1 ngày nữa mà túm lại tôi chẳng mất cái j hết . Nhưng tôi thấy một số bác làm quá , ép người ta quá đáng , im cái mồm lại và chờ đợi đi , sau thời hạn cho phép mà HTT chưa thanh toán thì các bác mới thực sự đúng .

qc18 cứ bình tĩnh ! chờ Admin xác minh tên này có trả đủ a e không đã ! cái kiểu này chắc nghi tới bầu cử quốc hội khóa XX mới trả đủ

để H2T về HN rùi tính típ, các bác cứ "oánh sau lưng" bạn ý thì tất nhiên bạn ý thanh minh sao được ~.~. tớ nhớ ko nhầm đã có reply bạn ý bảo về quê từ hôm qua rùi (trong topic yêu cầu thanh toán ý)

Đợt nghỉ 30/4 - 1/5 năm nay thật sóng gió. chẹp

thoi thôi , cho xin
mọi chuyện lại lớn lên nữa rồi
nói chuyện bình tĩnh 1 chút
ko cần phải nóng lên
từ từ rồi giải quyết
HHT scam thì mod và admin sẽ có biện pháp thích đáng thôi
tuy ko reg cho bác HHT nhưng vẫn mong bác giữ đúng lời hứa cho các ae ^^

thôi tiếp tục clik cho bác ấy vậy,thấy cũng hơi tin bác ấy lại rồi.mọi người cũng đừng căng thẳng quá,chắc có người hãm hại bác ấy thật,bác ấy vào diễn đàn lại chứng tỏ chưa scam mọi người đâu,còn nếu scam thì 1 đi ko trở lại,anh em cứ tiếp tục ủng hộ cho bác ấy đi,có thể bác ấy nói thật lòng đấy,linh cảm thấy như vậy :)

1 con vật rẻ rách và điêu toa như bạn chỉ là 1 trong các chủ hội kia
và mấy đồng lẻ bạn xứng đáng đc nhận tôi ko them ăn quỵt và lần sau nói năng cho nó đúng cứ giũ cái thoi lừa lọc điêu toa này ra xõa hội thì sớm muộn rồi cũng ......
và tôi ko quan tâm mấy cái này vì việc hệ trọng hơn tôi phải về để tập trung vào ko thì hối ko kịp
và các bạn khác tin hay ko tin tôi thì tùy và tôi ko giải quyết trong lúc này vài ngày nữa tôi mới quay vè thành phố mới vào acc paypal chính của tôi để trả đc
và tôi dừng ở đây
admin chặn ip nhé tôi ko vào đc và phải chuyển quán nét nhé
thật ko ngờ
mà 3 site đc thanh toán kia cái site jokabux ngir click từ hôm mùng 1/5 là ko đc thanht oán rồi
2 site kia tôi đã nói trong topic phong thanh toán rồi có hơn chục acc
thì bao nhiêu acc ko click và click thiếu
vậy nó đáng bao nhiêu
lúc quay veef tôi sẽ tính toán sòng phẳng
đừng lợi dụng lúc tôi ko co mặt để chuộc lợi bịa đặt hãm hại
thế thôi

Lộ bộ mặt kinh tởm ra rồi nhé mọi người, mình yêu cầu nó thanh toán nó quay ra chửi mình, tất cả những gì cần có để yêu cầu thanh toán đều có cả ( site click đủ 7 ngày ),site đủ 7 ngày chưa thanh toán thử hỏi mọi người có click nữa không, mình ở nhà click cho nó còn nó đi chơi, không hẹn chính xác ngày về, hễ ai động chạm là nói chửi, theo dõi hôm qua thấy nó chửi bác Maxvic, người đáng tuổi cha mẹ nó, thử hỏi trong này có ai còn muốn hợp tác với nó nữa không, muốn ói ra rồi chứ còn gì nữa, nó chửi tất cả, ai nó cũng gọi là con vật được, ở nhà chắc bố mẹ nó cũng gọi như vậy chắc, rồi có một ngày nó sẽ gọi tất cả ai ref cho nó như vậy cả, bản chất nó đang dần lộ ra rồi đấy, ĐHKT QD thật nhục nhã khi có nó là sv trong trường, một kẻ lừa đảo, xảo quyệt và mất dạy.

cố gắng thêm 2 3 hôm nữa coi sao :))

:D chụp hình thì làm ơn đừng chụp trùng lắp như vậy, tạo cảm giác cậu đang có cái proof rất dài, thử hỏi bn mấy trăm ref mà việc j phải chụp kiểu quái đó, đó là 1 trong những lý do tôi không ref cậu này nữa, cảm thấy không tin tưởng.

Suỵt ! THôi cái giọng mà nói người khác bịa đi nhé bạn ! biết thì hả nói bạn ah ! có nhìu người bảo bạn ấy chup hình đối chứng mà bạn ấy không chụp đó !

:D mình đã cho qua rồi nhưng mà cậu ta lớn tiếng khẳng định

cho đến hôm này nhũng khoảng thời gian truóc ai đứng ra đây nói cho mình là mình ko trả tiền khi họ reply trong topic tổng hợp nào
các bạn nói đi

đây nhá http://mmo4vn.com/showthread.php?11...e-hoan-toan-moi-bonus-0-4-refback-140-/page19
kêu chụp hình mà ko thấy chụp trong khi mình chụp hình đầy đủ :D
có thằng bạn nữa cũng bị kêu clone nick rồi ko bn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week