[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
tôi nói thẳng 1 từ bạn vô cùng rẻ rách và nhục nhã bạn hại nguòi lúc này thì lúc sau có nguòi hại thôi
tôi chốt lại 1 câu nhử thế
đã mất hơn 3 tiếng ở đây rôi
tôi chốt hẳn 1 câu 1 nguòi rẻ rách nhu hội bạn rồi cũng ko nhiều ref sau khi dùng mọi thủ đoạn hại nguòi đâu

tôi cố gắng lán lại 1 chút coi nó nói gì nhìn kỹ lại đi có bao nhiêu cái là 0.3 0.4 có cả 1 và đây ko phải acc duy nhất tôi thanh toán
và nhìn ký coi trùng lặp chỗ nào vậy có thể nó lặp 1 tý nhưng đa số là ko lặp đâu

vâng khi những thằng chủ hội rẻ rách nhu bạn vào bâu thì ref cũng ngại mà nói thật đó
và có 2 3 ních đang nói đang kêu thôi chứ đâu nhiều nhỉ mà quá nhiều
ref của tôi bao nhiêu ref
cái nữa là sau này tôi mới nhiều site nên ban đaauf chỉ hơn chụ site
mong các bạn ref của mình hãy công tâm 1 chút mình rất khó chịu khi phải chịu đựng những kẻ rẻ rách quá đỗi . hãm hại vì 1 chút lợi mà thực ra chả đáng bao nhiêu

nó xưng nó học lớp 12 và mình gt mình bao nhiêu tuổi nhỉ
và trong topic kia nó nó nói ănng biết bao từ ngũ như thế nào nhỉ
thôi nói thẳng nhé con súc vật vô học như cậu bị nói thế là đúng rồi
nói năng vu khống chủi rủa đủ kiểu
hạ nhục hạ uy tín ......
trăm thứ mà tôi chỉ chủi là con súc vật khốn nan là còn nhẹ
đừng bu vào hội đồng với tôi
thực ra đây chỉ là 1 2 cá nhận tuyển ref âm mưu hại ngừoi
cái tôi hứong tới là uóc muốn thành lập 1 forum lớn mạnh nhwu shin
còn bọn rẻ rách chăm chăm mấy xu lẻ tuyển rè ko hiểu nó nghĩ gì
mong các bạn làm ref của mình vào nói 1 chút và nếu có thể post cho nó coi cái proof nào
mình nhớ nhiều bạn nhậ của mình tỏng lên đén hơn 1$ là nhiều mà
thank
thật sự khó khăn cho mình rảnh đầu óc 1 chút nha
chủ hội rẻ rách kia nhiều khả năng là nó hack của tôi rồi

Tên tuổi thật còn ko dám đưa lên, đeo mặt nạ ở trong bóng tối rồi chửi bậy

tôi cố gắng lán lại 1 chút coi nó nói gì nhìn kỹ lại đi có bao nhiêu cái là 0.3 0.4 có cả 1 và đây ko phải acc duy nhất tôi thanh toán
và nhìn ký coi trùng lặp chỗ nào vậy có thể nó lặp 1 tý nhưng đa số là ko lặp đâu

vâng khi những thằng chủ hội rẻ rách nhu bạn vào bâu thì ref cũng ngại mà nói thật đó
và có 2 3 ních đang nói đang kêu thôi chứ đâu nhiều nhỉ mà quá nhiều
ref của tôi bao nhiêu ref
cái nữa là sau này tôi mới nhiều site nên ban đaauf chỉ hơn chụ site
mong các bạn ref của mình hãy công tâm 1 chút mình rất khó chịu khi phải chịu đựng những kẻ rẻ rách quá đỗi . hãm hại vì 1 chút lợi mà thực ra chả đáng bao nhiêu

nó xưng nó học lớp 12 và mình gt mình bao nhiêu tuổi nhỉ
và trong topic kia nó nó nói ănng biết bao từ ngũ như thế nào nhỉ
thôi nói thẳng nhé con súc vật vô học như cậu bị nói thế là đúng rồi
nói năng vu khống chủi rủa đủ kiểu
hạ nhục hạ uy tín ......
trăm thứ mà tôi chỉ chủi là con súc vật khốn nan là còn nhẹ
đừng bu vào hội đồng với tôi
thực ra đây chỉ là 1 2 cá nhận tuyển ref âm mưu hại ngừoi
cái tôi hứong tới là uóc muốn thành lập 1 forum lớn mạnh nhwu shin
còn bọn rẻ rách chăm chăm mấy xu lẻ tuyển rè ko hiểu nó nghĩ gì
mong các bạn làm ref của mình vào nói 1 chút và nếu có thể post cho nó coi cái proof nào
mình nhớ nhiều bạn nhậ của mình tỏng lên đén hơn 1$ là nhiều mà
thank
thật sự khó khăn cho mình rảnh đầu óc 1 chút nha
chủ hội rẻ rách kia nhiều khả năng là nó hack của tôi rồi

Ai cũng gọi là xúc vật, chắc ở nhà gọi ba mẹ như vậy luôn à, tôi không định chửi nhưng : "Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy" , vậy thôi.

http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
mọi gnuwoif hãy đọc giúp cho topic này đọc ký 1 chút xem tôi vất vả thế nào với những kẻ rẻ rách vô cùng này
thank lời cuối tôi muốn nói ngày hôm nay
cho dù mấy con vật rẻ rách này có hãm hại hay xuyên tạc thế nào tôi cũng ko bỏ các ref và sẽ có một forum cho các bạn nới các bạn sẽ đc thoải mái tuyển ref hơn ở mmo4vn và ko phải chịu bất công và sẽ sử nghiêm nhugnx con vật rẻ rách hãm hại và phá đám nguòi khác

Cố lên hoahongtrang ơi mọi người ủng hộ bạn nhiều lắm đó !

đề nghị admin chính thức vào cuộc =.=
có vẻ lớn chuyện rồi đây
mỗi người bớt nói 1 câu có chết ai đâu nào
hht scam thì các bạn cũng có lấy đc đồng nào đâu
còn nếu hht ko scam thì lại mích lòng nhau nữa

hê hê sắp thành sở thú rồi :))

Nhìn cách nó cư xử với mọi người đi bác, em bảo rồi đến 1 ngày nó gọi toàn bộ ref của nó là xúc vật hết.

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:21 PM ----------

hê hê sắp thành sở thú rồi :))

Nhìn cách nó cư xử với mọi người đi bác, em bảo rồi đến 1 ngày nó gọi toàn bộ ref của nó là xúc vật hết.

Ai cũng gọi là xúc vật, chắc ở nhà gọi ba mẹ như vậy luôn à, tôi không định chửi nhưng : "Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy" , vậy thôi.
súc vật ơi m hãy đọc lại topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
và mới nhận xét kỹ
và đọc tất cả nhũng reply khốn nan hãm hại điêu toa bịa đạt của m đi sem có sứng đáng nhân chỉ 1 từ súc vật ko
hay nguòi bị m hãm hai hạ nhục hạ uy tín xuyên tạc đểu rả ... chỉ biết ngồi im cho m thỏa mãn thôi
trra lời đí
m chỉ biết xoáy vào câu t chủi m súc vật
vậy trăm nghìn lời cưa m thì sao ??
m lớp 12 nói diêu 25 tuổ sau này t biết t gọi là bạn có còn hơn m toán nó với ... ko
m nhìn lại topic của m coi con súc vật chủ hội rẻ rách

+_+ ban hoahongtrang, ban qc18, ban cả feathy cho yên chuyện admin ơi,
mấy người này liên tục câu view topic lên
nếu có thể ai check dùm cái ip hoahongtrang đang login cái đi, ko biết nút printscreen trên bàn phím thì ko rõ có biết fake ip để log vào 4r ko nữa, có nhật kí login ko, xem cái quê đấy ở đâu, nơi thường xuyên login nhất là ở đâu, ip vn là động nhưng vẫn theo địa phương đấy

tô ức chế đến tột độ ở ngày hôm qua và hôm kia và ko ai ở truòng hợp tôi là là ko điên tiết khi chỉ vì làm ăn và miếng cơm nhỏ của bọn nó mà bọn nó xông vào xuyên tạc bịa đặt đủ kiểu nên ko 1 ai là ko tức nhu tôi cả và thiệt hại điện thoạt .. là rất lớn
ai ở trg hợp tôi mà ko căm tưc thì noi thử coi nên tôi toàn ở mức cuói cùng mới phải chửi nó nặng lời đến thế các ban có thể coi ở mấy topic khác

Mình ở ngoài phân tích 1 chút nhé.
Trong topic tổng hợp bạn chửi bạn dell.. gì đó quên mất nick rồi
Trong topic nhờ admin mod phân giải của maxvic bạn cũng chửi bạn ý
Trong topic này đây bạn cũng chửi qc18 và feathly
Cậu chửi bọn họ nặng lời thế nào chắc không cần nhắc lại. Và mình cũng xin khẳng định trong các cuộc cãi vã, cả 4 người bọn họ đều ăn nói lịch sự, đưa được ra các chứng cứ thuyết phục, chỉ có mình bạn HHT là cứ xồn xoòn lên chửi hết người này người kia thôi
Vâng, có thể họ bịa đặt, vu oan cho bạn (trên lập truowngf của HHT là như vậy) nhưng người ngoài nhìn vào thì ai theo dõi topic 1 cách nghiêm túc thì không ủng hộ HHT đâu.
Thứ nhất ăn nói vô văn hóa không bằng mấy thằng đầu đường xó chợ chứ không nói đến sinh viên nhé
Thứ 2: bọn họ "xuyên tạc, bịa đặt" nhưng có lí lé lập luận rõ ràng, bằng chứng thuyết phục
Còn bạn thì từ nãy tới giờ toàn chỉ nói thôi chứ chưa đưa ra bằng chứng thuyết phục nào cả

Bạo lực leo thang, nên chấm dứt tranh luận tại đây.
Có proof, chứng cứ, hình ảnh hẳn hoi thì hãy tiếp tục.
Còn về HHT: chẳng có ai là chó với chả rẻ rách gì ở đây cả, chúng t đều là người, cả t, cả mem t, cả cậu, cả ref cậu, cả mem mmo4vn đều là người.

Nếu cậu muốn tiếp tục tranh luận, xin đưa chính xác thông tin cá nhân rõ ràng, t ko muốn tiếp tục cuộc khẩu chiến vô vị này với 1 cái mặt nạ.

qc18 có cần phải trích dẫn lại những câu cũ như vậy không. Bạn ấy đã k nhắc lại và hiện tại bạn ấy đang bận việc gia đình. vài bữa sẽ giải quyết cho ref. Còn việc bạn nói "em bảo rồi đến 1 ngày nó gọi toàn bộ ref của nó là xúc vật hết. " không hiểu bạn mấy tuổi rồi. Các rè của HHT vẫn còn tin tưởng ở bạn ấy, bạn có phải reg của HHT k?, nếu k phải thì nói vào lam gì.

Cái này phải nhờ Admin thôi. Lên tới mức cao trào quá cao rồi !!! ADMIN ơi !!!!!!!!!

m coi lại topic của m và topic của t http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
coi ai nói năng như nguòi có học
ai nổi cáu đuúng luc
ai nói năng có chùng mực
lòi nói của m với 1 nguòi hơn m 4 5 tuỏi coi
m có đuọc học hành gì ko hay từ nhỏ m ko đc giáo dục để ko nói thành 1 câu văn hoàn chỉn
chỉ toàn mấy lời điêu toa và nhugn xhanhf động hại nguòi nhũng lời nói mất dậy thôi ?
m có nói thành đc 1 câu tử tế ko hay chỉ là nhugnx câu chủi rủa đểu cáng
để lúc nguòi khác nóng thì m giỏ trò chặn họng gắp kiếm cớ gắp lửa bỏ tay nguoi
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
m đọc lại topic t viết cái
nói thật vài 3 $ nhỏ m đc nhận với mấy acc ref của m khéo t ko trả thật đấy
nhugn 100% ref khác cuat t sẽ đc trả
còn con súc vật đểu rả thủ đoạn như m sẽ ko có 1 xu nào
và hàng trăm ref khác đc nhận tiền sẽ chứng mình t uy tín
còn m ngồi đấy mà khóc
vì đểu rả điêu toa xuyên tạc hạ nhục hạ uy tín nói ăng khốn nạn của mm làm t ko lý do gì còn phải trả cho m nữa
m hiểu chưa
duy có mình m sẽ ko có 1 xu nào cả
t thề đây
tất cả 100% các bạn khác sẽ có
tôi hết

qc18 có cần phải trích dẫn lại những câu cũ như vậy không. Bạn ấy đã k nhắc lại và hiện tại bạn ấy đang bận việc gia đình. vài bữa sẽ giải quyết cho ref. Còn việc bạn nói "em bảo rồi đến 1 ngày nó gọi toàn bộ ref của nó là xúc vật hết. " không hiểu bạn mấy tuổi rồi. Các rè của HHT vẫn còn tin tưởng ở bạn ấy, bạn có phải reg của HHT k?, nếu k phải thì nói vào lam gì.

tất cả nên nghe = 2 tai và nhìn nhận vào thái độ cách cư sử của 1 con người rồi hẵng đánh giá toàn bộ con người đó nhé :D

súc vật ơi m hãy đọc lại topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
và mới nhận xét kỹ
và đọc tất cả nhũng reply khốn nan hãm hại điêu toa bịa đạt của m đi sem có sứng đáng nhân chỉ 1 từ súc vật ko
hay nguòi bị m hãm hai hạ nhục hạ uy tín xuyên tạc đểu rả ... chỉ biết ngồi im cho m thỏa mãn thôi
trra lời đí
m chỉ biết xoáy vào câu t chủi m súc vật
vậy trăm nghìn lời cưa m thì sao ??
m lớp 12 nói diêu 25 tuổ sau này t biết t gọi là bạn có còn hơn m toán nó với ... ko
m nhìn lại topic của m coi con súc vật chủ hội rẻ rách

Thôi không nói chuyện với kẻ mà ai nó cũng gọi xúc vật nữa, vừa có hứng sáng tác mấy câu hát : " Rồi có một ngày bên bia mộ này, hoahongtrang tàn, ref lại về đây đặt vòng hoa trắng bên chiếc khăn tang, rồi lại vài câu : trả lại tiền đây, trả lại tiền đây , tèn tèn ten tén, hahhha

mình chốt câu cuối sự việc tnao 2 3 hôm nữa sẽ rõ cứ RB + BN đầy đủ tới khi nào ko còn ai phàn nàn về vc này nữa là ok còn sờ cam hay ko 2 3 hôm nữa sẽ rõ cả nhả cứ bình tĩnh. Xin hết
Good luck

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week