HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.

chắc bạn này trả tiền đều đặn cho mọi người thì họ mới chơi cho đông thế chứ nhỉ . hơn nữa cái yahoo kia mình đoán chắc là bị hack rồi ,bạn náy chắc một ngày chat với nhiều người quá dễ bị kẻ xấu hại hơn nữa bạn này mới không vào forum có từ tối đến nay chúng ta không nên o ép ngườt ta quá đáng vậy nói chuyện phải có người đối chứng thì mới tin được . bạn này lại nhiều người ganh ghét nên chuyện lập ních để hại là hoàn toàn có thể xảy ra , mình thấy có nhiều người nói này nói nọ về bạn này nhưng bạn đó đã cố gắng phân giải và hình như mọi việc bạn ý đều đúng cả thì phải . mình rất quan tâm đến hoạt động của bạn này

Mình cũng đồng ý với quan điểm của bạn. Mình cũg là ref của bạn hoahong >50 site rồi. Mình cũng chỉ mới nhận bonus từ bạn ấy thôi, chưa nhận RB (sắp đến ngày nhận) thì lại xảy ra chuyện này. Hy vọg bạn hoahong mau mau onl để giải quyết vụ này cho AE chứ cứ trăm người nói không người đối chất thế này cũng chẳng đc gì. Các bác cứ bình tĩnh, chờ bạn hoahog lên đã, chứ nói nhiều cũng chỉ thêm mệt và chán nản mà thôi! Bây giờ chỉ còn cách nghỉ click đợi bạn hoahong lên rồi tính, chứ cứ làm rùm beng lên thế này đến em em cũg sợ chẳng dám onl nữa là!

nếu ng đẹp hoa hồng scam thì biết ai roài nhé. ko ai làm chuyện lổ vốn đâu các bạn, có scam thì cũng scam có lãi, chứ ko scam lổ vốn đâu

Theo phân tích chủ topic thì người đẹp hoa hồng đang làm chuyện lổ vốn
=>nhưng mà lãi ở chổ khác ....

nếu ng đẹp hoa hồng scam thì biết ai roài nhé. ko ai làm chuyện lổ vốn đâu các bạn, có scam thì cũng scam có lãi, chứ ko scam lổ vốn đâu

Theo phân tích chủ topic thì người đẹp hoa hồng đang làm chuyện lổ vốn
=>nhưng mà lãi ở chổ khác ....

ý bạn là dầy hả

topic dài hơn 170 trang, hơn vài chục ngàn lượt view… quá khủng.

mod check lại hộ xem thành viên này có trùng ip với hoahongtrang không nhé . nếu trùng thì có info rùi .

- nhanhui

Last Activity Yesterday 04:41 PM

minh thay cac ban dang gay chia re.Moi chuyen khong dang dien bien den nhu vay. Co le la do su thoi phong hay gop suc cua nhung nguoi ko lien quan.

Cac ban ha uy tin cua nhau de dc loi cho cai toi cua minh ,nhung lai mat uy tin trong mat ref.

Hay de nhung nguoi trong cuoc tu giai quyet.Va cung dung nem da giau tay. do minh hai nguoi.

Last edited by a moderator:
NhiepPhong? Tên quen quen! Nếu ko nhầm thì là... :(

Là ai hả bác ?

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:53 AM ----------

Bây giờ là hoahoa và là nữ ktqd nha, ko phải nam đâu:

Giờ có nói nữa cũng chả có ích gì, theo mình thì các bạn nên lên forum lo hậu sự bằng cách tìm 1 chủ hội khác thì hơn. :(
Sự thật đã phơi bày nhé các bác, sau khi nó phát hiện bị sơ hở đã vào chỉnh sửa thông tin cá nhân, còn ai bênh HHT nữa không ? Tất cả ref của HHT sáng mắt ra chưa ?

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

hoặc là cái nick yahoo này bạn ấy mua, lúc trước bận nên giờ thay đổi lại cho đúng info giới tính và name của mình? nhỉ.
Chứ thằng hack rảnh đâu mà hack và đổi info đúng lúc quá vậy

Mua yahoo, bác bị sao vậy ?

---------- Post added at 06:03 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

Đồng ý với quan điểm này của bác Thủy, các cậu mắc cái tật là thiếu kiên nhẫn, làm gì cũng hối thúc, cứ muốn RQ là phải có tiền ngay ấy, bác XuanthuyC làm chủ hội lâu năm rồi mấy TH như thế này gặp ko phải ít đâu.

Vấn đề không phải là trả ngay hay không trả , các bác không xem đoạn chat yêu cầu thanh toán à ? Khi em hỏi khi nào thanh toán thì im luôn và không trả lời , cái em cần là phải có phản hồi cho em.

---------- Post added at 06:05 AM ---------- Previous post was at 06:03 AM ----------

chắc bạn này trả tiền đều đặn cho mọi người thì họ mới chơi cho đông thế chứ nhỉ . hơn nữa cái yahoo kia mình đoán chắc là bị hack rồi ,bạn náy chắc một ngày chat với nhiều người quá dễ bị kẻ xấu hại hơn nữa bạn này mới không vào forum có từ tối đến nay chúng ta không nên o ép ngườt ta quá đáng vậy nói chuyện phải có người đối chứng thì mới tin được . bạn này lại nhiều người ganh ghét nên chuyện lập ních để hại là hoàn toàn có thể xảy ra , mình thấy có nhiều người nói này nói nọ về bạn này nhưng bạn đó đã cố gắng phân giải và hình như mọi việc bạn ý đều đúng cả thì phải . mình rất quan tâm đến hoạt động của bạn này
Vậy cứ ref tiếp đi bạn, mình thấy giờ này mà có người chưa sáng mắt ra.

Giờ mình vẫn đang click. :)
Nói nhiều chẳng giải quyết được gì.
-----------------
P/s: đừng chĩa vào tui thế này thế khác, hay "chưa sáng mắt" nhé.!

Giờ mình vẫn đang click. :)
Nói nhiều chẳng giải quyết được gì.
-----------------
P/s: đừng chĩa vào tui thế này thế khác, hay "chưa sáng mắt" nhé.!

bạn nên ngừng click thui, mình có reg cho HHT mấy site, yêu cầu bn thì ko thấy đâu, nên bỏ lâu ùi. nchung vụ này hay, mình thì ko thiệt hại gì nhưng cãng tham gia cho vui, big scam của MMO, thế nên các bạn nên chơi theo các hội của MMO4VN thì hơn, ko lo scam.
Còn muốn check HHT có online xem thông tin hay ko thì admin có thể check history login của HHT, hoặc check mấy acc mới reg 2 ngày nay, xem có cái nào trùng IP ko, nếu trùng IP thì ~50% là scam (vì IP vn mình là ip động, nên ko nói lên nhiều điều)
Còn về việc profile yh thay đổi đúng lúc 2pic này lập ra, mình có vài ý:
- có bạn nói HHT bị hack yh thì:
+ 1 người nào đó ko quen HHT hack =>> ko thể biết HHT có nick name HHT để đổi thành hoa hoa đc =>> 100% ko thể xảy ra
+ 1 người nào đó (trong MMO4VN) hack để hạ uy tín HHT, nhưng theo như HHT nói là đi du lịch vài ngày, thì ko thể oline =>> ko thể đọc mail or chat đc =>> việc hack nick trong time HHT ko online là rất khó khăn (khó chứ ko phải ko thể nha) =>> khả năng xảy ra trường hợp này là rất rất ít
- mình thì thiên về ý HHT tự đổi hơn, và vẫn online, vẫn vô 4rum, vẫn còm mem (vì nếu cố ý scam thì sẽ chủ động tạo ít nhất 2 nick trước đó rồi), để 1 tung 1 hứng, làm trong ứng ngoại hợp, + việc bn và rb quá cao, cho dù có upgrade thì cũng ko thể lời đc vs rb thế kia (acc upgrade ăn ~ gấp 2 hoặc 3 acc free tùy từng site nhưng rb 200% + $bn nữa thì quá số tiền mà HHT thu đc khi hưởng từ ref rồi, mà lại tới 300 ref + rất nhiều site => phải chịu lổ ít nhất 0.1$ cho 1 ref => lỗ $30, mà cái tiền click HHT thì chẳng bù đc 30$ đó đâu)

Nếu các bác để ý kỹ sẽ thấy nhé, cách đây khoảng 1 tuần nó tung ra các chế độ cho ref cực khủng, đặc biệt là trang Bux4real ( trả 1$/ tuần), tại sao như vậy trong khi trang này up max cũng chỉ có 0.005/ ref click, xin thưa kế hoạch nó đã có sẵn, ngày bỏ chạy đã định rồi, xâu chuỗi các sự kiện lại nhé:
Tại sao nó lại chửi bác Maxvic dữ như vậy, thậm chí xúc phạm cả Mod, nếu nó muốn tồn tại lâu nó có làm như vậy không ? Xin thưa đã rõ nhé, nó làm vậy chính là để Mod, admin mắc bẫy nó, khi nó làm quá đáng như vậy mục đích là chỉ mong Mod, admin band IP vĩnh viễn, như vậy chả phải có lý do chính đáng để chạy à ? Ai đời một chủ hội tự xưng học năm 2 đại học mà chửi người ta giống như mấy đứa vô học, nhưng khi mod chỉ band có 1 ngày thì kế hoạch chưa thành công ( sau 1 ngày vẫn phải quay lại, sẽ phải thanh toán, BN, RB,...) vì vậy nó tiếp tục lập nick khác và tiếp tục năng mạ, chửi bới bác Maxvic và các thành viên trong topic đó với hy vọng đợt này “ sẽ bị band IP vĩnh viễn”, nhưng kế hoạch không thành, em thấy vậy đành tung đòn quyết định, thà đau một lần, hahahha, tất cả ref của HHT hãy cảm ơn tôi nhé, các hội khác nữa, sau vụ này ref các bác tăng đáng kể đó ( hahahah), nếu không các bạn còn click ít nhất 1 tuần nữa đấy, hahahha. Sau này có nhiều time em sẽ kể chi tiết kế hoạch lật tẩy tên lừa đảo này, tất cả đã có kế hoạch, không chỉ đơn giản là ref để lấy tiền đâu. ( Vì sao tất cả các bằng chứng đều đầy đủ, các bác tự nghĩ ra)

tham thì thâm thôi,câu này quá đúng và quá hay đối với người dân việt nam mà,việt nam ham to,clik 30ads site deobux bonus 0.8$ dis me nghe cái chương trình bonus như thế là nghi 99% rồi,các bác thấy ko,làm ko công đã ko được gì mà còn mất sức lao động,bảo đảm thằng này scam 100%,nếu mà nó có trả tiền thì cũng ko trả nổi với số lượng $ bonus như thế,cung may mình ko tham nên chỉ dk 1 site để xem tình hình thế nào rồi mới quyết định ref các site khác hay ko,ai ngờ nó làm 1 phát rồi phắng luôn hahaha.đúng là viẹt nam ham to,chịu mất tiền thôi chứ sao mấy bác.chăc chắn 90% scam

bạn nên ngừng click thui, mình có reg cho HHT mấy site, yêu cầu bn thì ko thấy đâu, nên bỏ lâu ùi. nchung vụ này hay, mình thì ko thiệt hại gì nhưng cãng tham gia cho vui, big scam của MMO, thế nên các bạn nên chơi theo các hội của MMO4VN thì hơn, ko lo scam.
Còn muốn check HHT có online xem thông tin hay ko thì admin có thể check history login của HHT, hoặc check mấy acc mới reg 2 ngày nay, xem có cái nào trùng IP ko, nếu trùng IP thì ~50% là scam (vì IP vn mình là ip động, nên ko nói lên nhiều điều)
Còn về việc profile yh thay đổi đúng lúc 2pic này lập ra, mình có vài ý:
- có bạn nói HHT bị hack yh thì:
+ 1 người nào đó ko quen HHT hack =>> ko thể biết HHT có nick name HHT để đổi thành hoa hoa đc =>> 100% ko thể xảy ra
+ 1 người nào đó (trong MMO4VN) hack để hạ uy tín HHT, nhưng theo như HHT nói là đi du lịch vài ngày, thì ko thể oline =>> ko thể đọc mail or chat đc =>> việc hack nick trong time HHT ko online là rất khó khăn (khó chứ ko phải ko thể nha) =>> khả năng xảy ra trường hợp này là rất rất ít
- mình thì thiên về ý HHT tự đổi hơn, và vẫn online, vẫn vô 4rum, vẫn còm mem (vì nếu cố ý scam thì sẽ chủ động tạo ít nhất 2 nick trước đó rồi), để 1 tung 1 hứng, làm trong ứng ngoại hợp, + việc bn và rb quá cao, cho dù có upgrade thì cũng ko thể lời đc vs rb thế kia (acc upgrade ăn ~ gấp 2 hoặc 3 acc free tùy từng site nhưng rb 200% + $bn nữa thì quá số tiền mà HHT thu đc khi hưởng từ ref rồi, mà lại tới 300 ref + rất nhiều site => phải chịu lổ ít nhất 0.1$ cho 1 ref => lỗ $30, mà cái tiền click HHT thì chẳng bù đc 30$ đó đâu)

Nói như bạn nghe còn có lý, gì cũng phải logic và nhẹ nhàng thôi. Chắc giờ các cán bộ MMO cũng đang đau đầu :D

Mình đang "bắt cửa dưới", vài ngày click, coi như cho vui, lo gì.

tham thì thâm thôi,câu này quá đúng và quá hay đối với người dân việt nam mà,việt nam ham to,clik 30ads site deobux bonus 0.8$ dis me nghe cái chương trình bonus như thế là nghi 99% rồi,các bác thấy ko,làm ko công đã ko được gì mà còn mất sức lao động,bảo đảm thằng này scam 100%,nếu mà nó có trả tiền thì cũng ko trả nổi với số lượng $ bonus như thế,cung may mình ko tham nên chỉ dk 1 site để xem tình hình thế nào rồi mới quyết định ref các site khác hay ko,ai ngờ nó làm 1 phát rồi phắng luôn hahaha.đúng là viẹt nam ham to,chịu mất tiền thôi chứ sao mấy bác.chăc chắn 90% scam

Chuyện bình thường ở huyện mà :). Ai cũng sẽ suy tính khoản ref lấy đâu ra ?! Mình cũng vậy, nhưng 1 mặt là chế độ hấp dẫn, 1 mặt do tin tưởng, và cũng 1 phần (1 bạn cũng đã nói) là nghĩ HHT sẽ quay vốn ở chỗ khác, ko phải chỉ kiếm ở PTC !
Luyện tính chịu đựng rủi ro, hì.

oh, diễn viên nào lộ hàng vậy ? có clip ko share link cho mình với. há há há

Trai giả gái lộ hàng bác coi không, em ref cho nó hơn 10 site, yêu cầu RB cả tuần chả thấy đâu nên bỏ luôn, qc18 đúng đó , yêu cầu thanh toán nó hay vòng vo, chán quá bỏ luôn.

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Sơ suất quá, thấy trả cao đâm đầu vào, nếu ngồi tính chi tiết thì thấy rõ ngay, nó lấy tiền ở đâu mà trả cho mình.

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

Đòi dát họng nó BN cho 0.05$, Nản.

Nó đích thị là trai giả gái, nhìn cái profile yahoo thì rõ rồi, ai rảnh mà đi hack làm gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week