Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Em là nữ, em mơi tìm hiểu hình thức kiếm tiền này. Bác nào có đầy đủ tài liệu có thể chia sẻ với em được không ạ.
welcome girl =))~ ...if you want earn money with PTC folow @kukhanh @datdonghun and more...

inbox fb mình nha. :)
dẫn sót 1 thím girl ở trên à , còn bác bên kia nữa B tag bác vào rồi ý , dắt cả lũ luôn đi =))~

Last edited:
Upvote 0
Ad ơi cho em hỏi cái nầy cái

Proof là gì vậy ad? làm sao để kiếm proof?
:). Mỗi khi mình rút tiền 1 site, khi mình nhận được trong paypal thì nó sẽ ghi đầy đủ mình nhận tiền đó ở site nào, nhận bao nhiêu... cái đó hiểu nam na là proof. Để mọi người biết là site mình đang chơi là uy tín, có trả tiền. Hiii. :)

Upvote 0
:). Mỗi khi mình rút tiền 1 site, khi mình nhận được trong paypal thì nó sẽ ghi đầy đủ mình nhận tiền đó ở site nào, nhận bao nhiêu... cái đó hiểu nam na là proof. Để mọi người biết là site mình đang chơi là uy tín, có trả tiền. Hiii. :)
Thank Ad

Upvote 0
Có nhiều cách mà. Muốn trở thành thu nhập chính thì cố gắng xoay 1 ít vốn để đầu tư. khoảng 150$/1site/ sau khoảng 3 tháng có thể thu lại vốn và lãi từ 5 ----10$/ 1 ngày/site
thế trường hợp không như bác tính thì mỗi ngày lỗ tầm bao nhiêu hở bác :(

Upvote 0
Ngồi nhìn hoài vẫn thấy nóng nhất của các thím là recycle ref, kì thực cũng cần recycle 1 chút nhưng không có chiến thuật nào áp dụng cho tất cả các site được cả, không có ý nói quá nhưng kể cả những thím pro đang Trial MOD có khi còn bị ăn thịt lừa. Người thật thì ko có rồi, còn bot thì mỗi script nó cấu hình theo 1 kiểu, khắm nhất là evolution nếu thím nào muốn bàn về recycle RR thì pm inbox tớ sẽ support, giờ mà diễn giải nó cũng lan man mà chả đi vào đâu, các thím ngồi bồn cầu vài phút là ra hết.:p

Upvote 0
thế trường hợp không như bác tính thì mỗi ngày lỗ tầm bao nhiêu hở bác :(
Có gan làm giàu mà. chưa đầu tư đã lo lỗ thì khó kiếm ăn lắm :)
( muốn ko phải lo lỗ vốn thì clix tay đều lên. đến 0,6 $ thì thuê 03 RR sau đố đi lên dần dần thôi bạn, nhưng hơi lâu tý) :D

Upvote 0
Ngồi nhìn hoài vẫn thấy nóng nhất của các thím là recycle ref, kì thực cũng cần recycle 1 chút nhưng không có chiến thuật nào áp dụng cho tất cả các site được cả, không có ý nói quá nhưng kể cả những thím pro đang Trial MOD có khi còn bị ăn thịt lừa. Người thật thì ko có rồi, còn bot thì mỗi script nó cấu hình theo 1 kiểu, khắm nhất là evolution nếu thím nào muốn bàn về recycle RR thì pm inbox tớ sẽ support, giờ mà diễn giải nó cũng lan man mà chả đi vào đâu, các thím ngồi bồn cầu vài phút là ra hết.:p
Cái này hay nè

Upvote 0

Attachments

127 KB · Views: 64
Upvote 0
B hỏi thiệt mà , thớt nói click tay ... site mà click tay 1 ngày 1$ thì dã man @@~

yahoo B chỉ onl reply mess off , ít khi onl lâu lắm , yahoo facebook ở bên trái dưới avatar ý bác
Sao mp nhưng bác k trả lời?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week