Matrix [Hot-hacked] Zeek có lỗ hổng -- cầu chúa đi !!

Status
Not open for further replies.
decrypt md5 kìa, ghê quá :binhsua156:attack database luôn, kinh quá :binhsua160:tự nhận là hacker luôn, đỉnh quá :binhsua161:

:m099: xoắn quá đấy ~~~

Các bạn phải cảm ơn chủ thớt đã cất công lập topic mà biết để đề phòng chứ không phải ném gạch kiểu đấy đâu nhé :m131:

Thôi vote cho chủ thớt có công cảnh báo anh em forum vậy :binhsua163::binhsua163:

tên rec này sao pub cái ảnh acc 23k của ta lên hả :binhsua168:

hack md5 đc luôn cơ à
lý thuyết ko thể nào hack đc md5 mà
chỉ có thể change md5 này thui mà
sao ghê z nè

:m099: xoắn quá đấy ~~~
Em ko có xoắn, em cũng thank bác vì cảnh báo ae rồi chứ đâu phải ko, mà bác chụp mấy cái hình "crack md5", rồi "hack pass" kiểu đó thì thấy hơi ... thôi , vì sao chắc bác cũng hiểu, 1 phần vì md5 mà dám bảo là crack dc thì:binhsua58: 2 là database mà attack về kiểu gì thế kia ? :binhsua155:

chác phải gia nhập đội ngũ hacker thôi,nhưng làm mũ trắng để cứu độ chúng sinh :m131:

theo nguyên tắc nếu pass md5 quá ngắng có thể de ra bằng cách đưa vào 1 số trang en để lấy kết quả so với nhau
ví dụ nếu mún chử love mã md5 thì đưa vào tr đó nó sẽ ra md5,nhưng bạn lấy cái md5 này bỏ vào lại thì sẽ ra lại love :D

hack md5 đc luôn cơ à
lý thuyết ko thể nào hack đc md5 mà
chỉ có thể change md5 này thui mà
sao ghê z nè

Ko có gì là ko thể.... thế sao hacker vẫn hack đc cả hệ thống ngân hàng quốc tế? Bùn nó còn hack luôn cả hệ thống phòng chống hacker chơi lun đấy chứ ;)) Đa phần các hacker điều làm vc trong các ngân hàng và chính phủ về bảo mật cả nên bùn bùn nó hack chơi vui thôi :binhsua166:

Hiện tại Zeek không cho dùng ký tự đặc biệt trong pass mà chu topic hack cả ra ký tự đặc biệt >>> hack trước để đợi zeek cho sử dụng ký tự đặc biệt vào password rồi mới sài đến. :D

ghê gớm quá. mình lo cho acc 67vip của mình quá, gầy đi mất thôi, gia sản của tôi ơi

Chủ thớt có thể giải thích giúp mình là khi zeek load chậm thì tại sao lại có nguy cơ
Bạn có thể giải thích để anh em biết đường tránh được phần nào

Hiện tại Zeek không cho dùng ký tự đặc biệt trong pass mà chu topic hack cả ra ký tự đặc biệt >>> hack trước để đợi zeek cho sử dụng ký tự đặc biệt vào password rồi mới sài đến. :D

đó là pass lỗi do người dùng không biết nên gõ nhầm --- vẫn có chỗ lưu lại những pass như thế này :m048: mà các bạn bị lạc đề rồi đấy

Chưa kể dịch md5 kiểu này có chính xác không nữa :m131:

còn mình nghĩ là mã hoá vậy nhưng pass thu được ko đúng đâu, cái nào đơn giản thì hên xui thôi. Md5 mà giải mã được thì cái ông gì năm 1991 thiết kế ra, từ đây đem vứt đi à :p

Có topic này để cảnh giác thì đúng, nhưng cũng sẽ làm lòng người hoang mang, ăn ngủ ko yên sợ mất mấy tỉ, ăn ngủ ko đc thì ảnh hưởng đến sức khoẻ, tinh thần.v.v.v. hê hê
:binhsua172:

còn mình nghĩ là mã hoá vậy nhưng pass thu được ko đúng đâu, cái nào đơn giản thì hên xui thôi. Md5 mà giải mã được thì cái ông gì năm 1991 thiết kế ra, từ đây đem vứt đi à :p

Có topic này để cảnh giác thì đúng, nhưng cũng sẽ làm lòng người hoang mang, ăn ngủ ko yên sợ mất mấy tỉ, ăn ngủ ko đc thì ảnh hưởng đến sức khoẻ, tinh thần.v.v.v. hê hê
:binhsua172:
love.you........love... you....:m121:

cha này chém gió kinh quá, username nè giải dc thì nói nhé : calcio9 - Pass trên 20 ký tự. Tool scan đến kiếp sau thì giải mã dc. tài khoản 6k vip đấy, có giỏi thì làm, chém gió làm anh em sợ quá.

thật là bá đạo. ăn chay niệm phật chờ ngày zeek nó bảo mật cao hơn.
zeek nó giả vờ điếc hay sao mà ko nghe lời than thở của cả thế giới về độ bảo mật kém của nó vậy trời.
!@#$%^&*^%$%^&* má nó thằng zeek/ làm mất ăn mất ngủ. :D

Chủ thớt có thể giải thích giúp mình là khi zeek load chậm thì tại sao lại có nguy cơ
Bạn có thể giải thích để anh em biết đường tránh được phần nào

tức là homepage của Zeek đang bị soi code ngầm ---- 1 phần do scan acc Zeek , nên tốt nhất là ko login , mình cũng bị mất pass Zeek 1 lần nên mới biết
cha này chém gió kinh quá, username nè giải dc thì nói nhé : calcio9 - Pass trên 20 ký tự. Tool scan đến kiếp sau thì giải mã dc. tài khoản 6k vip đấy, có giỏi thì làm, chém gió làm anh em sợ quá.

:m082: thế bạn nghĩ tôi lập 2pic tìm người thách thức hack acc hay khuyên mọi người bảo vệ acc của mình cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week