Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

đã có chức năng kiếm tiền rồi thì 1 là vào network rồi, 2 là chơi với GA, còn đăng kí làm j nữa =)))))))
Cho hỏi GA khi người VN xem video mà không click quảng cáo thì mình có được tiền không :D

đã có chức năng kiếm tiền rồi thì 1 là vào network rồi, 2 là chơi với GA, còn đăng kí làm j nữa =)))))))
vạy ak, thế mình k có acc GA hic, vì nó bảo phải liên kết vs Ga, mà sao youtube có r mà k dc adsen cho acc GA nhi

vạy ak, thế mình k có acc GA hic, vì nó bảo phải liên kết vs Ga, mà sao youtube có r mà k dc adsen cho acc GA nhi
cái youtube partner này chỉ là 1 phần của GA nên vẫn phải có GA mới có tiền được.

cái youtube partner này chỉ là 1 phần của GA nên vẫn phải có GA mới có tiền được.
bó tay :v. vậy phải kiếm acc adsen mới choi đc :v

bó tay :v. vậy phải kiếm acc adsen mới choi đc :v
đăng ký google adsense bước 1 thì rất đơn giản, lập blogspot copy mấy bài vào là được, nhưng bước 2 là đăng code lên để Google duyệt thì khó, vì vậy có thể mua tài khoản Google Adsense cũng được.

đăng ký google adsense bước 1 thì rất đơn giản, lập blogspot copy mấy bài vào là được, nhưng bước 2 là đăng code lên để Google duyệt thì khó, vì vậy có thể mua tài khoản Google Adsense cũng được.
mua gio chac gi acao lam nhi, @@,

Không hiểu sao mà 2 ngày này thu nhập trong Channel của mình cứ lên rồi xuống. và cho đến nay thì nó đã tụt một cách khó hiểu. từ 105$ xuống 99$. Như thế là sao nhỉ? trong Dashboard thì ko thấy gì cả

Không hiểu sao mà 2 ngày này thu nhập trong Channel của mình cứ lên rồi xuống. và cho đến nay thì nó đã tụt một cách khó hiểu. từ 105$ xuống 99$. Như thế là sao nhỉ? trong Dashboard thì ko thấy gì cả
Tổng thu nhập phụ thuộc vào CPM

nhiều quá :(

Hjx 10k view với 200 sub rùi mà vẫn không dk được
làm đến bước 2 nó ghi ko đủ điều kiện !!!

Là sao hả bác? CPM là gì vậy? CPM hay là RPM? Hôm nay vào Channel check thì nó lại xuống còn 96$! chẳng hiểu thế nào nữa
cost per impression... ở phần hiệu suất quảng cáo (Ad performance) ấy, t cũng bị tụt hơn 10$ :((((

Hình như cái youtube partner này không cần phải có GA thì phải vì nó paid qua paypal mà pro :D
Thực chất chính nó là GA đó cậu trẳng qua là mình hợp tác qua network làm trung gian thôi :D. Khi nào GG pay cho nó thì nó mới pay cho mình. Nó còn giữ tiền của mình mất 1 tháng lận đó

Thực chất chính nó là GA đó cậu trẳng qua là mình hợp tác qua network làm trung gian thôi :D. Khi nào GG pay cho nó thì nó mới pay cho mình. Nó còn giữ tiền của mình mất 1 tháng lận đó

onl yh ko, mình có vấn đề hỏi tí =)))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week