Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Cậu đã login vào soft bao giờ chưa, nếu chưa nghĩa là chưa nâng cấp thành công Classic (WinPro) nhận sẽ bị limit!
Vậy làm thế nào để nâng cấp được lên classcic winpro hả bác?của em cũng ở trong tình trạng này không nhận đươc quá mấy trăm Z một ngày.

Vậy làm thế nào để nâng cấp được lên classcic winpro hả bác?của em cũng ở trong tình trạng này không nhận đươc quá mấy trăm Z một ngày.
Theo hướng dẫn ở #1.
Kích hoạt & login thành công WMID vằng Winpro ở PC / lap là dẽ đc gỡ bỏ limit nhận.

Không làm đc thì cứ contact tớ teamview cho phát!
Đợt này rảnh nhỉ, chuyên vác tù và hàng tổng, ai có nhu cầu sẽ bảo nó a nhô cậu :rolleyes:

Tin nhắn vượt q
Mọi info trong cái hướng dẫn này đều Fake Nhé, hướng dẫn xong ném luôn ^^.
Video chất lượng HD, chỉnh qua HD full màn hình xem cho nét nhé.

1. Hướng dẫn reg account WM
Dễ quá ko nói nhiều xem video HD dưới đây:

2. Hướng dẫn up lên Classic để chống Limit.
Up lên Classic xong là nhận tiền thoải mái ko bị limit nhé, nhận 1 phát 1-2k z cũng được.

Lưu ý chuẩn bị:

• Làm trên trình duyệt Google Chrome để tiện auto dịch tiếng Nga qua English cho dễ đọc. Đừng nhấn chuyển qua lại English và tiếng Nga ở phần ngôn ngữ trên WM kẻo lỗi keyfile.
  • Làm trên link .ru tiếng Nga cho đỡ lỗi.

Hình dung công việc như sau:
  • B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport.
  • B2: Login vào passport để up lên formal passport.
  • B3: Sau khi điền đủ info thì chờ 10 phút nó mỡi từ alias lên formal.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic)
  • B5: Vào email check nhận thấy email báo lên formal rồi là ok.
  • B6: Vào mini keeper --> setting --> click enable win pro (như bước 1) và làm theo hướng dẫn để kích hoạt winpro
Lưu ý: phần điền passport ai có thì điền, không có thì điền CMND, ngày hết hạn của CMND là 15 năm sau ngày cái CMND đc cấp,

Chi tiết xem video HD dưới đây nhé:

Lưu ý: khi up lên classic (win keeper pro) hoặc recover lại keyfile, cái keyfile có thể không có hiệu lực ngay mà khoảng 30' sau mới có hiệu lực, đừng thấy lỗi mà recover lại nhé.

Ví dụ như hình này là vừa recover keyfile mới xong bị lỗi thế này: https://www.anonimg.com/img/3a5b63b70e8e7b173a618eefb9dfffdf.jpg
Để 30' sau là xài được.

-------------
Vượt quá giới hạn tín nhắn không sử dụng thì làm thế nào giờ bác ơi :(

Tin nhắn vượt q

Vượt quá giới hạn tín nhắn không sử dụng thì làm thế nào giờ bác ơi :(
Qua ngày mới (giờ server WM) reset giới hạn tin nhắn thì làm lại nhé, ngồi hóng chờ nó reset thôi :D

Giúp với bác ơi :(

Attachments

65.9 KB · Views: 76
    65.9 KB · Views: 74
    65.9 KB · Views: 70
Giúp với bác ơi :(
Mới tạo Key hay revover à? Để 30' - 1h là dùng đc, nó chưa update kịp trên server cer của nó mà thôi.

các bác cho mình hỏi cách đổi số điện thoại và tạo nhiều ví wmz thế nào vậy, WM của mình là standar chưa nâng cấp

các bác cho mình hỏi cách đổi số điện thoại và tạo nhiều ví wmz thế nào vậy, WM của mình là standar chưa nâng cấp

xem tạo purse trong mini đi thím
:)

còn đổi số fone thì contact đi ... hay chuyển qua dùng e-num thay thế nhé ;)

p/s: giáng sinh & tết tây 2015 đến ... hóng lì xì wmz :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

SMS thì nó phụ thuộc vào nhà mạng vn, thi thoảng nghẽn thì toi luôn.
Nếu Enum thì bạn chỉ cần chạy Enum ở điện thoại lên có code luôn. Ko lo bão sms nữa ^^.
Cho hỏi Initial và personal passport cái nào cao hơn vậy

Cho hỏi Initial và personal passport cái nào cao hơn vậy
personal cao hơn, per có thể bảo lãnh cho WMID khác lên Initial.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back