I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.
1. mình đã off để đi thi khoảng 10-11h, tới lúc nhận đc tn của takhanhlinh mình mới hay tin bị hack nick
2. chuẩn bị thi rồi thì làm gì onl mà thông báo cho ai nữa, cậu không nghĩ chiều ngược lại sao????

Vic sáng nay còn bonus cho minh 10$ up cho ref mà ?scam gì 40$

có mâu thuẫn không nhỉ

trùng hợp quá vậy... scammer bik canh giờ ghê hen :binhsua10:

Yahoo và id 4rum bị hack thì sao nói đc nữa, đặc điểm chát của mình là chữ màu xanh và luôn gõ dấu, cái này mấy men trong list chat có thể làm chứng nhá.
bác Vic nói thế này nè mọi người ID + Yahoo thì ko nói được gi ....---> chỉ dựa vào đặc điểm thôi

Bó tay ông VICGAP, làm ăn mà như newbie, không biết bật xác mình 2 bước của yahoo à, cái này ông phải chịu trách nhiệm, ít ra là 50% trách nhiệm, tại vì lỗi ông ko chịu bảo mật tài khoản của mình, để thằng ml nào vô nick scam

thôi của đi thay người ae bớt buồn tập trung làm kiếm lại nhiều hơn

Bó tay ông VICGAP, làm ăn mà như newbie, không biết bật xác mình 2 bước của yahoo à, cái này ông phải chịu trách nhiệm, ít ra là 50% trách nhiệm, tại vì lỗi ông ko chịu bảo mật tài khoản của mình, để thằng ml nào vô nick scam
chuẩn cmnr, khó hỉu là sao nó canh giờ cứ như truyện conan ấy nhỉ :-?

Chả biết sẽ giải quyết thế nào, nhưng chắc chắn uy tín của nick này được reset về zê-rô.

Ai còn ngu ngơ tin tưởng giao dịch lần sau dính scam lớn hơn ráng chịu.

Tòa tuyên án.. ... vicgiap tội danh "Quản lý thông tin tài khoản không chặt chẽ gây hậu quả nghiêm trọng" được thành lập.... Và phải đền bù 100% số tiền mà các nạn nhân đã report

:binhsua11:

:binhsua09: giống minh cả tuần toàn send tiền chưa nhận dc xu nào

Tòa tuyên án.. ... vicgiap tội danh "Quản lý thông tin tài khoản không chặt chẽ gây hậu quả nghiêm trọng" được thành lập.... Và phải đền bù 100% số tiền mà các nạn nhân đã report

:binhsua11:

mệt với bác thế :|.............

nếu thực oan uổng, rửa oan bằng 40U quá rẻ và thuận tiện mà. Không hiểu bạn nghĩ sao chứ uy tín ấy có lúc không đáng 1 xu đối với lũ scam ăn cướp-rẻ rách đáng khinh bỉ, nhưng uy tín đối với cuộc đời 1 con người đúng chữ người ấy là cái mà có tiền không mua nổi.

nếu thực oan uổng, rửa oan bằng 40U quá rẻ và thuận tiện mà. Không hiểu bạn nghĩ sao chứ uy tín ấy có lúc không đáng 1 xu đối với lũ scam ăn cướp-rẻ rách đáng khinh bỉ, nhưng uy tín đối với cuộc đời 1 con người đúng chữ người ấy là cái mà có tiền không mua nổi.

cau nói thấu tình toppic cung nên trả dần hoặc hẹn 1 ngày trả lại cho ng bị hại

Mình nghĩ VicGiap phải chứng mình mình thật sự vô tôi
Còn không phải bồi thường 100% cho bị hại ngược lại coi như SCAM
P/S: nếu VicGiap và bị hại thỏa thuận dc 50%-50% thì vẹn cả đôi đường

Đâu có chuyện nói xuông rồi bị hại phải ôm hết vào mình như thế
Giả sử nếu chỉ bị hack Y!H or nick 4forum thôi thì có thể thông cảm 50% vì do sơ suất của bị hại đằng này . . .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week