I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.
vicgiap di cầm vợ cho chủ topic vài ngày nào có 40$ thì chuộc về :))

Nick 4rum và Yahoo của bạn ấy
Giờ nói 1 câu bị hack là xong
Vậy làm Scammer dễ quá
Tạo uy tín 1 thời gian rồi ôm 1 cục to chạy mất
bạn là NB hả, nếu không phải mình scam, mà cứ đổ lỗi cho mình thì thế nào vậy, đời chả ai đoán đc chữ ngờ :(

Ý chủ pic là đã bị hack nên không liên quan mọi người tự chịu đi :)).

thôi nào, mọi người đừng comment vào nữa, để những người có trách nhiệm xử lý đi, vào nói câu 3 câu 4 rồi dẫn vấn đề đi đến tới đâu nữa, kêu gọi để người có liên quan vào giải quyết :binhsua17:

Tên vicgiap mà ta biết đây sao, số đen như số chó.

Thật xui xẻo, từ thứ 2 đến h toàn bị scam, bjo thì thiệt là khó đỡ quá đi, mình đang rất bối rối, có cái proof cho anh em làm tin, chứ mình k biết làm gì hơn, hôm nay mình đi thi, ra phòng thi thì thấy tn của takhanhlinh báo là anh có mua lr thì vào mualr.com mua, mình cũng k hiểu tại sao nữa, log vào yh=đt cũng k đc, nên đã nt cho rin, lee88dung report hộ là mình bị hack...đây là lịch thi

Các tk lr của mình khi gd : U9777767, U8497777 cái này có ttt123 làm chứng nhá, vì cho bác ấy mượn nhiều, cũng đóng phí hội ***, cái này rin biết, mượn LR của sharingtb nữa... :((
mình chỉ nghĩ đc từng này thôi.
hơ hơ vicgiap học ngân hàng hả ? tui ở Tô Vĩnh Diện đê ! rảnh ra wan chả lụi Zon Zon chém gió :binhsua06:

Để sơ hở ở đâu mà nó ra tay vs bác này nhỉ

Mình thấy cho dù chủ thớt bị HACK vẫn phải chịu trách nhiệm 1 phần
đây là tội "vô tình gây hậu quả nghiêm trọng"

Tội danh được thành lập: Quản lý tài khoản ko chặt chẽ gây hậu quả nghiêm trọng cho mmo :binhsua15:

Mình thấy cho dù chủ thớt bị HACK vẫn phải chịu trách nhiệm 1 phần
đây là tội "vô tình gây hậu quả nghiêm trọng"

:binhsua17: chắc zây ui nói 1 câu ko đền thì chắc mất uy tính to

oh. vai~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~.
sáng nay pm minh` hỏi mua AP + LR .
Hên là minh` ko bán :(
dạo này hack ghê quá !!!!!!!!!!!

chẳng biết nói sao nữa anh Vic ah. em mất $ thì chịu nhưng khổ nỗi đúng nick anh em mới giao dịch\
mà em giao dịch với anh hơn 1h cả tiếng --> nên ko biết nói gì.
chịu thôi

thôi nào, mọi người đừng comment vào nữa, để những người có trách nhiệm xử lý đi, vào nói câu 3 câu 4 rồi dẫn vấn đề đi đến tới đâu nữa, kêu gọi để người có liên quan vào giải quyết :binhsua17:

mình là người bị thiệt hại thế lên tiếng đựoc chứ

đời đúng là ch... đen thiệt ...nãn ghê

bạn là NB hả, nếu không phải mình scam, mà cứ đổ lỗi cho mình thì thế nào vậy, đời chả ai đoán đc chữ ngờ :(

Mình ko fai Newbie mà đã thậm chí đã giao dịch và có yahoo của nhiều pro trên 4rum rồi
Mình chưa cần biết bạn vô tội hay ko, dù cho có là thế thật thì việc bạn để scammer dùng info của bạn lừa người mà giờ bạn nói 1 câu bị oan và ko hề nhận 1 chút trách nhiệm nào, sống chết mặc bay thì đúng là của đáng tội
Uh, 40$ ko lớn với bạn, nhưng mình cũng vất vả lắm mới kiếm đc nó
Giờ bạn nói những lời như vậy thì thử hỏi uy tín trên mmo này còn có giá trị nữa ko
1 ngày Admin Shin bị hack nick rồi hacker dùng nick đó đi scam thì member cũng fai chịu hết, đúng ko?

À ừ được đấy
Vậy bạn vô tội
Chúng tôi ngu thì chết chứ j

thôi ko ai trả $ lại cho tụi mình đâu
chịu đi - xem như tụi mình xui giữa năm 5/5
p/s nói đi nói lại vẫn tức . tức cái lả giao dịch đúng chủ vẫn bị scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads