I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.
cuộc đời éo tin thằng nào đc

Nếu như cậu lên kêu OAN 1 câu rồi xong thì sau này thử hỏi còn ai dám nói đến 2 chứ UY TÍN nữa. Uh thì uy tín 1 thời gian, xong sau đó nick đó ôm 1 đống tiền với lý do "HACK HACK" và cho rằng mình vô tội; vậy thì uy tín cái nick yahoo hay 4rum chỉ là ảo thôi
Vì chỉ cần đưa ra lý do nào đó, như HACK chẳng hạn thì lại là vô tội, và người mất tiền vẫn mất trắng hết
Nếu mình làm, mình sẵn sàng nhận trách nhiệm, nếu chứng minh mình vô tội, thì xem như các bạn xui, còn mình mất uy tín còn giá cao hơn 40$ của cậu đấy

Nếu là bị hack thật thì 1 bên mất tiền, 1 bên mất uy tín, nói thật chả ai có quyền đòi ai trả lại cho mình cái j cả.
Giao dịch với người uy tín đến thế nào thì cũng fai verify đt chứ
Chờ police!

Nếu là bị hack thật thì 1 bên mất tiền, 1 bên mất uy tín, nói thật chả ai có quyền đòi ai trả lại cho mình cái j cả.
Giao dịch với người uy tín đến thế nào thì cũng fai verify đt chứ
Chờ police!
Đúng là xui cho cả 2 bên, bjo mất cả yh, không biết sao nữa đây :-ss

Nếu mình làm, mình sẵn sàng nhận trách nhiệm, nếu chứng minh mình vô tội, thì xem như các bạn xui, còn mình mất uy tín còn giá cao hơn 40$ của cậu đấy

Vậy từ giờ chúng tôi giao dịch với các nick gọi là UY TÍN sao đây
Phải chứng minh được là ko bị hack Yahoo à, đúng ko
Bạn làm mất nick của bạn mà giờ lên nói 1 câu VÔ TỘI rồi đổ hết lỗi cho hacker à
Việc này chắc chắn chỉ tiếp tay cho Scammer thôi, vì cứ đổ tại hack + 1 vài lý do chính đáng là xong

Scam cũng là 1 hình thích của mmo mà, chưa kể còn dễ dàng hơn các hình thức khác nữa :D

Mình thấy nãy giờ chủ topic cứ vin vào cái lịch thi để chứng minh là mình vô tội, sao ko xem lại vì sao mà bị hack cả 2 account (nếu bị hack thật). Account forum có đăng ký bằng mail của yahoo đó ko? có dùng chung 1 pass ko? Máy tính cá nhân có ai xài chung ko?

Nếu bị hack account từ trước đó mà tên scam lại đợi tới lúc chủ topic đi thi mới tiến hành thì quả thật nó bá đạo quá, hoặc trùng hợp quá, hoặc chủ topic cố ý dàn xếp cho nó như thế.

Scam cũng là 1 hình thích của mmo mà, chưa kể còn dễ dàng hơn các hình thức khác nữa :D

Mình thấy nãy giờ chủ topic cứ vin vào cái lịch thi để chứng minh là mình vô tội, sao ko xem lại vì sao mà bị hack cả 2 account (nếu bị hack thật). Account forum có đăng ký bằng mail của yahoo đó ko? có dùng chung 1 pass ko? Máy tính cá nhân có ai xài chung ko?

Nếu bị hack account từ trước đó mà tên scam lại đợi tới lúc chủ topic đi thi mới tiến hành thì quả thật nó bá đạo quá, hoặc trùng hợp quá, hoặc chủ topic cố ý dàn xếp cho nó như thế.
Thằng Scam này chắc nắm rõ lịch sinh hoạt của chủ thớt lắm mới chọn đúng lúc ra tay

link post ở sb tôi thấy khá nhiều , ông có click vào link gì k , lên close cái sb tập chung vào những topic , thảo luận , vv
P/s còn về việc scam ai cũng phải có kĩ năng cho mình , cái đó k ai giúp đc. , ông cha ta có câu , giang sơn dễ đổi , bản tính khó dời , nên cũng hơi khó , VN ta cả 1000 năm nghèo đói , nên có những chuyện như vậy là đương nhiên , và khuyên các bạn có những ý định ăn cắp , lừa đảo , trong đầu , bỏ ngay đi , văn hóa tý đi , thế giới ảo nhưng cảm xúc thật .

vụ này mình cũng ko nghĩ là vic scam đâu. Nhưng lỗi vẫn ở VIC
1. yahoo là của vic + tên 4rum cũng là của vic luôn.
cho nên dù vic ko scam thì chắc cũng có sợ bồi thường nào đó, vì mọi info đều là của vic, vic làm mất thì phải chịu trách nhiệm mà.

Vậy từ giờ chúng tôi giao dịch với các nick gọi là UY TÍN sao đây
Phải chứng minh được là ko bị hack Yahoo à, đúng ko
Bạn làm mất nick của bạn mà giờ lên nói 1 câu VÔ TỘI rồi đổ hết lỗi cho hacker à
Việc này chắc chắn chỉ tiếp tay cho Scammer thôi, vì cứ đổ tại hack + 1 vài lý do chính đáng là xong
Đúng là khó đỡ cho đôi bên, nhưng thật sự mình k phải là con người đó, trong nhà thì cũng chả có ai biết mmo là gì.

to nghĩ bonus bác mất 40$ 30% số tiền là coi như đẹp lòng 2 bên

Ủa Vicgiap có cái avt hổ báo bị sao vậy cà????

thám tử lừng danh cô văn nan :))

K cần thì t lập Topic trade làm cái gì chứ, haizz . hỏi vớ vẩn bụp chít cậu giờ

nếu cậu có nhiều tiền thì thôi nếu như cậu đang rất cần tiền thì mình củng chỉ có nhiêu đây thôi !
cho cậu mượn tạm ^^!
nếu chủ toppic muốn làm ăn lâu dài và để uy tính còn mãi thì nên có 1 trách nhiệm với cái nick của cậu thứ mất hôm nay có thể là 1 nhưng uy tính của cậu có thể đem lại cho cậu hơn thế rất nhiều
thế giới ảo tìm những con người uy tính người ta rất quý

nếu cậu có nhiều tiền thì thôi nếu như cậu đang rất cần tiền thì mình củng chỉ có nhiêu đây thôi !
cho cậu mượn tạm ^^!
nếu chủ toppic muốn làm ăn lâu dài và để uy tính còn mãi thì nên có 1 trách nhiệm với cái nick của cậu thứ mất hôm nay có thể là 1 nhưng uy tính của cậu có thể đem lại cho cậu hơn thế rất nhiều
thế giới ảo tìm những con người uy tính người ta rất quý

Cậu có lòng tốt thì m cảm ơn. cũng đang cần WMZ nên m xin nhận sự giúp đỡ của b. hẹn vài hôm sau trả bạn. cho mình cái Yahoo đi b

Hiện tại chỉ có cái proof duy nhất đó để chứng minh, mình post lên, chứ nói thì các bạn ai thông cảm cho mình, đúng là acc 4rum và yh dùng chung 1 pass và cùng email luôn, chuyện này đúng là quỷ ma nó sắp đặt, chứ mình thiệt sự không phải cố ý hay đi scam gì đâu nhá, mọi người cứ ném, nhưng chuyện đâu còn có đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week