[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

:m082: THÔNG BÁO : Đã xác nhận đc địa chỉ của Scammer uytinlagi --

Các thông tin sẽ đc cập nhật trên 2pic này vào tối nay -- mong mọi người đón xem

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

uppppppp thông tin mới nhất

:m082: THÔNG BÁO : Đã xác nhận đc địa chỉ của Scammer uytinlagi --

Các thông tin sẽ đc cập nhật trên 2pic này vào tối nay -- mong mọi người đón xem

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

uppppppp thông tin mới nhất

Uppppppppppp chờ thông tin mới nhất ! Mọi người đón xem vào tối nay :binhsua79:

Uppppppppppppppppppppppp mong quá. Mong thấy nó bị chặt chém quá . Chết đi cho rồi. Sống trên công sức của người khác mà cũng gọi là người à

ủng hộ 2 tay trị thằng scam mà còn bố láo này... làm zậy để vằn mặt mấy thằng scammer khác còn trong 4rum này

nếu mà cập nhật được thì nên giữ bí mật đến khi nào bắt được rồi thì úp lên...chứ không scammer biết hết lại chạy trốn :binhsua79:

bắt được roài. ...................................

chết nó ùi ................. mới nt bác tuấn hỏi xử ở đâu.......... bác ấy nói tối về sẽ bik :D .............. uytin chết chắc ùi........... scam khoảng nhiu nhỉ

nếu mà bắt đc uytinlagi... xác định lun đi nhé -------> trung tâm chấn thương chỉnh hình quận 5 :binhsua75::binhsua76:

ko dâu các bác, theo mình thì ìno thật mà nó bảo bà hàng xóm và các đứa bé ở đó nói ai hỏi thì kêu ko biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week