• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Không biết gọi là scam hay không hay là tại mình.....

Sally0311

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sao bạn không post hết log chat lên. Post 1 đoạn ngắn như thế mọi người hiểu lầm mình là phải rồi. Đã cho rùi lại đòi. giờ lại còn report .haha. k biết ai mặt dày nhỉ ? :m033:

send xong rồi mình vào team xong nó bảo thôi không làm nữa mất 10$ up thì toi thế là thôi.

Mình bảo thôi hay cậu k dám làm? Cậu dẻ rách vừa thui, nếu mình chưa nhận 10$ của cậu thì mình bảo thôi còn hợp lí, đằng này mình nhận rùi thì mình sợ gì mà ngăn cản cậu teamview chứ. Đã cho người ta rùi mà còn pm lại van xin trả $. Tớ k hiểu tính cách của cậu ntn

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Sao bạn không post hết log chat lên. Post 1 đoạn ngắn như thế mọi người hiểu lầm mình là phải rồi. Đã cho rùi lại đòi. giờ lại còn report .haha. k biết ai mặt dày nhỉ ? :m033:
Đời lắm thể loại chó!

kt_mt8989

Junior
Reactions
296
MR
0.024

có cái đoạn nó bảo: ăn kem anh nhé...
thế là t tức quá nói câu: ăn ăn ăn đi <====== Đây là bằng chứng nó bảo là t cho nó.

Mình bảo thôi hay cậu k dám làm? Cậu dẻ rách vừa thui, nếu mình chưa nhận 10$ của cậu thì mình bảo thôi còn hợp lí, đằng này mình nhận rùi thì mình sợ gì mà ngăn cản cậu teamview chứ. Đã cho người ta rùi mà còn pm lại van xin trả $. Tớ k hiểu tính cách của cậu ntn

người trong cuộc vào giả thích nào.................

nhận $ rùi ..giờ chủ thớt ko làm giúp bạn thì bạn trả đi. Giữ lại làm gì hay ko muốn tra???

Van xin hả cái này, t hết cách tức giận rồi nên thằng bạn khổ nhục kế bảo để tao thử xem chứ ai biết nó van xin hay gì. Van xin cũng là 1 cách lấy lại mà

libertyR

Banned
Reactions
5
MR
0.000
:)) đúng là bây giờ lợi dụng mọi sơ hở để scam lẫn nhau. Ai muốn ko bị ăn cam thì vào forum chỉ vào mấy topic liên quan đến công việc và report scam thôi. Đừng tham gia vào forum để bị ăn cam. Add Yahoo mấy người uy tín mà giao dịch. Có đứa Scam mà vẫn thả rông kìa (em ko nói là con 5Tin đâu nhé :binhsua15:)

có cái đoạn nó bảo: ăn kem anh nhé...
thế là t tức quá nói câu: ăn ăn ăn đi <====== Đây là bằng chứng nó bảo là t cho nó.
Thôi kệ nó bạn à! mất thì cũng mất rồi, rẻ rách thì nó cũng là rách rồi. Cứ coi như là mình bố thí! nói đi nói lại hoài cũng chả đc đồng nào

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger
Quan hệ tới đâu mà người khác cho 10$ là nhận liền z
P/S: hơi bị dị ứng với kiểu mắt long lanh, đừng lạm dụng :binhsua140:

kết cục của những đứa thích ngồi không chém gió vẫn ra tiền mà bước chân vào còn đường cờ bạc và đều thành scammer gần như toàn bộ :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week