Kiếm tiền với Reward games trên Bluestacks or Android!!!

moi chien chua thay no paid doi paid da tinh sau co ban dung dien thoai reg thoi reg xong thi lai khoi phuc reg con moi thoi :D
bạn thử reg nhiều acc xem được ko, mình có điện thoại mà reg được 1 lần, ko biết khôi phục như thế nào để reg thêm nữa

pending hơn 1 ngày rồi, chắc sắp đến lúc. Có ai hôm qua đc pay chưa vậy?

pending hơn 1 ngày rồi, chắc sắp đến lúc. Có ai hôm qua đc pay chưa vậy?
cả tuần có pay đâu, nát rồi.

Mình thấy vẫn pay bt, nhưng mà cái này không có cách nào reg acc thì chịu chiến thôi. Reg cái acc xong chiến được 1~2$ rồi ngồi ngó :))

moi chien chua thay no paid doi paid da tinh sau co ban dung dien thoai reg thoi reg xong thi lai khoi phuc reg con moi thoi :D

Được thì báo ktonline, ktonline đội bác lên đầu đi vòng vòng chơi :D. Nếu dễ thế thì nó nát bét ròi.
Site đã scam, 2 tuần không paid :(

Bớt phán bậy bạ nhé thánh phán :)
có cần chụp ảnh không bạn? tui redeem qua paypal 5$ từ 1/9 mà nó wait đến hôm nay cũng không thèm pay cứ wait suốt, không lẽ tui bịa đặt à?

đúng như mình nghĩ, ngày các bạn phải kiếm được vài chục $, tuy nhiên các bạn làm thế này là site nó nat rồi, mình chơi = điện thoại chứ không dùng blue stack để làm như các bạn.

moi nguoi co 1 cach thanh cong rieng.quen blu thi cay blu quen dien thoai thi cay dien thoai cay dien thoai ko nat ung dung nhung nat may :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week