Kiếm tiền với Reward games trên Bluestacks or Android!!!

hom nay no chua pay that doi ngay mai xem

đang pay đều,tự dưng hôm nay ko thấy pay làm..cụt cả hứng làm.Hay hôm nay CN nó nghỉ ta?
tui chơi 1 lần duy nhất, cả tuần nó không thèm pay để có cảm giác vui như các bạn.

bạn thử reg nhiều acc xem được ko, mình có điện thoại mà reg được 1 lần, ko biết khôi phục như thế nào để reg thêm nữa
minh chua lam co ban dang de nhan invai chua dam khoi phuc doi ve tien roi tinh tiep luc day lai chi cach cho cac anh em chien neu to thnag cong

híc. trên điện thoại cũng không reg acc được là sao nhẩy? 1 cái phone 1 cái tab k mần được gì chán vãi

:( chơi điện thoại tử tế thì ko pay, chơi hack lại pay, bó tay.

có cần chụp ảnh không bạn? tui redeem qua paypal 5$ từ 1/9 mà nó wait đến hôm nay cũng không thèm pay cứ wait suốt, không lẽ tui bịa đặt à?
paypal thì chờ lâu là đúng rồi. :D

paypal thì chờ lâu là đúng rồi. :D
thanks bạn, nó mới gửi message cho mình là Redeem via paypal will be send soon. Sorry about delay.
Nhưng sao paypal làm gì mà khó vậy nhỉ?

rút PM không rút đi rút paypal làm gì cái app này của VN nên nó thế đó bạn

reg nick để làm ai mà bán , bán rồi nó nát à bác nếu reg được thì để tự ăn bán thì nát

thanks bạn, nó mới gửi message cho mình là Redeem via paypal will be send soon. Sorry about delay.
Nhưng sao paypal làm gì mà khó vậy nhỉ?
paypal của ad chắc đang có vấn đề :D. hôm 1/9 mình nhận 5$ - có lẽ vì thế mà bác chưa nhận được :D
rút qua Pm đi. Vừa yêu cầu cái đã pay luôn :D

ai mua nick Instant paid( nó là em ruột với reward games) không mình sản xuất acc bán cho. Đáp ứng nhu cầu 1 ngày lên tới 1000 nick

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week