Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Mình vừa có bản update mới của Youlikehits. Các bạn nào đã mua của mình thì send mail cho mình nhé. Mình sẽ send cho bản Update. Đặc biệt: Bản này mình đã test và hầu như chạy không còn gặp phải lỗi mà bạn phải click "Skip this page" nữa.
==========
Thanks rất nhiều bạn thanh2510 đã giúp đỡ
==========
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã bán 20 bản. Chỉ còn 10 bản thôi, những cơ hội cuối cùng cho các bạn nào chưa có script + với sự trợ giúp của mình

Hix, có khách hàng đòi đến 3000 like. Bỏ cũng phí

Bở nhỉ! Bạn tạo nhiều acc rồi làm thôi, lo gì ;)
Một acc YLH + 1 acc FB, ngoài ra còn có thể làm thêm mấy cái view video YT, website và TW để kiếm thêm point. Mình nghĩ là OK thôi.

Bở nhỉ! Bạn tạo nhiều acc rồi làm thôi, lo gì ;)
Một acc YLH + 1 acc FB, ngoài ra còn có thể làm thêm mấy cái view video YT, website và TW để kiếm thêm point. Mình nghĩ là OK thôi.

Vấn đề là dù có thừa điểm youlikehits cũng không cung cấp nổi 3K like

Chủ thớt pm Y!M: monokuroboo50 giùm nha
:binhsua39:

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

hết thứ 2 tuần sau là bỏ túi 44 $ rồi,thứ 3 bắt đầu active lại ,hi vọng đến ngày 1 /10/11 sẽ đc chẵn 100 $ :binhsua16:

:binhsua39:

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

hết thứ 2 tuần sau là bỏ túi 44 $ rồi,thứ 3 bắt đầu active lại ,hi vọng đến ngày 1 /10/11 sẽ đc chẵn 100 $ :binhsua16:
Active lại là sao pro mình không hiểu

Cảnh báo!

Mình phát giác hiện nay có mem tạo nick xilatleo.tool giả danh mình đi add nick yahoo các bạn trên diễn đàn để bán lại tool của mình với giá 5US. Các bạn hãy cẩn thận với loại hình lừa đảo này nhé. Mình sẽ không chịu trách nhiệm nếu bạn nào bị nick này lừa tiền. Bạn nào biết mem này là ai thì báo mình mình sẽ bảo với admin ban nick vĩnh viễn.

Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week