Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

ra giá đi nào thớt :D. có 1 acc hơn 70 rate :))
và dưới nó là 1 đàn ref

Bác cho giá luôn đi nào, em cần khoảng 2 - 3 acc, dĩ nhiên acc càng ngon thì $ càng cao rồi, mà phải có mail luôn nhé

bạn chiến 12 acc cơ à, máu nhỉ, thế thì tiền để đâu cho hết, ^^. Mỗi acc làm được 1$/ tiếng, 12 acc cầy hẳn 12 tiếng cho máu

tớ biếng lắm. làm cho bớt rảnh rỗi sinh nông nổi + kiếm ít xiền mua vài thứ lặt vặt thôi :). ko đặt nặng vấn đề money cho lắm

- - - Updated - - -

Bác cho giá luôn đi nào, em cần khoảng 2 - 3 acc, dĩ nhiên acc càng ngon thì $ càng cao rồi, mà phải có mail luôn nhé
thôi bác cứ cho giá đi :D e ko biết dạo này giá cả ra làm sao

tớ biếng lắm. làm cho bớt rảnh rỗi sinh nông nổi + kiếm ít xiền mua vài thứ lặt vặt thôi :). ko đặt nặng vấn đề money cho lắm

- - - Updated - - -

thôi bác cứ cho giá đi :D e ko biết dạo này giá cả ra làm sao

Hay bác cứ lập topic bán đấu giá đi cho mọi người trả giá thử, chứ em cũng không biết giá thế nào

ờ có lý nhỉ. làm đại cái topic chơi :D

- - - Updated - - -

mà thôi mệt quá treo giá 0.5 cho 7 acc ai thích thì bợ luôn đê

acc Rate trên 200 bán dc bao nhiêu bác. ID tứ 9 luôn:) 1309999. Và 1 acc nữa cũng ID tứ 9 1459999.:)
Quan trọng là 2 acc chưa có upline:)

Last edited by a moderator:
up cho chủ thớt :)) Chúc chủ thớt đắt hàng nhé ^^

vừa từ quê lên vào thớt thấy nguy hiểm quá :binhsua19:

e nghỉ làm 2 hôm nếu bác mới update cho e xin share vào mail seo nhé :binhsua20:

Xin phép chủ thớt mình muốn có 1000 like facebok. Mình muốn nhờ chủ thớt viết một nhiệm vụ seo, giá là bn thì ok hả bạn, chủ thớt giúp mình với!!

Xin phép chủ thớt mình muốn có 1000 like facebok. Mình muốn nhờ chủ thớt viết một nhiệm vụ seo, giá là bn thì ok hả bạn, chủ thớt giúp mình với!!
Muốn nhanh thì bạn để job 0.5Rup. 1k like mất 500rup~16$+20%~20$.Tóm lại bạn mất khoảng 20$. ok thì để mình tạo cho. Mình giúp thôi.k tính phí:)
Nếu k cần nhanh thì tạo job 0.2.Nhưng có lẽ lâu. Pm mình [email protected]

Last edited by a moderator:

job chỉ like thì để giá 0.3rúp là ổn rồi. Tổng cộng 300rúp ~ 10$, thêm 2$ % seo nó thu nữa thôi. Viết 1 loạt job sẽ đạt được nhanh hơn. Pm inbox mình nếu cần

job chỉ like thì để giá 0.3rúp là ổn rồi. Tổng cộng 300rúp ~ 10$, thêm 2$ % seo nó thu nữa thôi. Viết 1 loạt job sẽ đạt được nhanh hơn. Pm inbox mình nếu cần
1 loạt job trùng ngừơi làm thì sao dc.@@. Tạo thì chi job danh tiếng thôi.

Đã share list job update vào hòm thư SEO cho các bạn có acc sau:

michelle
wecando
Drogba
tomcruis
joes cole
Benminhtat
alasix sanches
Ken91

Các bạn log acc vào để đọc thư nhé chứ mình không phải share trên inbox forum đâu

Chúc các bạn làm việc tốt
Sau khi các bạn làm được hơn 100 job nữa kể từ lúc này thì có quyền xin list update nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week