SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
mình mơi chơi ptc, cũng chưa biết dis pp là j, nếu ko may mình gặp site scam xin mọi người ở đây giúp mình có được ko ạ
dis PP thì cấch làm không phải là khó. cái khó là làm sao để dis win đc. Scam thì muôn hình muôn vẻ, có những vụ rất dễ dis, có những vụ khó hơn, có những vụ rất khó..... Nói chung là tùy trường hợp sẽ có cách giải quyết hết, khó thì thêm tý phí thôi.... ^^.

Cậu cứ đưa lên mn sẽ giúp, mn ở đây cũng trưởng thành về ptc ở đây mà. :)
mình chơi PTC gần 3 năm rồi mà mới tham gia hoạt động ở đây đc 3 tháng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

dispute thì mình cần những thông tin gì vậy bác? bác có thể inbox cho mình dc hem :(
còn tùy bạn dis cái gì nữa chứ, như bị hack PP thì dis kiểu khác, bị scam PTC thì kiểu khác.
Với PTC thì thường những cái cần thiết bạn nên có là.
Ảnh vể TK của bạn
Ảnh về TOS về thời hạn thanh toán của nó, ( lúc chụp thì đừng có chụp cả cái chỗ nó ghi là các khoản tiền không đc hoàn lại nhé, ngay bên dưới cái mục Payment, nên để ý cái này )
Ảnh về lệnh rút tiền của bạn bị pengding lâu hơn TOS
Nên gửi cho nó vài cái ticket, tất nhiên nó scam rồi thì nó không trả lời bạn đâu. Rồi chụp lại..
Ảnh trong diễn đàn của nó về việc nó scam. Nó sẽ khóa diễn đàn lại thôi nên cái này khi nó có biểu hiện nên chụp sớm
Nói chung tìm càng nhiều chỗ chứng mình nó scam chụp ảnh lại càng tốt.
Đại loại là vậy, còn thêm văn phong của bạn nữa. =))

Em của ngày hôm nay! :D

còn tùy bạn dis cái gì nữa chứ, như bị hack PP thì dis kiểu khác, bị scam PTC thì kiểu khác.
Với PTC thì thường những cái cần thiết bạn nên có là.
Ảnh vể TK của bạn
Ảnh về TOS về thời hạn thanh toán của nó, ( lúc chụp thì đừng có chụp cả cái chỗ nó ghi là các khoản tiền không đc hoàn lại nhé, ngay bên dưới cái mục Payment, nên để ý cái này )
Ảnh về lệnh rút tiền của bạn bị pengding lâu hơn TOS
Nên gửi cho nó vài cái ticket, tất nhiên nó scam rồi thì nó không trả lời bạn đâu. Rồi chụp lại..
Ảnh trong diễn đàn của nó về việc nó scam. Nó sẽ khóa diễn đàn lại thôi nên cái này khi nó có biểu hiện nên chụp sớm
Nói chung tìm càng nhiều chỗ chứng mình nó scam chụp ảnh lại càng tốt.
Đại loại là vậy, còn thêm văn phong của bạn nữa. =))
minh thư bạn, vậy như littlebux này mỗi lần mình gửi thanh toán cho nó thì ko giống như use là hiện lên 1 hoá đơn thanh toán cho mình chụp lại, mà nó chỉ hiện lên 1 dong chử trong tài khoảng little thôi à, mình muốn chụp mà cũng ko chụp đk

minh thư bạn, vậy như littlebux này mỗi lần mình gửi thanh toán cho nó thì ko giống như use là hiện lên 1 hoá đơn thanh toán cho mình chụp lại, mà nó chỉ hiện lên 1 dong chử trong tài khoảng little thôi à, mình muốn chụp mà cũng ko chụp đk
đấy là thường thôi mà bạn, chứ site nào cũng phải tùy cơ ứng biến, site này cũng có phần logg. Nói chung là tất cả các bằng chứng về việc nó không nói như nó hứa thì mình cứ chụp hết lại.... càng nhiều càng tốt...
Mà chụp trong site nó chứ không phải chụp ở PP nhé

Last edited:
cũng đk 450 rr rồi, đang hóng xem có j rẻ rẻ hk làm phát:D
đợi noel mà ultibux nó ổn thì chơi đc đấy bạn ak, và cái buxvertise nữa mình nghĩ nó cũng sẽ có event....

đợi noel mà ultibux nó ổn thì chơi đc đấy bạn ak, và cái buxvertise nữa mình nghĩ nó cũng sẽ có event....
ultibux mình cũng đang đợi xem thế nào instant đc thì quá tốt , buxvertise muốn lãi phải biết cách chơi :)

ultibux mình cũng đang đợi xem thế nào instant đc thì quá tốt , buxvertise muốn lãi phải biết cách chơi :)
buxvertise thật ra trông thế thôi, chứ chơi nó dễ lắm,
Nếu cứ theo tính toán mà chơi, chuyển này chuyển nọ, tái chế thì loằng ngoằng, lãi 1 tháng 20-30$. Mà rất mệt, khó nhìn thấy lãi.
Nhưng để tối ưu thì có thể lãi trên 35$ 1 tháng. mà chắc chắn nó còn nhàn hơn, đỡ phải tính toán nhiều về tiền,mệt mỏi ( 100% nhìn thấy lãi ngay )... Lúc nào rảnh mình sẽ review lại cho các bạn...

buxvertise thật ra trông thế thôi, chứ chơi nó dễ lắm,
Nếu cứ theo tính toán mà chơi, chuyển này chuyển nọ, tái chế thì loằng ngoằng, lãi 1 tháng 20-30$. Mà rất mệt, khó nhìn thấy lãi.
Nhưng để tối ưu thì có thể lãi trên 35$ 1 tháng. mà chắc chắn nó còn nhàn hơn, đỡ phải tính toán nhiều về tiền,mệt mỏi... Lúc nào rảnh mình sẽ review lại cho các bạn...
bạn review cách chiến tối ưu, có gì mình ref luôn, đang muốn tìm thêm 1 số site chơi, mình chơi 2 site use và adfiver thì adfiver coi như vứt đi rồi

bạn review cách chiến tối ưu, có gì mình ref luôn, đang muốn tìm thêm 1 số site chơi, mình chơi 2 site use và adfiver thì adfiver coi như vứt đi rồi
Đoạn đầu thì kiểu gì cũng phải vậy, nhớ đăng ký và quay cái Wheel of bux trước đã. Khi nào quay trúng cái bound 10% deposit thì mới chiến, nạp 180$ là đủ.... ( nhiều hơn càng tốt nhưng cũng ko cần nhiều hơn nhưng ko nên ít hơn )..
Đep xong bạn cứ nâng cấp gói 1 tháng 35$ và thuê lên 1000 ref trước đi. Oke, Mình cũng đang sự tính viết bài review đây mà...... Có gì inbox mình nhé....

Đoạn đầu thì kiểu gì cũng phải vậy, nhớ đăng ký và quay cái Wheel of bux trước đã. Khi nào quay trúng cái bound 10% deposit thì mới chiến, nạp 180$ là đủ.... ( nhiều hơn càng tốt nhưng cũng ko cần nhiều hơn nhưng ko nên ít hơn )..
Đep xong bạn cứ nâng cấp gói 1 tháng 35$ và thuê lên 1000 ref trước đi. Oke, Mình cũng đang sự tính viết bài review đây mà...... Có gì inbox mình nhé....
mình cũng đang đợi đợt noel xem khuyến mại thế nào + với ultibux nếu ok mình nhảy vào trước sau mới đến buxvertise, adfiver avg bạn giờ bao nhiêu v?

mình cũng đang đợi đợt noel xem khuyến mại thế nào + với ultibux nếu ok mình nhảy vào trước sau mới đến buxvertise, adfiver avg bạn giờ bao nhiêu v?
0.4 =))

Buxvertiser mà có bài hay thì nên share qua inbox cậu ạ. Tớ cũng ko biết chiến thuật của cậu ntn đầu nhưng nên thế. Không cả đống vào là chết cả lũ đấy.
Có gì tớ inbox hỏi :D

giống mình rồi coi như bỏ đi,chờ scam rồi dis nhưng có vẻ còn lâu khi 1 số người avg vẫn duy trì khá cao, admin nó chơi bài này quá khôn
Mình có gần 100 DR, và vốn cũng hồi 80% rồi....

Buxvertiser mà có bài hay thì nên share qua inbox cậu ạ. Tớ cũng ko biết chiến thuật của cậu ntn đầu nhưng nên thế. Không cả đống vào là chết cả lũ đấy.
Có gì tớ inbox hỏi :D
Nói thì ngắn chứ viết ra cũng ko có ngắn đâu ak, Mình còn đang bận mà, thỉnh thoảng đảo qua đây tý thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week