SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
có gì giúp đỡ mình với nha bạn :p
cũng đang muốn chiến bux :D
bạn cứ ko hiểu lên trên này than vãn đi, nhiều người giúp mà... ^^

Avg site này giờ còn bao nhiêu bạn
Quản lý ref có dễ ko, ref có ko click như buxvertise ko vậy
Thank
100 ref thì avg = 2 2.5
hiện tại thì nhìu gold avg 08 - 09
nhưng vẫn đáng đầu tư,nếu có vốn úp luôn một lần đừng lên dần

Avg site này giờ còn bao nhiêu bạn
Quản lý ref có dễ ko, ref có ko click như buxvertise ko vậy
Thank
AVG của mình từ 0.92-1.02 nhé bạn. Ref clix thì như use vậy, khá là dễ quản lý

nếu đủ vốn thì bật luôn, ( tầm 170$ trở lên) , nếu không đủ thì nên bật ở lần thuê ref thứ 2 hoặc thứ 3 nhé, bật càng sớm đc càng tốt....

ok, thank bạn nhiều , k ref đc cho bạn vì site này mình đăng kí từ hồi adfiver ra nhưng chưa đầu tư chỉ chơi free :)

ok, thank bạn nhiều , k ref đc cho bạn vì site này mình đăng kí từ hồi adfiver ra nhưng chưa đầu tư chỉ chơi free :)
bestptc365 nếu muốn thì bạ có thể qua đây tìm hiểu, mình review khá kỹ, có gì thắc mắc comment ở đấy hay ở đây cũng đc

trong littlebux, ở dưới avata có 2 ngăn tiền. bên trái là kiếm đk và bên phải là dep. vậy h làm sao tiền bên trái chuyển sang bên phải để thuê ref hả bạn minh thư??

trong littlebux, ở dưới avata có 2 ngăn tiền. bên trái là kiếm đk và bên phải là dep. vậy h làm sao tiền bên trái chuyển sang bên phải để thuê ref hả bạn minh thư??
clix vào đây

Sau đó chọn số tiền muốn chuyển, sau đó có 3 mục là paypal, payza và main balance thì chọn main balance là đc

cái đó là bảo mật 2 lớp bạn ak, kick hoạt cái đó để mỗi lần bạn thực hiện rút tiền sẽ có 1 tin nhắn về ĐT của bạn, bạn phải nhập mã xác minh nhận được trên ĐT mới rút đc tiền. Không cần thiết lắm đâu, vì cái đó thi thoảng nó lỗi ak, lại thêm phiền phức

do có vài người hỏi mình về cái email pp của 1 site, mình cũng trả lời bên topic đó nhưng thôi đem qua đây luôn cho mọi người ở topic này có thể nhận biết đc.
Đầu tiên là mình có ghi thế này:
mình có cái này chia sẻ với bạn và với tất cả mọi người ở đây để chơi PTC, share hay tất cả các site dùng PP để tránh khỏi bị limit vì chúng nó. Tất nhiên chỉ là tương đối và đỡ hơn thôi chứ không phải là 100% ko dính.
Muốn chơi 1 site bất kỳ nào vào check cái email paypal của nó. ( với PTC có thể check ở mục payment proof ở trong diễn đàn ). Điều này cực kỳ quan trọng đó
ví dụ như littlebux chẳng hạn. email pp của nó có dạng ***@littlebux.com thì chơi
Tức là hòm thư là tên miền của site luôn.
Nếu mail pp của nó có dạng ***@gmail.com, yahoo.com, hotmail.com, outlock.com...v...v thì té luôn đi cho nhanh, lằng nhằng nó dis mình thì toi cơm đấy...
Chắc chắn những thằng như thế này 99% ko thể sống nổi với thằng paypal đâu, pp nó không very cho thì sớm muộn cứ đòi dùng nó nó quật cho phải chết...
Có 1 bạn nói:
"Thực ra việc add email này vào paypal ko khó khăn gì cả nhưng làm email pp là email tên miền thì nhìn chuyên nghiệp hơn."
Nhưng không phải như vậy, Như trên mình đã nói nó là 1 trong những điểm quan trọng nhất để chiến 1 site PTC. ra sao thì các bạn xem ở dưới
mình mới tham gia diễn đàn mmo4me này chưa lâu lắm, mình cũng nói luôn là dần dần mình sẽ chia sẻ hết nhưng thứ mình tích lũy được qua time làm PTC của mình,
bgio` thì nói kỹ hơn 1 chút về cái vấn đề mail pp nhé.
Thứ nhất topic về adfiver của chiến có tiêu đề là:
HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN ADFIVER - PTC THUẦN TỪ MỸ - PAYPAL BUSINESS VERIFIED BY PAYPAL

Của useclix là
HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN USECLIX - SITE PTC THUẦN CỰC TỐT - Công ty Mỹ - Paypal Verified
của mình với littlebux là
Littlebux- Site PTC thuần Uy tín, Paypal verify - Mcafee secure ( instant payment).
Cái tên topic thì ko đc phép ghi quá dài đúng không, chỉ đc ghi ngắn nhưng cũng phải cố nhét cái từ paypal verify vào. Những cái từ gì tốt nhất về site thì ghi vào, như vậy đủ cho bạn hiểu là PP verify là 1 trong những điểm tốt nhất để có thể đánh giá 1 site PTC...
Vì sao phải như vậy: Cái này rất khó giải thích chỉ bằng vài dòng, mình cũng ko biết nên kể hết ko vì nó dài lắm,
Nhưng đại loại là 1 cái PP, bỗng dưng nhận vài K vào chắc chắn là sẽ bị PP nó hỏi thăm, bạn phải xuất trình đủ giấy tờ mới gỡ đc limit.
Các site PTC bt thì gần như không thể gỡ đc,, nếu ko ở Mỹ lại càng khó gỡ. Nên có nhiều Site PTC muốn làm ăn thật nhưng cũng ko thể very nổi PP nên cũng đành phải sập.
Nếu nó cố gắng dùng 1 cái PP khác để tiếp tục, thì cứ add thêm 1 PP thì vài ngày là sẽ lại limit...
Chắc chắn site nào có cổng PP thì cổng đó sẽ là cổng chính, ( ko gỡ đc limit thì 100% sẽ sập trong 1 vài tháng là nhiều nếu ko nói vài ngày hay vài tuần.) thế nên vào payment proof của site mà thấy nó pay bằng cái mail ko phải theo domain, pay bằng vài cái mail khác nhau, thì clear cái site đó ra khỏi cooki luôn cũng đc.
Đó là với 1 cái site PTC đó, thế còn với chúng ta thì sao.
Nếu 1 thằng nó dùng mail của domain đó, PP có thể biết đc mục đích kinh doanh của nó, nó kinh doanh cái gì ở trang web đó.
Nếu nó dùng 1 cái mail là Gmail ( vì gmail là loại email cá nhận đc GG bảo mật nên PP ko thể theo dõi đc ) chẳng hạn, PP sẽ chả biết nó chính xác làm gì,bạn gửi tiền cho nó với mục đích gì, tiền của bạn chuyển cho nó để làm gì, sẽ đi đâu về đâu.
===> Nếu nó dùng mail của domain mà nó scam, mình dis sẽ dễ win, còn nếu nó dùng mail của cái khác, bạn dis thì tỷ lệ thua rất cao. Bọn lừa đảo (scamer) thường dùng cái này nhé.
Đại loại là thế. Ai thắc mắc gì thì comment thêm ở dưới giải thích thêm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week