SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
càng ngày thấy bạn càng nhiệt tình và dễ mến:D
bài viết rất bổ ích;)

Site này có yêu cầu autopay bao nhiêu ngày trở lên mới hoạt động không ?

Mới up đc thêm 1 site nữa theo bạn. :D bạn rất nhiệt tình. Cứ thấy mrfat là mình đó
Mình thấy nhiều bạn bị scam mình cũng buồn thay họ lắm, nhiều người mình khuyên thì còn nói mình rất nặng nề, cuối cùng lẳng lặng chặn Fb mình vì ngại, haiz.z.....
Mình cũng chỉ muốn anh em ai cũng kiếm đc, nhiều ít không quá quan trọng, quan trọng là kiếm đc, dần dần sẽ nhiều.
Mà site nào vậy:D:D

Last edited:
Mình thấy nhiều bạn bị scam mình cũng buồn thay họ lắm, nhiều người mình khuyên thì còn nói mình rất nặng nề, cuối cùng lẳng lặng chặn Fb mình vì ngại, haiz.z.....
Mình cũng chỉ muốn anh em ai cũng kiếm đc, nhiều ít không quá quan trọng, quan trọng là kiếm đc, dần dần sẽ nhiều.
Mà site nào vậy:D:D
Site bạn inbox ấy. Ultibux. Mình vừa update lên golden. Đky hum kia, Nay mới đủ $ để chơi. :D

Mình nghĩ bạn nào chơi thì nên chơi LittleBux hơn là Ultibux nha
Có nhiều thứ mình ko muốn nói vì nghĩ ko tiện lắm, thấy thì mình khuyên vậy thôi

Như Chiến nói đấy, mình cũng thấy vậy, mới chơi đừng chơi ồ ạt quá, nếu đc cứ cố gắng hoàn vốn site này hãy chơi site khác, Ultibux mình nâng cấp nó cũng lâu rồi nhưng cũng muốn mọi người cứ bình tĩnh đã

có cần click đúng giờ ko các bác ??
nếu được thì tốt mà ko đc thì cũng ..........................
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.