SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
thấy chưa bạn
:( cái cột spentonrenew mình không có thấy, nhưng như trong TK của mình thì cái cột đó 1 ngày đi tầm 7 8 $ là Bt mà...
Mình nghĩ cũng có thể do auto renew nó mới đc fix lại nên nó hoạt động thôi
Như của mình đang trong thời kì ra hạn cho ref, có ngày còn tiêu hơn chục $. mà thấy Autopay của Seoto có 0.6$, trong khi đó của mình là tận 1.2. Chắc chắn seoto có nhiều, rất nhiều ref dưới 15 ngày.... Mình ko chắc nhưng theo mình nghĩ là như vậy
Mà mình cũng đâu thấy Seoto nói ADmin giở trò như bạn nói đâu...... Mình nghĩ thằng admin nó cũng không hâm đến mức ấy đâu...

Last edited:
seoto nói ad chơi chiu mới phải, đang bình luận trong nhóm fb của ảnh đó:rolleyes:
còn theo như lời bạn nói thì mình cũng yên tâm đk phần nào:)

seoto nói ad chơi chiu mới phải, đang bình luận trong nhóm fb của ảnh đó:rolleyes:
còn theo như lời bạn nói thì mình cũng yên tâm đk phần nào:)
Biết ít, đầu óc thanh thản, biết nhiều thì càng đau đầu thôi, trước đây mình tham gia nhiều nhóm FB lắm, tầm 1 2 trăm nhóm, giờ con lại chưa đầy 20 nhóm =)). trong đó hơn chục nhóm là giải trí rồi.... Như vậy cho nó đỡ phải đâu đầu, lao vào những cuộc tranh luận vớ vẩn, và nghe quá nhiều các thánh ảo tưởng chém gió.....

DR bạn nhiều quá, thu nhập từ DR là bn 1 ngày v

bằng tiền lãi 1 ngày của 500 700 ref rồi
bạn ơi gần 100$ của mình đấy, có phải toàn DR tuyển mồm đâu bạn.....

dạo này im ắng vậy, thím nào có proof ssơ lên cho xôm đi.................

ko biết noen có khuyến mãi gì ko ?
các site lớn thì 100% có bạn ak, Những cái dịp ntn cũng chỉ là cái cớ để chúng nó kick cầu thôi mà bạn. =))

Uầy, mạnh dữ........ yêu cầu các thím vỗ tay nhiệt liệt hưởng ứng......................... Mà mình biết acc bạn là gì rồi, sao phải che. hờ

Last edited:
còn 3 lần rút nữa mới hòa vốn cơ! :(
bạn dep nhiêu mà nhiều thế, hôm trước rút 1 lần rồi, vị chi là 5 lần, mỗi lần 45$ tức là tận 225$ ak ??

bạn dep nhiêu mà nhiều thế, hôm trước rút 1 lần rồi, vị chi là 5 lần, mỗi lần 45$ tức là tận 225$ ak ??
220 + 80 mà thím! mình chơi mỗi site này từ hồi nó còn gold member trọn đời ấy!

220 + 80 mà thím! mình chơi mỗi site này từ hồi nó còn gold member trọn đời ấy!
mình ngày ấy cũng golden trọn đời. =)), đc mấy hôm thì nó fix lại, =))
Bạn dep nhều hơn mình 30$. nhưng mình hoàn vốn đc hơn tuần rồi.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week