SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
mình đang lên 750ref cơ bản chưa có biến bạn à

:(
mình cho bạn 1 lời khuyên khi nào thấy avg bắt đầu giảm nhẹ ví dụ tư 1.2 xuống 1 rồi xuống 0.9, bạn hãy tìm cách lám tăng avg ngay như dep thêm tiền vào site thuê thêm ref,tái chế+ gia hạn ref lên 60 ngày. đừng để nó xuống quá thấp

Đây là cách hay, mfinh cũng sẽ chơi kiểu này khi có biến
có khi mình phải hoc theo bạn, làm thế có cơ may dis nếu nó scam sau 6 tháng :)

mình nghĩ các bạn không nên như vậy, rất nguy hiểm..... Đến lúc dep lại nó cũng ko tăng thì thảm lắm, AVG của mình cả tháng nay như vậy rồi, không hnao đc đến 0.9 nhưng chưa hôm nào dưới 0.4

Cái bài này là cái bài cũ từ thời thằng fusbux Probux nhiều người bị rồi. Nhưng đợt này có vẻ hâud hết sẽ bị cả...... Chỉ là chưa đến 1 mức ROI thì chưa bị thôi.. Sớm muộn cũng bị, 1 bạn chơi cùng mình, nâng sau mình có 2 hôm, dep 130$, mình Dep 170$. thì bạn ấy bị trước mình tận 10 ngày. Mình nghĩ là do ROI thôi, khi nào bạn đạt đến mốc khoảng > 60% ROI sẽ tụt
Chuối nhỉ? bọn nó lắm chiêu trò quá
à bạn bít site này ko: riseclix

mình nghĩ các bạn không nên như vậy, rất nguy hiểm..... Đến lúc dep lại nó cũng ko tăng thì thảm lắm, AVG của mình cả tháng nay như vậy rồi, không hnao đc đến 0.9 nhưng chưa hôm nào dưới 0.4
bạn yên tâm sẽ chỉ dùng khi bế tắc mà, :D

Chuối nhỉ? bọn nó lắm chiêu trò quá
à bạn bít site này ko: riseclix
đừng thuê quá 500 ref. Còn cái site mới đấy thì bỏ đi..... Nhìn đã biết thằng admin nếu ko phải scamer thì cũng là dạng vớ vẩn rồi.....

Cái bài này là cái bài cũ từ thời thằng fusbux Probux nhiều người bị rồi. Nhưng đợt này có vẻ hâud hết sẽ bị cả...... Chỉ là chưa đến 1 mức ROI thì chưa bị thôi.. Sớm muộn cũng bị, 1 bạn chơi cùng mình, nâng sau mình có 2 hôm, dep 130$, mình Dep 170$. thì bạn ấy bị trước mình tận 10 ngày. Mình nghĩ là do ROI thôi, khi nào bạn đạt đến mốc khoảng > 60% ROI sẽ tụt
hình như roi chỉ là 1 phần thôi bạn, mình thấy 1 số người rút gần hết vốn avg vẫn đều như trước

hình như roi chỉ là 1 phần thôi bạn, mình thấy 1 số người rút gần hết vốn avg vẫn đều như trước
thì mình nói hầu hết mà bạn :( mình có nói 100% đâu

thôi, mình thuê xong ref ở buxvertise rồi, đi ngủ đây không chém gió đc nữa đâu.............. Mọi người ngủ sớm đi mai còn cày quốc..
G9...

Đọc về ADfiver mà ảm đạm quá. hixx

Topic little mà toàn nói adfiver nhỉ, làm nãy giờ đọc tưởng little, little AVG nhiêu vậy bạn, 750 RR sau nhiêu tháng hồi vốn vậy bạn

Topic little mà toàn nói adfiver nhỉ, làm nãy giờ đọc tưởng little, little AVG nhiêu vậy bạn, 750 RR sau nhiêu tháng hồi vốn vậy bạn
ko có DR chắc cũng hơn 2 tháng đó bạn

của mình vẫn tầm ~1 hoặc thấp hơp 1 chút nhé bạn, Trung bình khoảng 0.96. Khoảng 3 tháng hoàn vốn

ông seotowork nói mất tiền trong balance j đó, nói ad zở trò :oops:
hk biết có sao hk lo ghêo_O

ông seotowork nói mất tiền trong balance j đó, nói ad zở trò :oops:
hk biết có sao hk lo ghêo_O
:(. ở đâu bạn, mình chưa thấy ai kêu như vậy cả

seoto có đăng trong diễn đàn đó minh
mình không thấy topic nào nhỉ, hay bị xóa rồi. Bạn gửi link mình xem đc ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics