SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mn thức khuya thế nhỉ, mọi hôm có mỗi mình. :D

nó chơi lầy thế này thì ít nhất phải đc hơn 6 tháng bạn
thì mình phải tìm cách chơi với nó đến cùng chứ lị, đi với bụt mặc áo cà xa, đi với ma phải mắc áo giấy chứ =))

Hôm nay mn thức khuya thế nhỉ, mọi hôm có mỗi mình. :D
đang canh giờ thuê ref ở Buxvertise =))

thì mình phải tìm cách chơi với nó đến cùng chứ lị, đi với bụt mặc áo cà xa, đi với ma phải mắc áo giấy chứ =))
tất nhiên phải chơi đến cùng rồi bạn, chỉ tiếc cho nhiều người k biết để avg=0 giờ bỏ acc :oops:

admin là thằng bẩn bựa, avg của mình giờ còn 0.3-0.4 dù đã làm mọi cách nhiều người còn về 0 và bỏ acc luôn , xác định lỗ với nó :mad:
Bựa thế sao bạn? @@ hxx mình đang đầu tư site đó :(
Sao lại thua thằng thisadpay đc. Mình ko chơi site đó nhưng mình có dis hộ 3 người đều win cả :(.
Có 1 bạn dep 300, rút 200 rồi, có 2 lần dep thì 1 cái 200 win cái 100 thì lose.
Vị chi vẫn đc 100$. Mình nói là giúp thôi mà mấy hôm sau bác ấy chuyển cho mình cái thẻ 500.. Ngại quá đi mất
TAP thì số mình đen, dep vô 200$ rút đc 100$, PP mình bị hack, nó thay email, xóa sạch lịch sử nên ko Dis đc. haizzz đen quá. tính ra còn 100$ ở VTP nữa cơ....

tất nhiên phải chơi đến cùng rồi bạn, chỉ tiếc cho nhiều người k biết để avg=0 giờ bỏ acc :oops:
mình thì mình cứ dep thêm tiền vào để AVG nó ko tụt quá, AVG của mình ko tăng quá đc 0.7...
Không sao, mình vẫn có DR kéo lại, mình tính 7 tháng thì hòa vồn, đến lúc nó scam mà quá 6 tháng thì cứ mấy cái proof nhỏ mình diss hết. =)), còn đc trên 80% sẽ ko dis

TAP thì số mình đen, dep vô 200$ rút đc 100$, PP mình bị hack, nó thay email, xóa sạch lịch sử nên ko Dis đc. haizzz đen quá. tính ra còn 100$ ở VTP nữa cơ....
vãi cả bạn. =)).................................................. thằng VTP thì có vẻ khó dis....

mình thì mình cứ dep thêm tiền vào để AVG nó ko tụt quá, AVG của mình ko tăng quá đc 0.7...
Không sao, mình vẫn có DR kéo lại, mình tính 7 tháng thì hòa vồn, đến lúc nó scam mà quá 6 tháng thì cứ mấy cái proof nhỏ mình diss hết. =))
Có nên chơi bài, rút sau dep để sau còn dis nếu có biến ko bạn :D

avg của bạn vẫn tốt chứ?

E hèm, @storyvv đùng nói acc bạn tên là hieuchit298 nhé....

Có nên chơi bài, rút sau dep để sau còn dis nếu có biến ko bạn :D
mình nghĩ với các bạn thì không nên....

Không sao, mình vẫn có DR kéo lại, mình tính 7 tháng thì hòa vồn, đến lúc nó scam mà quá 6 tháng thì cứ mấy cái proof nhỏ mình diss hết. =))
mình không hiểu lắm bạn nói rõ vế sau đc không?

mình không hiểu lắm bạn nói rõ vế sau đc không?
Site này muốn AVG tăng trở lại, thì 1 cách chắc chắn đc là dep thêm tiền vào site,, tài khoản balance của mình cứ đc bao nhiêu mình rút hết, rồi lại dep lại hoảng 2/3 vào để giữ AVG nó không về 0 thôi...

Site này muốn AVG tăng trở lại, thì 1 cách chắc chắn đc là dep thêm tiền vào site,, tài khoản balance của mình cứ đc bao nhiêu mình rút hết, rồi lại dep lại hoảng 2/3 vào để giữ AVG nó không về 0 thôi...
có khi mình phải hoc theo bạn, làm thế có cơ may dis nếu nó scam sau 6 tháng :)

Đây là cách hay, mfinh cũng sẽ chơi kiểu này khi có biến

haizzz tháng đó tính cả pm mình mất ko dưới 1k

ko bạn, mrfat bạn à
Cái bài này là cái bài cũ từ thời thằng fusbux Probux nhiều người bị rồi. Nhưng đợt này có vẻ hâud hết sẽ bị cả...... Chỉ là chưa đến 1 mức ROI thì chưa bị thôi.. Sớm muộn cũng bị, 1 bạn chơi cùng mình, nâng sau mình có 2 hôm, dep 130$, mình Dep 170$. thì bạn ấy bị trước mình tận 10 ngày. Mình nghĩ là do ROI thôi, khi nào bạn đạt đến mốc khoảng > 60% ROI sẽ tụt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week