Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Bạn ơi, bạn có thể chỉ cụ thể cái vụ mở công ti bán báo ở #1 không, mình đã viết bài rồi, save rồi, có giấy nhưng không biết thế nào để tạo ra sản phẩm và bán...

làm việc có báo rồi phải không .. giờ vào sepecial .. vào đó rồi new aridte .. vào đó viết 1 tờ báo rồi save lại .... .. minh làm được đến bước đó cái bước sell báo để bán mình có 16 tờ mình sell cả 16 tờ với giá 0.05 mà cả ngày chả bán được tờ nào không biết báo ló lên kệ hay chưa nữa ...

- - - Updated - - -

có giấy thì phải có 2 v .. bỏ 1 vàng ra đổi sang RON chỗ finances đó rồi đặt 2.50 sau đó bấm kick hoạt là có người làm thôi .. mỗi lần làm song là có báo ..

Sr các bạn, 2 ngày rồi mình ở trên thái nguyên nên ko reply ae đc, bia rượu suốt ngày mệt quá @@

Vụ ban IP do reg acc ở nước ngoài thì theo mình là các bạn ko lo vì có 2 lý do:
1. Mình đã fake khi reg, chơi = IP VN -> Vẫn pay đầy đủ
2. Rule cấm multi acc, ko đả động đến fake IP -> ko có căn cứ ban acc

Vậy nên các bạn cứ yên tâm chơi acc nước ngoài, còn mình ko bao h khuyến khich multi acc cả, nên nếu multi các bạn nên lựa mà chơi, đừng để ảnh hưởng đến cộng đồng chung và lộ liễu quá đáng :)

- - - Updated - - -

sao mình mua thừa paper rồi, lại có 1.5Gold trong công ty mà vẫn ko làm việc đc là thế nào nhỉ, nó báo là ko đủ tiền, quái nhỉ
Bạn phải nạp thêm 1 gold rồi đổi ra đồng tiền nước bạn đặt công ty để trả luơng cho công nhân nhé, vì công ty nên chỉ hoạt động = tiền bạn có trong công ty, các tiền khác ko tính nên bạn phải invest tiền thêm vào

Có thể là do admin nó chặn cái Zacebook nên bạn ko đăng ký đc, giải pháp là mượn HMA của ai đó reg, hoặc kiếm sock của nước nào đó reg cũng đc, chỉ cần là cộng đồng nước đó phát triển thì c sẽ ko gặp nhiều trở ngại :)

Mình vừa mới reg chơi. Mà sao fighting chỉ có trainer thôi hả bạn?
Cái này phải có nhiều ref mới chơi được à?

làm việc có báo rồi phải không .. giờ vào sepecial .. vào đó rồi new aridte .. vào đó viết 1 tờ báo rồi save lại .... .. minh làm được đến bước đó cái bước sell báo để bán mình có 16 tờ mình sell cả 16 tờ với giá 0.05 mà cả ngày chả bán được tờ nào không biết báo ló lên kệ hay chưa nữa ...

- - - Updated - - -

có giấy thì phải có 2 v .. bỏ 1 vàng ra đổi sang RON chỗ finances đó rồi đặt 2.50 sau đó bấm kick hoạt là có người làm thôi .. mỗi lần làm song là có báo ..

về VN mà bán khối người mua :binhsua10:

mở ở VN tốn kém gì nhỉ :3 sắp đủ 3 gold rùi :3 mà ko bít có nên mở cty ở italy ko hay là mở ở VN :3

mở ở VN tốn kém gì nhỉ :3 sắp đủ 3 gold rùi :3 mà ko bít có nên mở cty ở italy ko hay là mở ở VN :3

mở ở italia thì phải cạnh tranh với thị trường báo v...v... trong khi ở VN tỉ lệ chắc chắn bán đc 20 tờ trong 2 ngày tầm 95%

Có ai chỉ mình cách đổi avatar ko nhỉ ??? :binhsua10:
Có 1 hình thức invest mới :
http://www.marketglory.com/account/reseller/details/TAMERLAN
nếu invest tại đây các bạn chỉ pay 92% :-?
Cái này khá là tiềm năng. Sau này chắc mình sẽ mở dịch vụ này :
invest = PM :binhsua15:

Last edited by a moderator:

Uh, theo mình khi bạn đã có lượng vốn cũng như khả năng tạo đồng tiền lớn trong game thì dịch vụ này có vẻ là Ok, do khi invest thì mất 10%, dịch vụ ở đây có thể trả họ 92-93%, trong đó ta thu về PM với giá trị tiền cao hơn, nhg vốn phải hơn 100 Euro thì phải :D

Đổi avatar thì bạn click vào hình profile của mình để vào trang cá nhân, sau đó chọn Upload New Photo rồi Save lại là đc thôi :)

Liểm chém, ta mở cả tuần nay có bán đc tờ báo nào đâu :((

Chắc có lỗi j rồi, chứ t vẫn bán đều mà, ae VN thì 1 ngày đúng là cũng tầm 15-30 tờ tùy hôm :(

sau một hồi mò mẫm dưới sự hướng dẫn của thớt, cuối cùng thì tờ báo Dân trí đã lên kệ, mại dô mại dô :m131:

Giờ mở cty báo ở việt nam thì cần bao nhiêu Gold để cty hoạt động được nhỉ ?

chuyển về vn không biết công ty nó có chuyển về luôn không nhỉ hay là phải làm cái mới ..
Hình như công ty ở lại đó cậu
Giống như cậu ở mĩ mà mở công ty vn thì chuyển sang ý , cty vẫn ở vn :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,281
Latest member
188bet217

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week