Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
@LocThienNguyen: 30 con ref chung 1 nước thì khỏe lắm :)) 1 ngày kiếm vài gold là chuyện thường =))

nhưng cái kiểu 1 acc chính ở 1 nước còn 30 acc ref ở chung 1 nước khác sao mình thấy nó nguy hiểm sao ấy :m119:

Ai cho mình hỏi cái phần quản lý lương nhân viên các con số vầy mang ý nghĩa gì ???

Đây là nơi bạn sẽ quản lý lương của lao động. Nếu bạn muốn lương hiển thị là bao nhiêu thì lấy số tiền đó chia 56 rồi đặt. Ví dụ các bạn muốn lương hiển thị là 140 VND thì lấy 140/56=2.5, bạn đặt 2.5 rồi Save

140 - 56 mang ý nghĩa như thế nào ??? vd 1 trang trại bò sữa có Wage 56.56

thì mỗi lít raw milk chi phí sản xuất là bao nhiêu và lương lao động là bao nhiêu :m075::m076:

Last edited by a moderator:
update tiếp cho các bạn :
Đây là những trường hợp banned acc :

http://forum.marketglory.com/index.php/forum/comentarii/9/9

hầu như là acc chính + ref. Nếu muốn chứng minh rằng ko chơi multi acc thì các bạn phải send document của tòa bộ acc bị ban qua chờ xét duyệt nếu ko có đủ thì xác cmn định luôn acc ra đi. Còn ai hiện đang fake IP để chơi ở nước ngoài cũng nên chuẩn bị tư tưởng là sẽ mất hết 1 khi nó đòi xác minh (banID vì nghi ngời chơi multi). Vì document của các bạn ko trùng với nước các bạn đăng ký. Và 1 địa chỉ Ip động thì ko hề có vấn đề gì. Có lẽ nó có thể scan ID ổ cứng.

Last edited by a moderator:

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
hôm nay lỗ vốn
huhu
ngơ ngơ ngẩn ngẩn thế nào vào fight lại ko nhìn thông số đối phương, cứ bấm attack, đập phải thằng có vũ khí, thua ngay trận đầu

hức
thế là lỗ vốn
2.7 ron sau khi fight hết 10 trận còn 1.93

đợi đến lần ăn cuisin thứ 2 rồi work vậy

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
quay đầu là bờ , quay lại việt nam hết đi , nó chex thì toi hết cmnr

nhân tiện cho hỏi là 1 h nó trừ của mình bao nhiêu Energy

update tiếp cho các bạn :
Đây là những trường hợp banned acc :

Còn ai hiện đang fake IP để chơi ở nước ngoài cũng nên chuẩn bị tư tưởng là sẽ mất hết 1 khi nó đòi xác minh (banID vì nghi ngời chơi multi). Vì document của các bạn ko trùng với nước các bạn đăng ký. Và 1 địa chỉ Ip động thì ko hề có vấn đề gì. Có lẽ nó có thể scan ID ổ cứng.
ét
thế giờ đang chơi acc romania mà ip vn thì tiêu rồi. Chả lẽ xóa acc reg lại
huhu

- - - Updated - - -

quay đầu là bờ , quay lại việt nam hết đi , nó chex thì toi hết cmnr

nhân tiện cho hỏi là 1 h nó trừ của mình bao nhiêu Energy
hôm qua vào room VN thấy nick taura ở trong đó :binhsua09:

ét
thế giờ đang chơi acc romania mà ip vn thì tiêu rồi. Chả lẽ xóa acc reg lại
huhu

- - - Updated - - -

hôm qua vào room VN thấy nick taura ở trong đó :binhsua09:

Nếu bạn chứng minh rằng mình là người Romani thì ko sao cả đại loại "tôi đi du lịch ở VN đây là document của tôi"
còn ko được thì ..... Bây h có lẽ nó chưa rờ tới đâu, nhưng 1 năm sau nó mà rờ đến thì coi như công sức gầy dựng cả năm tan thành cát bụi.

Chắc mua máy bay ôtô về quê hương wá kaka
nhưng mười mấy gold
cày mấy tháng mới đủ
huhu

- - - Updated - - -

Nếu bạn chứng minh rằng mình là người Romani thì ko sao cả đại loại "tôi đi du lịch ở VN đây là document của tôi"
còn ko được thì ..... Bây h có lẽ nó chưa rờ tới đâu, nhưng 1 năm sau nó mà rờ đến thì coi như công sức gầy dựng cả năm tan thành cát bụi.
nếu nói tôi là ng VN, tôi đi du lịch ở Romania và reg nick trong thời gian ở Romania. Hiện tại tôi đã quay về VN, thì sao nhỉ?

Cơ mà, m vừa reg bằng ip R xong thì lại đăng nhập bằng IP US (do sử dụng hot shield để vào fb)
aaaaaaaaaaaaaa

gần 7 gorl thôi nếu đã dep tiền thì chịu bỏ .. ra mà về vn không thì tạo ac khác .. với lại nó không bank đâu chủ pic cũng face ip mà pay men .. khi paymen nó sẽ kiểm tra nếu thật sự có cái luật đó thì chủ pic ra đảo rồi .. mình dep 10E vào xác nhận vietnam luôn kìa mà chả sao cả .. fang cả tháng rồi ..

vậy giờ qay về vn thì mấy cái công ty vất đi đâu ==

Các bạn mua vé máy bay về VN thì cũng ko giải quyết đc vấn đề. Các bạn có để ý bất cứ quốc gia nào cũng có 2 phần :

- Citizens (quốc tịch quốc gia)
- Residents (số người ở trong nước)
- lấy Citizens - Residents = số người đang ở nước ngoài.
tức là dù các bạn có quay trở về VN nhưng các bạn vẫn mang quốc tịch tại nước các bạn đăng ký. Đây là ý kiến của mình thôi

các bác đừng có lo thằng bạn mình chơi bên romani này cả nữa năm rồi rút mỗi lần về paypal cũng cả 50 E .. mà có sao đâu .. theo thằng bạn mình nói ạc có dưới 10v và trong 1 tháng không có bất kì hoạt động nào thi nó band thẳng luôn nhé .. lên các bác cứ yên tâm mà chiến về VN có mà chết đói .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week