Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

gần 7 gorl thôi nếu đã dep tiền thì chịu bỏ .. ra mà về vn không thì tạo ac khác .. với lại nó không bank đâu chủ pic cũng face ip mà pay men .. khi paymen nó sẽ kiểm tra nếu thật sự có cái luật đó thì chủ pic ra đảo rồi .. mình dep 10E vào xác nhận vietnam luôn kìa mà chả sao cả .. fang cả tháng rồi ..

thì mình có nói nó ban ngay đâu. Nhưng acc của bạn ko thể xác minh đc bằng giấy tờ tùy thân. Với lại cái tk paypal chẳng nói lên đc cái gì. Ai thấy ko sao thì cứ chơi tiếp với lại mình cũng đâu kêu bắt buộc ai chơi ở nước ngoài phải bỏ acc đâu.

Có ai bít qui định band nick ko nhỉ?

Thiết nghĩ mình chơi đủ acc luôn, miễn sao ko bỏ bê acc là đc thì có sao đâu ta >_<
Mà ví dụ mấy thằng kia đặt AAA1 AAA01 AAA001 thì bị band, còn tớ và bạn tớ đặt tên theo team Dota ngày xưa thì có band ko nhỉ ^^

Bạn có thể sử dụng các trò chơi chiến lược và bất kỳ phần nào của nó, chỉ có mục đích hợp pháp. Như một điều kiện để sử dụng, bạn bảo đảm là bạn là một chính hãng và của đơn thiện ý của một bài và bạn không sử dụng chương trình cho mục đích nào khác. Đó là trách nhiệm của bạn để chắc chắn rằng bạn sử dụng trò chơi chiến lược phù hợp với các Điều khoản. Bạn không thể sử dụng trò chơi chiến lược này hoặc bất kỳ phần nào cho:
a) thực hiện bất kỳ hoạt động đó là hoặc có thể trực tiếp hoặc gián tiếp bất hợp pháp, độc hại, đe dọa, lạm dụng, quấy rối, quanh co, phỉ báng, miễn phí, thô tục, khiêu dâm, xâm nhập sự riêng tư của người khác, ý xấu, chủng tộc, giới tính, dân tộc hoặc gây phiền nhiễu trong bất kỳ cách nào
b) thực hiện bất kỳ hoạt động sẽ hoặc có thể vi phạm một bên thứ ba, bao gồm cả quyền truyền tải nội dung trên mà bạn không có quyền, và
c) quảng cáo, cung cấp, yêu cầu, cấp phép hoặc cấp quyền truy cập công cộng để bất kỳ nội dung cung cấp trên trò chơi chiến lược
d) Bạn không và có thể thừa nhận rằng bạn đồng ý không yêu cầu trả nợ của khoản thanh toán của bạn theo quan điểm của thực tế là bạn đã nhận được các dịch vụ của MarketGlory bằng cách mua hàng hóa ảo
e) không được phép mở nhiều tài khoản, quản lý bởi cùng một người dùng, như những được coi là bắt chước. Nó được coi là hành vi trộm cắp từ những người dùng khác, do đó, người quản trị hệ thống có quyền ngăn chặn các tài khoản vĩnh viễn, đồng tiền ảo sẽ được chuyển vào quỹ của chính phủ từ đất nước của người dùng, giới thiệu đi để làm chủ, và tất cả khác hàng hóa sẽ bị xóa.
* Khi tài khoản bị tình nghi được xác định, người quản trị có thể yêu cầu các tài liệu bổ sung, mà sẽ chứng minh danh tính của người dùng.

không hề có bất cứ điều khoản nào về vấn đề là người nước khác lấy quốc tịch khác nhe .. chỉ có tạo 2 ad là bị band thôi ..

(không được phép mở nhiều tài khoản, quản lý bởi cùng một người dùng)

Vấn đề ở đây không phải là reg ở quốc gia nào mà là nếu lỡ nó ban nhầm tài khỏa của mình thì mình sẽ không có document để xác minh.

Bạn có thể sử dụng các trò chơi chiến lược và bất kỳ phần nào của nó, chỉ có mục đích hợp pháp. Như một điều kiện để sử dụng, bạn bảo đảm là bạn là một chính hãng và của đơn thiện ý của một bài và bạn không sử dụng chương trình cho mục đích nào khác. Đó là trách nhiệm của bạn để chắc chắn rằng bạn sử dụng trò chơi chiến lược phù hợp với các Điều khoản. Bạn không thể sử dụng trò chơi chiến lược này hoặc bất kỳ phần nào cho:
a) thực hiện bất kỳ hoạt động đó là hoặc có thể trực tiếp hoặc gián tiếp bất hợp pháp, độc hại, đe dọa, lạm dụng, quấy rối, quanh co, phỉ báng, miễn phí, thô tục, khiêu dâm, xâm nhập sự riêng tư của người khác, ý xấu, chủng tộc, giới tính, dân tộc hoặc gây phiền nhiễu trong bất kỳ cách nào
b) thực hiện bất kỳ hoạt động sẽ hoặc có thể vi phạm một bên thứ ba, bao gồm cả quyền truyền tải nội dung trên mà bạn không có quyền, và
c) quảng cáo, cung cấp, yêu cầu, cấp phép hoặc cấp quyền truy cập công cộng để bất kỳ nội dung cung cấp trên trò chơi chiến lược
d) Bạn không và có thể thừa nhận rằng bạn đồng ý không yêu cầu trả nợ của khoản thanh toán của bạn theo quan điểm của thực tế là bạn đã nhận được các dịch vụ của MarketGlory bằng cách mua hàng hóa ảo
e) không được phép mở nhiều tài khoản, quản lý bởi cùng một người dùng, như những được coi là bắt chước. Nó được coi là hành vi trộm cắp từ những người dùng khác, do đó, người quản trị hệ thống có quyền ngăn chặn các tài khoản vĩnh viễn, đồng tiền ảo sẽ được chuyển vào quỹ của chính phủ từ đất nước của người dùng, giới thiệu đi để làm chủ, và tất cả khác hàng hóa sẽ bị xóa.
* Khi tài khoản bị tình nghi được xác định, người quản trị có thể yêu cầu các tài liệu bổ sung, mà sẽ chứng minh danh tính của người dùng.

không hề có bất cứ điều khoản nào về vấn đề là người nước khác lấy quốc tịch khác nhe .. chỉ có tạo 2 ad là bị band thôi ..

(không được phép mở nhiều tài khoản, quản lý bởi cùng một người dùng)

Muốn chắc chắn thì bạn nên gởi thư hỏi nó xem fake IP đăng ký đc ko :-?. Có vấn đề cần xác thực thì có thể sử dụng document của tôi ở VN để xác thực cho acc của tôi đăng ký với IP Romani hay ko.

Vấn đề ở đây không phải là reg ở quốc gia nào mà là nếu lỡ nó ban nhầm tài khỏa của mình thì mình sẽ không có document để xác minh.

chuẩn! ý của mình là vậy.

Last edited by a moderator:
vẫn không sao cã bạn ơi .. bạn mình vừa nói kìa nó bị band 1 lần rồi nhé .. chụp 2 mặt CMND của bạn Vn cũng chả sao cả .. sau đó chụp cả những thanh toán paypal của bạn với nó .. khoảng vài tiếng là nó gỡ ac ..

- - - Updated - - -

ai không có thư mail thanh toán hay paypal không có thanh toán của nó thì coi như xác định cmn luôn nhé .. các bc nào lỡ dep romani rồi cứ yên tâm mà chiền dù band ac cũng có bằng chứng gỡ được ..

vẫn không sao cã bạn ơi .. bạn mình vừa nói kìa nó bị band 1 lần rồi nhé .. chụp 2 mặt CMND của bạn Vn cũng chả sao cả .. sau đó chụp cả những thanh toán paypal của bạn với nó .. khoảng vài tiếng là nó gỡ ac ..

- - - Updated - - -

ai không có thư mail thanh toán hay paypal không có thanh toán của nó thì coi như xác định cmn luôn nhé .. các bc nào lỡ dep romani rồi cứ yên tâm mà chiền dù band ac cũng có bằng chứng gỡ được ..

TÌnh hình giải quyết cũng có thể theo bác này nói.
Với ai đầu tư thì nhanh chóng kiếm 1 cái proof làm bằng chứng nếu nó ban acc trước khi có proof thì xác cmn nó luôn là vừa. Còn ai chưa đầu tư thì nên suy nghĩ kỹ.

này thì tạo ref :3 coi như đi tong rùi, cơ mà ko bị bọn kia nó report thì cũng chẳng sao :3 vì mod nó chỉ check từ bọn report =))

này thì tạo ref :3 coi như đi tong rùi, cơ mà ko bị bọn kia nó report thì cũng chẳng sao :3 vì mod nó chỉ check từ bọn report =))

hên xui thôi =)). Cứ thử tạo 30 ref xem :m190:

Giá 1 ref có xp trên 90 và có Productivity trên 30 tầm 10 - 15 gold trên sàn đấu giá.

ko :3 tớ ko có khả năng tạo 30 ref, cơ mà cũng đang chơi 5 acc =)) mốt cúng cho bọn nó vậy :)) rùi sau đó chơi lại từ đầu =))

hiz bác làm gì nhiêu ac thế .. cái này mà không dep 10 E để are thì lâu và rất lâu bác mới pay được 20E của nó nhé .. 4.056 v mới co 1E 1 ngày 1 con bác fang được 2 ron .. 9.8 thì 1v .. mà phải nhiều vàng ngày đúng 7h15 mua cunies và 2 món vk 25 .. đến 1h15 1 cunies tiếp và 7h15 tối cunis tiếp kết hợp với báo vùa sữa 1 ngày bác fang song 25 trận hết 2 cái vk .. giờ fist và làm việc .. cứ 4h sáng nó sẽ chuyễn E cho bác tùy cấp bậc .. và ngày qua ngày cứ thế để nâng top .. và không sợ bị thụt top .. và muốn làm được như thế thì phải bỏ 1 tháng làm liên tục kiếm vàng hoặc dep 10E luôn ..

hiz bác làm gì nhiêu ac thế .. cái này mà không dep 10 E để are thì lâu và rất lâu bác mới pay được 20E của nó nhé .. 4.056 v mới co 1E 1 ngày 1 con bác fang được 2 ron .. 9.8 thì 1v .. mà phải nhiều vàng ngày đúng 7h15 mua cunies và 2 món vk 25 .. đến 1h15 1 cunies tiếp và 7h15 tối cunis tiếp kết hợp với báo vùa sữa 1 ngày bác fang song 25 trận hết 2 cái vk .. giờ fist và làm việc .. cứ 4h sáng nó sẽ chuyễn E cho bác tùy cấp bậc .. và ngày qua ngày cứ thế để nâng top .. và không sợ bị thụt top .. và muốn làm được như thế thì phải bỏ 1 tháng làm liên tục kiếm vàng hoặc dep 10E luôn ..

ông đó thì mỗi acc ổng chơi một nước =)). Có ai sang Nhật test chưa ta :)). Chỉ tầm 6x mạng mà sữa low quatily của nó sản xuất ra nhiều nhất và rẻ nhất thế giới.

bác ấy cứ chờ nó chuận bí cho bác vào nhà đá bóc lịch đi :binhsua08: ...

- - - Updated - - -

thằng này chưa thấy ai rut về ngân hàng nhỉ toàn paypal .. 1 tháng nữa thằng bạn nó đủ pay chắc bảo nó chuyển về ngân hàng xem coi . có lâu không ..:binhsua17:

@Locthiennguyen: nói ai chơi mỗi acc 1 nước thế hả :-w tớ là tớ chơi Ita và ko dep và sau 2 ngày đã có 1 vàng nhé =)) chắc mai có vàng thứ 2 :))

hok bik tax của các company thế nào, đọc cái bảng này hok hỉu http://marketglory-guide.blogspot.com/p/tax.html
m làm chủ 1 farm ở hungary mà thấy tax chiếm 2/3 giá sp rùi

để VN phát triển, chúng ta nên reg mỗi người 1 acc chính và 20 acc phụ ở VN, rồi tất cả acc đủ tiền tự bán báo cho mình xem là ok =))

Mọi người cho em hỏi
Em fake IP Romania để reg nick
Nhưng sao khi reg nick thì nó báo Invalid TOKEN vậy ạ ?

sao mình mua thừa paper rồi, lại có 1.5Gold trong công ty mà vẫn ko làm việc đc là thế nào nhỉ, nó báo là ko đủ tiền, quái nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week