Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Bạn phải xem cái Total attack ý, nếu Total attack lớn hơn thì đánh mới Win đc :)
cái này hôm bữa m bị này
fight trận đầu, cứ nhắm mắt bấm ngay thằng đầu tiên trong danh sách mà attack, ko để ý nó có 2 món vũ khí. Hức. Bị đập tơi tả. Đã mất E lại chẳng được ron. Mà lại bị ngay trận đầu, trận được nhiều ron nhất nữa chứ.

thông tin 1 ly sữa được bao nhiêu energy nằm ở đâu các bạn nhỉ, ví đụ như 1 sao 2 sao thì tăng Energy khác nhau nhưng làm sao mình biết để lựa chọn nhỉ. làm ơn chỉ giúp,

thông tin 1 ly sữa được bao nhiêu energy nằm ở đâu các bạn nhỉ, ví đụ như 1 sao 2 sao thì tăng Energy khác nhau nhưng làm sao mình biết để lựa chọn nhỉ. làm ơn chỉ giúp,
khi bạn click vào local market, nó tự động vào mục daisy, thông tin về Enegy nằm ngay phía trên danh sách các công ty bán sữa và giá cả tương ứng ý

đọc thông tin nếu mua quần áo hay nhà cửa sẽ được + energy cố định ví dụ 3 energy 1 ngày. Vậy 3 E này sẽ + vào lúc reset ngày lúc 4h sáng VN và có bị mất đi 5% 1h không. hay là nó sẽ chuyển số Energy cố định từ 1 thành 4 cố định cả ngày. có pro nào biết không. nếu nó giảm 5% thì đến lúc sáng dậy mình chơi chắc cũng về mo quá.

mình đã đánh 8 trận, đang muốn đánh tiếp thì vào phần Fight để Fight thì thấy có thông báo "XXXXX is engaged in another fight". mình đang bị thằng khác đánh à. làm gì bây giờ

are khi khoảng 3h30 mua 1 ly sữa vào .. lúc 4h ló sẽ cộng điểm .. quàn áo 1 ngày bạn mua cái quần áo 5 engy thì 1 ngày 5 engy nó cộng vào lúc 4h 4h nó cộng thì không mất % nhé nhưng để 5h thì nó sẽ mất % có tiền mua quần áo are thôi tính ra 10 ngày được 50

Last edited by a moderator:
fake ip Romania để reg rồi chơi = ip VN có sao không các bác ?

Có bác nào chém gió kêu chơi free 1 tháng là có poof thế nhỉ? Minpay là 20 Eu, tức là khoảng 100 gold( cho trừ % đổi tiền nữa) Tức là khoảng 950 Ron, Vnđ. Trung bình chơi free ngày kiếm đâu ra 30 Ron? 1/6 số đó là cao rồi!

Mình nghĩ mua nhà, quần áo có x point energy 1 ngày thì mỗi giờ nó cộng x/24 point energy chứ ko phải cộng 1 lúc x point lun!

Cả thớt vs đa số ae cả mình đều login bằng ip vn thấy ko sao cả, ko nên multi ac đâu!

mình đã đánh 8 trận, đang muốn đánh tiếp thì vào phần Fight để Fight thì thấy có thông báo "XXXXX is engaged in another fight". mình đang bị thằng khác đánh à. làm gì bây giờ
cái này là đối phương đang tham gia 1 trận chiến khác => đang bị thằng khác đập rồi
nên bạn quay lại chọn đứa khác là được

- - - Updated - - -

cái này là đối phương đang tham gia 1 trận chiến khác => đang bị thằng khác đập rồi
nên bạn quay lại chọn đứa khác là được

fakeip romani chơi ip vn không sao cả .. đừng cố gắng lập 2 ac là không sao cả .. còn về chơi fre 1 tháng mà được 20E thì cho dù có là thiên tài tính toán cũng chả được nhé .. chơi 2 tuần và ex là 20 điểm mà 1 ngày fist với work cũng chỉ được trên 3 ron .. 1 là fang gói 20E mua 100 ex để mỗi ngày work có 8 ron .. không thì fang 20E vào rồi mua vk are nâng hạng lên .. chỉ cần đến cb 5 rồi cứ ngày ngày cố gang are để giữ hạng .. là ok .. đến 3h30 thì mua sữa rồi 1vk tc và vk quốc phòng chờ đến 4h là có 1 E .. gắng lúc đầu hao tiền để nâng hạng sau đó thì mất it tiển để giữ hạng .. cb 5 thì 1 ngày sẽ bị tụi nó dập 10 trận hết 20 điểm .. thì 1 ngày mua báo sữa cunise với 1 vk tc và 1vk pt .. thi 1 ngày cũng kiếm được trên 30 điểm nếu may mắn không thì gần 30 ... trử đi 20 điểm vẫn cho là còn dư 10đ đi ..

2vk 14ron .. khoảng 1v3 đi mất thêm 1 bình sữa 1v40 3 cái cunies 4.50 ron .. 10 tờ báo 0.6 ron = 1v40+ với 5.10 ron= 1v90 đi .. 1 ngày mất 1 v 90 mà cb5 thì 1 ngày 1E = 3v950 ... ta lời 2 V 1 ngày .. đây là mức đột phá khi có V để mà are lên top . còn ai là tè thì cứ từ từ lên cũng được .( tốt nhất là cứ 4h rồi fang lúc đó nhiều người point cao mà không mặc đồ đập phê lắm ) .. mình thì chắc chắn sẽ không đừng ở cái mức cb5 và sẽ còn tiến lên nữa ...

Có bác nào chém gió kêu chơi free 1 tháng là có poof thế nhỉ? Minpay là 20 Eu, tức là khoảng 100 gold( cho trừ % đổi tiền nữa) Tức là khoảng 950 Ron, Vnđ. Trung bình chơi free ngày kiếm đâu ra 30 Ron? 1/6 số đó là cao rồi!

Chủ thớt chơi hình như khoảng 3 tháng + dep 10euro mới có proof cách đây tầm 1 tuần đó cậu ;))

100 gold = 20EURO ah`. Bạn bán 1 gold giá nhiêu vậy ??? Đc thì PM YH đi ở TPHCM mình thu hết với mọi số lượng với rate gấp đôi rate bạn đưa : 100 gold = 40 EURO

- - - Updated - - -

Chủ thớt chơi hình như khoảng 3 tháng + dep 10euro mới có proof cách đây tầm 1 tuần đó cậu ;))

Cần chứng minh ko nếu 1 tháng mà có proof bạn tính gì ???

100 gold = 20EURO ah`. Bạn bán 1 gold giá nhiêu vậy ??? Đc thì PM YH đi ở TPHCM mình thu hết với mọi số lượng với rate gấp đôi rate bạn đưa : 100 gold = 40 EURO

- - - Updated - - -

Cần chứng minh ko nếu 1 tháng mà có proof bạn tính gì ???

Đang nói chủ thớt :|
Chứ ai có proof 1 tháng thì tốt chứ gì đâu cậu :))

mấy bạn chơi muti dừng lại nhé làm mất uy tín của viet nam hết " the following accounts have been banned: ongtot, lydien, okbaby2, phongdat, thailong241, thanhcao, thanhdanh76, thanhlong93, uyennhi113, yennhi21, nguyenlong231, loveforme1, landen21, kissphong, kenjonh, jonhnguyen94, jonhnguyen90, jonhdat, henxiu12, brian1818, brian2006, brian2005, fajarwatiy, airin, demassip, nguyenvantoan21312, nguyenthithuha213, nguyenngocphu, lethiyen213, hoxuanhuong213, hoxuanduc, hoxuanbac, dungnguyen83, cholac12, nguyenhoangdangkhoa, phongdat214, nguyenvanquyen, nguyenvanluyen213, loveme8979, kissme213215, 1993yeuem, tinhtrongdem, toilatoi225, hoaithuong1990, thuhuyen1993, hosyquyquyen82, hosyquyquyen83, hosyquyquyen84"

acc ở việt nam khá nhiều

mấy bạn chơi muti dừng lại nhé làm mất uy tín của viet nam hết " the following accounts have been banned: ongtot, lydien, okbaby2, phongdat, thailong241, thanhcao, thanhdanh76, thanhlong93, uyennhi113, yennhi21, nguyenlong231, loveforme1, landen21, kissphong, kenjonh, jonhnguyen94, jonhnguyen90, jonhdat, henxiu12, brian1818, brian2006, brian2005, fajarwatiy, airin, demassip, nguyenvantoan21312, nguyenthithuha213, nguyenngocphu, lethiyen213, hoxuanhuong213, hoxuanduc, hoxuanbac, dungnguyen83, cholac12, nguyenhoangdangkhoa, phongdat214, nguyenvanquyen, nguyenvanluyen213, loveme8979, kissme213215, 1993yeuem, tinhtrongdem, toilatoi225, hoaithuong1990, thuhuyen1993, hosyquyquyen82, hosyquyquyen83, hosyquyquyen84"

acc ở việt nam khá nhiều

Night ơi update lên page 1 đi nội dung ghi là "những acc bị banned vì lý do multi acc". Đừng tưởng là đăng ký khác IP khác ID mà chơi đc 2 acc trở lên nhé. Nếu tình trạng này tiếp diễn liên tục thì mình nghĩ có lẽ phải delete thớt.

giờ thì rút ra 1 bài học: Nghèo thì đừng chơi sang, tuyệt đối ko đụng đến cafe.
huhu.
May vẫn hoàn vốn.
Một phần là cũng tại mệt quá nên đang fight được 4 trận thì bỏ ngang đi ngủ.

- - - Updated - - -

Night ơi update lên page 1 đi nội dung ghi là "những acc bị banned vì lý do multi acc". Đừng tưởng là đăng ký khác IP khác ID mà chơi đc 2 acc trở lên nhé. Nếu tình trạng này tiếp diễn liên tục thì mình nghĩ có lẽ phải delete thớt.
VN, Ấn độ với tq toàn bị blacklist của các site mmo còn gì
tham bát bỏ mâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week