[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
giống qlink thôi, hình như nó đang chơi đểu ae, giờ rate thấp thì load cực nhanh, rate cao thì ... :(

Quy luật cuộc sống mà bạn! Bóc lột lao động là chính thôi!

Ờ, thà nó đừng nâng rate mà load vèo vèo như trước cho ae sướng, hehe, hy vọng đây chỉ là tình trạng tạm thời :binhsua09:

ây za...hum chủ nhật tuần trc mới làm dc 2.7$ trong cái acc cùi cũ...gõ xong hi vọng thứ 2 dc thanh toán, ai ngờ thứ 3 ra kiểm tra nó báo mới dc 2.7 chưa đủ thanh toán rùi thứ tư đăng nhập vô tiền từ từ 3.02=>2.7...mịa, thế mất ah?

12 acc load thất thường ... chả lúc nào nhanh ... lúc đều đều lúc delay thổi rồi ... vừa cạp vừa đọc manga cũng đc luôn :| ...

Last edited by a moderator:
ây za...hum chủ nhật tuần trc mới làm dc 2.7$ trong cái acc cùi cũ...gõ xong hi vọng thứ 2 dc thanh toán, ai ngờ thứ 3 ra kiểm tra nó báo mới dc 2.7 chưa đủ thanh toán rùi thứ tư đăng nhập vô tiền từ từ 3.02=>2.7...mịa, thế mất ah?
mất sao đc bác?bác gõ lên 3.04$ cho chắc ăn vì nó tính phí rút về là 0.04 mà.Để ý những lần nó pay là biết ngay.Cứ chiến lên 3.04 hay 3.05$ cho chắc ăn.
Mà dạo này load chán thế nhỉ :-s

nó chơi đểu ae mình thôi, chứ cứ rate 0.65 trở xuống là load vèo vèo, mịa nó, thức đêm làm *** load :binhsua08:

Ai cũng chờ đến giờ rate cao vào làm nên chậm thì phải rồi! Càng có nhiều người làm càng chậm

mình được 4,6$ rồi nhưng nó k reset mà sao nó lại ghi "no pament in process!" mọi người có ai gặp trường hợp này chưa? chỉ zùm mình với!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week