[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Của mình 3 acc cũng bị vậy đó !
Hay là nó trừ đì code gõ sai?

chẵng hiểu thế nào nữa, tất cả 10acc gõ như nhau mà, tại sao mấy acc khác thì pay bt.

chẵng hiểu thế nào nữa, tất cả 10acc gõ như nhau mà, tại sao mấy acc khác thì pay bt.

của mình có acc bị trừ $0.12, acc khác bị trừ $0.60.. ...
Mình muốn gởi mail hỏi nó nhưng sợ nó lại tìm ra thêm lỗi khác của mình.

của mình có acc bị trừ $0.12, acc khác bị trừ $0.60.. ...
Mình muốn gởi mail hỏi nó nhưng sợ nó lại tìm ra thêm lỗi khác của mình.
tuần trước tui bị giốg bndo' bi trừ tìn, mà tui ngĩ nó lag$ ,ai ngờ đến khi pay nó cũng pay có nhiu đó,
ko bik tai sao nó trừ tìn mình nữa.........sợ tuần này bị tip' wa':binhsua10:

tuần trước tui bị giốg bndo' bi trừ tìn, mà tui ngĩ nó lag$ ,ai ngờ đến khi pay nó cũng pay có nhiu đó,
ko bik tai sao nó trừ tìn mình nữa.........sợ tuần này bị tip' wa':binhsua10:
Ta cũng bị trừ tiền, cơ mà không biết nó trừ id nào, làm đc 8 id, tầm gần 25$ mà thấy pay có 23,9$ :m095: mega lừa tình rồi:m181:

Ta cũng bị trừ tiền, cơ mà không biết nó trừ id nào, làm đc 8 id, tầm gần 25$ mà thấy pay có 23,9$ :m095: mega lừa tình rồi:m181:

nó trừ cả tiền đánh sai mà cậu - lúc đánh VD 100 code đc 1 $ nhưng mà sai 10 code thì nó trừ còn 0.9 thôi - chứ tiền code sai lúc oánh cộng vào hết hiện trong tk nhưng khi thanh toán nó sẽ trừ hao đi vì sai code à - nên việc pay ít hơn tí là bt à

mình đang dùng soft BUBU từ hôm qua đến giờ cứ log vào load được vài code là bị kic chẳng làm ăn được gì hết, có ai bị vậy ko?

mình đang dùng soft BUBU từ hôm qua đến giờ cứ log vào load được vài code là bị kic chẳng làm ăn được gì hết, có ai bị vậy ko?

mình cũng dùng bubu nhưng có thấy gì dâu vẫn bình thường. Mỗi tội dạo này load chậm quá. addd nhiều thi ko đc. nó nhảy 1 loat ra thi die:binhsua09:

Gõ 4id thì mãi mới có code, 5id thì ứ ấn kịp, mega load thất thường quá:m147:

nó trừ cả tiền đánh sai mà cậu - lúc đánh VD 100 code đc 1 $ nhưng mà sai 10 code thì nó trừ còn 0.9 thôi - chứ tiền code sai lúc oánh cộng vào hết hiện trong tk nhưng khi thanh toán nó sẽ trừ hao đi vì sai code à - nên việc pay ít hơn tí là bt à

Chế độ này chắc là mới áp dụng, trước đây gõ bao nhiểu thì pay bấy nhiêu. Có trừ tiền đâu.
Vậy thì kể từ đây mình phải gõ nhiểu hơn minpay để trừ hao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back