[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mega bị lag tiền rùi fảii ko bac'......m.n có ai bị vậy không?....tui 4acc bị lag $ lun :(, mỗi acc mất hết mêý đô rùi
...ko bik có mất lun ko? ...day là lần đầu bị lag lun...
cứ gõ đi. Mất rồi lại + vào. Quan tâm gì mấy chuyện đó. CỨ đủ min thì bỏ đấy đợi rút. KO phải lo nghĩ :binhsua52:

Đúng rồi, mới bị lag tiền, mỗi acc mình bị mất 0.5$ chắc vài hôm nó lại về thui ah hi hi.
Load đang ổn định, chiến nào

Mega vừa bảo trì lúc rạng sáng hom nay , và hình như mỗi acc bị mất 1 ít tiền @@.
Tốc Độ load thì đã nhanh trở lại :D

789.jpgNhư vậy sao vẫn chưa có tiền trong LR vậy các cậu???

Attachments

93.1 KB · Views: 34
Last edited by a moderator:
Tính làm lại mega mà lập code nên té

Tính làm lại mega mà lập code nên té
hee quảng cáo hộ vina hj - tôi đã sử dụng qua soft vina - mặc dù đã 2 key soft XD và tuvit - tôi đã test vina 2 hôm nay rồi - thấy đc đó - lặp code ít lắm - 500 code mới dính 3 code lặp à - mà tôi mổ cò vẫn đạt đc speed ( cái này bị lỗi ## nhảy linh tinh hết ) chỉ biết 30 phút làm đc 640 code /4 accà ^^ và mất 14 s login lúc nào -và thỉnh delay 1 tí khoảng mất tổng 5s à ^^ - nói chung là mọi người hay~ sử dụng qua soft vina nhé ủng hộ nhiều - dùng sever pro nhé

hee quảng cáo hộ vina hj - tôi đã sử dụng qua soft vina - mặc dù đã 2 key soft XD và tuvit - tôi đã test vina 2 hôm nay rồi - thấy đc đó - lặp code ít lắm - 500 code mới dính 3 code lặp à - mà tôi mổ cò vẫn đạt đc speed ( cái này bị lỗi ## nhảy linh tinh hết ) chỉ biết 30 phút làm đc 640 code /4 accà ^^ và mất 14 s login lúc nào -và thỉnh delay 1 tí khoảng mất tổng 5s à ^^ - nói chung là mọi người hay~ sử dụng qua soft vina nhé ủng hộ nhiều - dùng sever pro nhé
Mình cũng đang dùng soft vina nè ^^ Tuy là soft free nhưng tốn ko kém những soft trả phí khác.Mong là Mega sẽ ổn định hơn để a e kiếm chút dạo nì lặp code hơi nhìu :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom