[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Haizzz gõ solo 3acc tuần đầu tiên mỗi acc trên 2.4$ rồi mai là đủ 3$ lại trời thứ 3 được pay :(

các bác tuần vừa rồi có ai được cộng tiền ref koong vậy? thứ sáu rồi mà chẳng thấy gì...

do mình ở chỗ nào bạn, mình làm group ko phải solo , tối thiểu số tiền kiếm member bên mình cũng phải được 100$ ,hơn nữa accout của mình tạo ra ko có ref gì cả thì do mình ở chỗ nào ? :binhsua18:

Đợi thôi chứ biết sao giờ, mình cũng chưa có nè, giờ tới mai huy vọng nó sẽ Pay. he:binhsua12:

:m020: đã là tiền ref thì không đc đề cập ở đây
mà bạn nói bạn có group mà làm lên đến 100 $ =>> 1 tuần group đó phải làm đc 1000$ :m077: OMG - cạp gì vậy trời - group mấy ngày mà ghê vậy :m077: hóa ra rất nhiều mem làm mega à :m098:
:m077: tính ra group hơi đông đó trên 20 người là ít - thảo nào mega giam rate :m098: trên đời vẫn có 1 số người ngu thế- để họ ăn chẹt - sao không tự cheat ref 10% nhỉ :m020: đúng là đời - lắm người dễ bị lừa

?????
?????
?????
?????
:m070: ?/???? gì mà ? - đúng rồi còn gì - ref 10 % - =>> 10$ thì ăn ref 1 $ -
1000 $ mới ăn ref 100 $ mà - nhìn lại đi - ý của họ là tiền ref đó - " tối thiểu số tiền kiếm member " nghĩa là ông này ăn đc của ref à
:m020: còn đâu nếu nghĩa khác thì yêu cầu đính chính lại nhé ông kia - phải ghi là group của tôi làm đc tổng 100 $ - thì tôi đc 10 $ ref - còn nghe đc
:m098: chứ ăn đc 100 $ tiền ref thì :m098:

dm bọn mega lại giảm rate xuống rồi, từ 5h-9h chỉ còn 0.85$/1k code
ko thong bao gi het, cu the giam thoi, boc lot qua anh em oi. co le bon nay lai sap scam thoi
cac pro cho ý kiến nên chuyển sang pix hay ko?

nghĩa là ông này ăn đc của ref à
thì ra là bạn kia chờ tiền ref à

- - - Updated - - -

co le bon nay lai sap scam thoi
cac pro cho ý kiến nên chuyển sang pix hay ko?
mình ko nghỉ nó scam , bởi nó khởi nghiệp từ qlink và hiện nay vẫn tồn tại
pix phải suy nghỉ kĩ và chịu thiệt nha bạn , nó trừ $ khá là dễ dàng đó

- - - Updated - - -

nó cứ thích bóc lột sức ld của dân capt, chắc pix cũng vậy thôi, hôm nay thấy rate giảm 0.85, cứ tưởng nhìn nhầm

ủa đã có ai được pay tiền ref chưa vậy :binhsua10:
tuần rồi ref của mình nó k cập nhật luôn, trước đó trả ngon lành k thiếu một xu, chả hiểu ông mề gà này nữa, có ai như vậy k?

tuần rồi ref của mình nó k cập nhật luôn, trước đó trả ngon lành k thiếu một xu, chả hiểu ông mề gà này nữa, có ai như vậy k?

tui cũng vậy dù tiền nó pay gòi mà ref thì chẳng update cho người ta hichic :binhsua23:

id chủ có nên gõ ko nhỉ , đăng kí id chủ để lấy invi thì nên check lr rồi add hay là chọn westem rồi sau mới zo add ví lr sau

id chủ có nên gõ ko nhỉ , đăng kí id chủ để lấy invi thì nên check lr rồi add hay là chọn westem rồi sau mới zo add ví lr sau

ko nên gõ id chủ
vào western rồi sau đó vào ac ad lr ,ac chủ ko được dùng chung với ac con bạn nhé :)

:m020: đã là tiền ref thì không đc đề cập ở đây
mà bạn nói bạn có group mà làm lên đến 100 $ =>> 1 tuần group đó phải làm đc 1000$ :m077: OMG - cạp gì vậy trời - group mấy ngày mà ghê vậy :m077: hóa ra rất nhiều mem làm mega à :m098:
:m077: tính ra group hơi đông đó trên 20 người là ít - thảo nào mega giam rate :m098: trên đời vẫn có 1 số người ngu thế- để họ ăn chẹt - sao không tự cheat ref 10% nhỉ :m020: đúng là đời - lắm người dễ bị lừa

có lẽ bạn ko đọc kỹ những lời mình viết ra nhỉ đọc lại đi bạn , ý của mình là nhóm bên mình làm 1 tuần được tối thiểu cũng là 100$ và accout của mình tạo ra là từ trang protypers.com chứ ko phải là megatypers.com và không có ref gì trong đây cả tất cả accout là độc lập chung 1 tài khoản lr thôi hiểu chứ :binhsua21: , trước khi phát ngôn ra 1 câu ngu thì nên đọc kỹ lại những gì người ta nói mà suy ngẫm lại mình nhé

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn cũng nên đọc kỹ lại những gì mình viết nhé ở đây mình ko phải chờ tiền ref mà là tiền của từng accout trong group

Last edited by a moderator:
Cả nhà cứ từ từ rồi nó sẽ reset và cập nhật hết thồi. Tuần nào ma` chả vậy. Xao phải xoắn chứ...:binhsua17:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week