[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
hix vậy thì cũng cảm ơn bác. Để em coi lại mạng mẹt xem thế nào chứ thế này thì ko đủ tiền xăng xe mất chứ nói gì đến mua gạo thổi cơm :binhsua123:
bac danh co dung hok do
coi chung bac danh sai nhiu wa hok chung
co gj pm yahoo tui
thanh_thanh200312

- - - Updated - - -

sao lau wa ma chua dc pay vay ta

mọi người tập trung chém gió thành bão là tiền về liền à:binhsua112:

ref captcha bác nào biết unban giúp em với ! gõ được 2,5 $ rùi ! .xin hậu tạ .Hem bít sao cứ đến 2.5 nó cho mình đi tong luôn !:binhsua117:

ref captcha bác nào biết unban giúp em với ! gõ được 2,5 $ rùi ! .xin hậu tạ .Hem bít sao cứ đến 2.5 nó cho mình đi tong luôn !:binhsua117:

PM cho bác Massan.. di.

co ai bit unban re-caphok hok giup voi
:binhsua117:

- - - Updated - - -

mars unban đc cả 2 lý do đó. ( vừa được unban ID re-captcha tối qua trong vòng 1 tuần. vì phải đợi reply và send thêm 1 ticker thứ 2:D. )
để tuần sau xem tình hình change lr thể nào đã. và cách unban này còn hiệu quả không đã.
nếu còn sẽ unban free 100%.( chỉ unban 1 ít ID thôi nhé ).
bac di dau ma ko len giup tui em vay bac

tui ít bị recapt lắm mà sao mấy bác bị nhìu quá dị ta

co ai bit unban re-caphok hok giup voi
:binhsua117:

- - - Updated - - -

bac di dau ma ko len giup tui em vay bac

e có onl đó ko onl thì pmm a ko a làm việc à :D

Buồn đời quá! Hnay chờ hoài ko thấy tiền về log vô xem ai dè chưa add LR! buồn quá! thế là k biết tiền của tôi về đâu! uổng công cày rate 1/5!

có ai làm mega gặp vấn đề ko.Riêng em là vấn đề bị phát hiện ra sử dụng phần mềm thứ 3 hơn 1 tuần nay rồi. Và kết quả là 3 acc của e đã bị baned vĩnh viễn chán quá :( .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week