[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
bạn send tiền đi là nhận được block hay sao???? hix ,lúc trước mình có lập nhiều pm nhưng đều quên pass,nên mới lập 1 ac mới,và dùng ac này,lâu lâu mình mới login vào xem $,lỡ sau này có send pm qua tài khoản khác,ko biết nó có ban ko T_T
ko phải là send tiền mà bị block nhé bạn, do mình dùng 1 IP mà log vào mấy acc PM lại khác nhau info khi đăng ký nên nó block, gửi mail đợi mòn mỏi 3 ngày hỏi lý do block mà nó ko thèm trả lời, coi như xác định...

anhtaimmo

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Follow me on Facebook
ko phải là send tiền mà bị block nhé bạn, do mình dùng 1 IP mà log vào mấy acc PM lại khác nhau info khi đăng ký nên nó block, gửi mail đợi mòn mỏi 3 ngày hỏi lý do block mà nó ko thèm trả lời, coi như xác định...
chia buồn với bạn. do không đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng nên phải chấp nhận :eek:

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
tks bạn,mình sẽ rút kinh nghiệm ^^
bạn vào hỏi vài người trong topic này thử xem,chủ thớt đã được unblock :)http://mmo4me.com/threads/pm-block-moi-nguoi-giup-ban-minh-voi.133993/

Gato

Junior
Reactions
23
MR
0.000
tình hình là acc của mình đủ 3$ và đã add tk PM nhưng phần thanh toán thì ko thấy có nut thanh toán ở đâu cả? . Có phải là MG nó tự động rs rồi pay cho mình ko vậy.

holo

Senior
Reactions
147
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tình hình là acc của mình đủ 3$ và đã add tk PM nhưng phần thanh toán thì ko thấy có nut thanh toán ở đâu cả? . Có phải là MG nó tự động rs rồi pay cho mình ko vậy.
Nó tự động reset rồi pay cho cậu .Cậu vào phần payment khi nào mà cột payment nó hiện màu xanh lá cây là tức nó đã pay cho cậu vào PM để kiểm tra :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week