[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bạn send tiền đi là nhận được block hay sao???? hix ,lúc trước mình có lập nhiều pm nhưng đều quên pass,nên mới lập 1 ac mới,và dùng ac này,lâu lâu mình mới login vào xem $,lỡ sau này có send pm qua tài khoản khác,ko biết nó có ban ko T_T
ko phải là send tiền mà bị block nhé bạn, do mình dùng 1 IP mà log vào mấy acc PM lại khác nhau info khi đăng ký nên nó block, gửi mail đợi mòn mỏi 3 ngày hỏi lý do block mà nó ko thèm trả lời, coi như xác định...

ko phải là send tiền mà bị block nhé bạn, do mình dùng 1 IP mà log vào mấy acc PM lại khác nhau info khi đăng ký nên nó block, gửi mail đợi mòn mỏi 3 ngày hỏi lý do block mà nó ko thèm trả lời, coi như xác định...
chia buồn với bạn. do không đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng nên phải chấp nhận :eek:

tks bạn,mình sẽ rút kinh nghiệm ^^
bạn vào hỏi vài người trong topic này thử xem,chủ thớt đã được unblock :)http://mmo4me.com/threads/pm-block-moi-nguoi-giup-ban-minh-voi.133993/

Hnay kick nhìu thật..sáng giờ bị kick hết 4 acc :(

tình hình là acc của mình đủ 3$ và đã add tk PM nhưng phần thanh toán thì ko thấy có nut thanh toán ở đâu cả? . Có phải là MG nó tự động rs rồi pay cho mình ko vậy.

tình hình là acc của mình đủ 3$ và đã add tk PM nhưng phần thanh toán thì ko thấy có nut thanh toán ở đâu cả? . Có phải là MG nó tự động rs rồi pay cho mình ko vậy.
Nó tự động reset rồi pay cho cậu .Cậu vào phần payment khi nào mà cột payment nó hiện màu xanh lá cây là tức nó đã pay cho cậu vào PM để kiểm tra :D

đầu tháng chúc cả nhà mega làm ăn phát đạt - rate tăng cao - code ra liên tục và ko bị ban nha :cool:
Kick từa lưa rồi.. :(..nó mới giảm 0,1 rate từ 7h-1h :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week