Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Từ tuần trước bạn ah. đã đủ 3$ đâu, thế là tự nhiên mất 2$ vs nó ah :(

Mình chưa gặp nên ko biết nhưng mà mình nghĩ bạn cạp thêm 1$ nữa chắc nó sẽ pay đó!
Tự nhiên thấy thông báo: Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs còn hi vọng gì nữa không mấy pro?
permanently đó bạn à! Hết hy vọng rồi!

Mình chưa gặp nên ko biết nhưng mà mình nghĩ bạn cạp thêm 1$ nữa chắc nó sẽ pay đó!

3tk cơ mà bạn, nó rs hết tiền vê 0$ rồi gõ thêm thì cũng thế ah :(
trước cũ
ng bị ban 1tk 1$, chưa đc đồng nào từ thằng này luôn :))

chia bùn với .....hai cái tay

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 Tài khoản WMZ hoặc LR dùng chung cho nhiều ID đc không. với lại tốc 1k5-1k6/h thì log bao nhiêu ID thì đc vậy. tks nhìu :D

cái điền số TK là điền số TK WMZ hay là Number ID nhỉ :-s

các bác cho em hỏi là tại sao em dùng soft của bác XD chưa gõ đc ads nào mà đã bị rule là sao vậy
?

CHO MÌNH HỎI LÀ MỖI NGÀY ĐỌC RULE(BỊ BAN 10') MẤY LẦN THÌ ACCOUNT CỦA MÌNH ĐI VỀ CÕI VĨNH HẰNG VẬY MẤY BẠN:binhsua156:

bạn cứ yên tâm đi nha , tôi bị có khi 1 2 lần liên tiếp nhưng tôi đánh dc khá nhiều captcha nên lâu lâu bị 1 lần ko sao , bị nhiều khoãng 4 5 lần kichout liên tục mà ko gõ captcha mới bị suspend acc theo tôi là như vậy

ạk

Các bác cứ chiến mấy soft vào luân phiên cho hay.
Lắm lúc Soft XD unknown sang Asian vẫn gõ bt.
Hay Asian nocap nhưng XD lại vẫn load tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week