Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
chạy 2 acc là 1 acc bị unknow @@ là sao thế anh em
dùng soft của bác Xuân Đức hay bị cái lỗi đó lắm! bạn thử cài cái Hotspot Shield chạy sẽ ok liền! nếu không còn nữa thì bấm thanks nhé!

Mình có 2 payment, 1 là thứ 5 và 1 là thứ 6 mà ...

chạy 2 acc là 1 acc bị unknow @@ là sao thế anh em

bạn cứ PM YH mình:lee_hongky...Mình sẽ hỗ trợ bạn về soft asian

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

Mình có 2 payment, 1 là thứ 5 và 1 là thứ 6 mà ...

payment chỉ vào thư3 bạn àh...Mình làm cái này 2tháng nên pek dị...còn do vấn đề chuyển tiền trễ do hệ thống LR có vấn đề thôi//

Chiều này đi đâu hết sao vắng vẻ thế này? Huế hôm nay khai mạc festival mà mưa nên chắc tối nay ở nhà chiến mega thôi!

đang dùng xd chuyển qua asia gõ dc tí thì bị block,vo web nó báo rule là misuse.Vậy h gõ soft nào h?:binhsua09:

cũng chẳng biết nữa, ^^
MÌnh mới làm cái này. chưa được pay đồng nào nên chưa tin tưởng thèng này cho lắm

đang dùng xd chuyển qua asia gõ dc tí thì bị block,vo web nó báo rule là misuse.Vậy h gõ soft nào h?:binhsua09:
Cứ asian đi bạn! Mới vào thì nên add 2acc thôi nha! add nhiều gõ ko kip là bị bock đó!

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

cũng chẳng biết nữa, ^^
MÌnh mới làm cái này. chưa được pay đồng nào nên chưa tin tưởng thèng này cho lắm

Cứ tin tưởng đi bạn ! :)

sof asian bị out sof bất ngờ quá ! :binhsua08:

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

cũng chẳng biết nữa, ^^

ko tin tưởng thì làm đi đủ 3$ mình mua lại 2LR =)) :binhsua07:

buồn như con chuồn chuồn, tiễn một id về miền cực lạc rùi, mất 2$...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week