Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Chia buồn nhé! Thanks để lấy lại tinh thần nè! Mà banned forever luôn à?
chắc là forever rùi, thằng mega chơi đểu k chịu được, đang gõ ngon ơ bỗng dưng ...tèo. Ko hiểu nổi

Mình thấy sử dụng 2 ID trên 1 máy cứ bị nó bắt cho nghỉ 10' cả 2 ID luôn, như vậy có đúng ko mọi người. Gõ mãi mà chưa đc 1$

các bác cho em hỏi :acc của em login vào soft của bác XD chua gõ dc captcha nào đã rule tù tối hwa nhung tới hnay van bi rule !!!!!!!!1
có phải acc của em ra đảo rồi phải k?

các bác cho em hỏi :acc của em login vào soft của bác XD chua gõ dc captcha nào đã rule tù tối hwa nhung tới hnay van bi rule !!!!!!!!1
Bắc thang lên hỏi ông trời...

Vào web rồi gõ xem nó có báo penalty banned ko, có là chia buồn nhé :binhsua16:

em nó đã ra đảo nghỉ mát:Your account has been permanently suspended. Reason: misuse

Chủ yếu mọi ng bị BAN là do dùng SOFT đúng ko :-/

sao lại dùng soft k đúng hả bác

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

???????????????????????????????????? bác chỉ giùm em với!

Không dùng soft thì gõ bao nhiêu cho đủ 3$ đây bác :binhsua04:
Dạo này càng ngày càng nhiều người gõ nên ko có code để gõ, soft có khi load đc có khi load không đc nên bị kick out đấy, cách khác phục là tạo nhiều id vào, thay phiên nhau gõ cho lên đủ 3$ thôi :binhsua07:

gõ được 3,01$ thì bị ban forever,vậy có được thanh toán ko mọi người?
Vẫn có người đc pay, nếu không được thì bạn sẽ là người đầu tiên ^^!

Không dùng soft thì gõ bao nhiêu cho đủ 3$ đây bác :binhsua04:
Dạo này càng ngày càng nhiều người gõ nên ko có code để gõ, soft có khi load đc có khi load không đc nên bị kick out đấy, cách khác phục là tạo nhiều id vào, thay phiên nhau gõ cho lên đủ 3$ thôi :binhsua07:

Vẫn có người đc pay, nếu không được thì bạn sẽ là người đầu tiên ^^!
Thank, mình có gõ mấy đâu. toàn ref gõ ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week