Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nói như bạn thì cải làm gì ! đằng này acc còn dư $ nó mới login gõ 3 code là an9 ban forever oài lấy gì được 3$ mà tuần sau thanh toán ! oánh 3 acc điều die hết nản ghê .chắc mình xui :(
tui wanh 4 acc một lần có thấy kich out cũng chẵng thấy ruler. do bạn không biết cách thôi! lúc trước tui cũng giống bạn, vào gõ vài từ là nó kick out và ruler liên tục. Tui thay đổi phần mềm liên tục. làm đủ cách các bạn hướng dẫn kết quả vẫn như không! một hôm phải về nhà! nên đành sử dụng con Dcom 3g. tui thấy không có hiện tượng đó nữa. nên tình trạng mà bị kick out liên tục là do mạng đó bạn! chiến đi! đổi soft asian mà làm! load mượt lắm!

dánh 1 lúc rule...mới vào nghề...chịu

tuần nào megaty cũng làm dị topic megaty cũng lên top lun đó...VER 2 rồi..chuẩn bị ra VER 3 là vừa...hjhj

load ngon lun. soft XD. speed 22 ;)). lâu lâu timeout 1 lần. gõ tốt. mệt qá. đi ngủ. :))

Chẳng lẽ acc nào chưa reset là phải đợi tuần sau à? Chán thế nhỉ? 6 acc mà chỉ reset cái acc chính thôi nè!

Rule là sao zậy mấy pa ?? gặp cái No-captcha quỉ bấm esc phải hem , nghi rule là do nó quá:m157:

9 acc 3$ không payment được 1 acc :|
3 acc còn 4$ tuần trước 7$ mà nó pay mỗi acc có 3$ còn 4$ để giành tuần này vẫn chưa thấy được đả động gì đến ?

AI cho mình hỏi cách support gì gì của nó xem ?

Có phải send qua cái mail gì typersupport@ gì gì đó không ?

Mình request nó đến 3 lần tuần trước để thanh toán nốt 3 acc 4$ của mình rồi mà chẳng thấy trả lời trả vốn gì ? :| Trạng thái của request vẫn cứ Being process .

BẠN NÀO KÊU GỬI MAIL CHO SUPPORT NÓ PAY THÌ CHO HỎI CÁCH CỦA BẠN ĐÓ CÁI !

1 ngày làm 10 tiếng mega :| 2 tuần không lãnh được ít công sức :| Thế thôi chứ bán lưng cho "Trời" kiểu này làm gì nữa ?
THật sự nóng thằng này ? Cảm giác nó coi người VN là công dân hạng 2 hạng 3 nên bắt đầu đối xử PAY OUT kiểu này ?
Làm kolo rate thấp nhưng click 1 cái 24h sau có tiền :| 10h work on mega = 10$ :| /// 10h work with kolo = 5$ nhưng thấy thằng kolo bóc lột nhưng có lương tâm con người hơn thằng này :|

Ai cho mình hỏi cách support gì với nó cái ? Nóng muốn gửi mail chửi tới ông nội nó rồi :|

cái thằng mega thúi điên này sao cứ rule hoài thế sao làm típ đây
đủ 3$ tao vĩnh biệt mày:binhsua122:

cái thằng mega thúi điên này sao cứ rule hoài thế sao làm típ đây
đủ 3$ tao vĩnh biệt mày:binhsua122:
Sợ ông làm chưa đủ 3$ đã banned forever rùi!!! Hehe

Khốn nạn thật, 39$ nó reset cho đc 25$, đã vậy 1 id bị banned 6$ của mình nó còn để lại 1,7$, cái quá gì đây trời

Rule là sao zậy mấy pa ?? gặp cái No-captcha quỉ bấm esc phải hem , nghi rule là do nó quá:m157:

nocap nhiều thì gõ đại kết hợp esc, đừng esc liên tục 1id nó ban đó.
có rule về recaptcha rồi đó Luke, take care.
nếu đổi payment qua PP thì nó reset và trả tiền liền, LR hay bị treo. hiện tại cũng bị treo 2 em chả thấy reset nữa chớ.

Tuần này chắc mega trả tiền tính từ đợt reset server giữa tuần rùi, mọi người xem last week được bao nhiêu nó sẽ trả bấy nhiêu, còn lại để sang this week

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week