Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

Vầy là nó thanh toán rồi hả,mà sao vào LR thì ko thấy,làm 4$ mà chỉ trả 3$ :|
LR sẽ về thôi nhưng quan trọng cái lẻ đó có làm đủ 3$ ko thôi?

5.9$ pay 4.1$ mà kiểm tra lr chưa có nó để lại 1$4 trong acc bị ban forever thế thì làm dc thì thằng này khắm quá đi tẩy chay nó đi anh em

ah, ko cẩn thận mega chỉ tính và trả tiền code đánh đúng ko nhỉ ?

Bạn nói dị cũng sai..Nếu gõ sai thì nó đã trừ tiền mới đúng bạn àh...hjhj...Mình nghĩ chính sách mới làm giàu cho nó quá....

thế này nếu làm chỉ đến 3$ k0 biết nó pay bao nhiêu đây.
Có ai làm ID nào đến 3$ rùi ngừng chưa? nó pay bn vậy>

ủa acc bị "đá" ko xài dc nữa hả các bạn , tui có làm j đâu tự nhiên nó đá tui vậy trời

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:43 AM ----------

4 acc gõ ko kịp , 3 thì sp có 19 , load thất thường qué , tệ lậu ><

thế này nếu làm chỉ đến 3$ k0 biết nó pay bao nhiêu đây.
Có ai làm ID nào đến 3$ rùi ngừng chưa? nó pay bn vậy>

tôi có 1 acc 3$ ko thấy reset , nó để min pay 3$ để lừa tình thực chất phải đũ 5$ nó pay 4 giữ lại 1$ , tẩy chay thằng megatyper này đi

tôi có 1 acc 3$ ko thấy reset , nó để min pay 3$ để lừa tình thực chất phải đũ 5$ nó pay 4 giữ lại 1$ , tẩy chay thằng megatyper này đi
cái j thế có vụ pay chừa $ ra nửa hả
mới vào nghề đêm hôm nay mà nghe . . .:binhsua75:

Vầy là nó thanh toán rồi hả,mà sao vào LR thì ko thấy,làm 4$ mà chỉ trả 3$ :|
Theo mình thì nó đã reset hôm thứ 6 đó các bạn. vì ngày hôm đó có nhiều bạn đã bị reset. mình cũng đã gặp trường hợp này. đang thấy 5$ nhìn lại thấy còn có 0,7$. thì ra nó đã reset trước. các bạn cứ làm bình thường! tiền mình nghĩ sẽ có thôi!

đang gõ ngon ơ tự nhiên kout, rồi ban lun, mất dạy ưa anh em ơi, chắc tẩy chay thèn này thôi. ACC 3$ chưa thấy RS

Theo mình thì nó đã reset hôm thứ 6 đó các bạn. vì ngày hôm đó có nhiều bạn đã bị reset. mình cũng đã gặp trường hợp này. đang thấy 5$ nhìn lại thấy còn có 0,7$. thì ra nó đã reset trước. các bạn cứ làm bình thường! tiền mình nghĩ sẽ có thôi!

bạn lần rùi tui đây 6acc nó trả đủ 3 acc $ thấp còn 3acc $ cao nó pay gian thìu $.Chó má thằng mega

Thôi ae ơi,,cuộc sống mà mình phải chấp nhận 1 sự thật đó là 1 chân lý..Đừng bùn nữa...Làm ăn trên mạng capcha này cũng nằm 98% 99% gởi tiền đó..Sự uy tín rất cao..Nhưng giờ chuẩn bị đi theo BÁC luôn rồi...hjhj

bạn lần rùi tui đây 6acc nó trả đủ 3 acc $ thấp còn 3acc $ cao nó pay gian thìu $.Chó má thằng mega
đến ông mà cũng nhận xét như vậy thì tui hết đặt nổi lòng tin vào thằng này ùi
gõ pay từng acc đã quá mệt mà còn 3$ ko pay , 5$ pay thiếu
ko còn j để nói

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member