Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Tuần này chắc mega trả tiền tính từ đợt reset server giữa tuần rùi, mọi người xem last week được bao nhiêu nó sẽ trả bấy nhiêu, còn lại để sang this week

Mình nghĩ bạn này nói đúng nè! acc reset của mình gõ 3.5$ từ đầu tuần! đến gần cuối tuần mới cạp thêm 0.3. Và nó chỉ reset có 3.5 à!

Các Bác chú ý có một số mem trog box này, em nghi là đang cố tình quảng bá cho site này, tình hình mà em ghi nhận được: Megatypers/Protypers càng ngày pay càng chậm, có rất nhiều acc reset trên 5$ hơn 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được $, tuần trước reset có nhiều acc không reset/có nhiều acc reset mà không nhận được thanh toán/reset kô hoàn toàn/ tuần này có rất nhiều acc reset còn lại hơn 3$. Thử hỏi nếu Admin làm ăn uy tín thì cần gì phải làm như vậy, đây chỉ là thông điệp để các bác cảnh giác thôi, các bác quyết định như thế nào thì tùy các bác à nha, những bác cứ cố tình quảng bá cho site này thì hãy động não một tí nhé, em không dám nói não các Bác bằng hạt tiêu đâu nhé :m146:

Last edited by a moderator:
Các bạn chú ý có một số mem em nghi là đang cố tình quảng bá cho site này, tình hình mà em ghi nhận được: Megatypers/Protypers càng ngày pay càng chậm, có rất nhiều acc reset trên 5$ hơn 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được $, tuần trước reset có nhiều acc không reset/có nhiều acc reset mà không nhận được thanh toán/reset kô hoàn toàn/ tuần này có rất nhiều acc reset còn lại hơn 3$. Thử hỏi nếu Admin làm ăn uy tín hình cần gì phải làm như vậy, đây chỉ là thông điệp để các bác cảnh giác thôi, các bác quyết định như thế nào thì ở các bác, những bác cứ cố tình quảng bá cho site này thì hãy động não một tí nhé, em không dám nói não các Bác bằng hạt tiêu đâu nhé :m146:

Gạch đá đâu hết rồi các bác! Cu này mình k có gì để nói luôn! Chắc hết thuốc rồi! Nếu như cảm thấy ko chiến đc thì lặn đi nhé! Sang pix ấy! Ngày nào cũng có tiền trong ví kìa!

Gạch đá đâu hết rồi các bác! Cu này mình k có gì để nói luôn! Chắc hết thuốc rồi!
Bác cứ nói thế chứ, em nghĩ bác mới là hết thuốc trị rồi, em không có ý xấu gì đâu nha, chỉ vì Admin site này không uy tín mới gửi thông điệp đến các Bác mới cạp cho site này để biết phòng tránh.

Các Bác chú ý có một số mem trog box này, em nghi là đang cố tình quảng bá cho site này, tình hình mà em ghi nhận được: Megatypers/Protypers càng ngày pay càng chậm, có rất nhiều acc reset trên 5$ hơn 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được $, tuần trước reset có nhiều acc không reset/có nhiều acc reset mà không nhận được thanh toán/reset kô hoàn toàn/ tuần này có rất nhiều acc reset còn lại hơn 3$. Thử hỏi nếu Admin làm ăn uy tín thì cần gì phải làm như vậy, đây chỉ là thông điệp để các bác cảnh giác thôi, các bác quyết định như thế nào thì tùy các bác à nha, những bác cứ cố tình quảng bá cho site này thì hãy động não một tí nhé, em không dám nói não các Bác bằng hạt tiêu đâu nhé :m146:

K chiến được thì đi nơi khác cho thoáng chỗ nhé !

Reset hồi thứ 7 anh em yên tâm nó chưa vội scam như thế đâu....đã nhận tiền từ ref

hix. id 3$ của mọi người đc RS chưa. id gần 6$ của mình nó RS có hơn 4$. bớt lại 1$. toàn nick bị ban vĩnh viễn nữa. thế là mất ko với tụi nó. mà RS thì chưa thấy tiền về :(

Có khả năng lần tuần trước server Mega bị lỗi nên một số acc tiến <$3 bị reset = 0, mega ra thông báo ai bị như thế thì gửi ticket để nó phục hồi lại, giữa tuần này thấy nó lại reset vào giữa tuần nên chỉ mới trả được đến lúc reset đó thôi, còn lạic chắc tuần say pay tiếp đó mà

Paypal

Không biết các bác sao chứ paypal của mình khi sáng zô thì có tiền rồy :D...có vẻ như paypal nó trả nhanh hơn LR nhiều thì phải :x
Nhưng các bác cho hỏi cái :|...mình có cái acc nó cho đi đảo rồy :(..trong acc thì có 3,9$ nhưng nó pay cho mình có 3,1$ àk..còn 0,8$ này tính sao nhỉ..đi đảo rồi sao mà gõ nữa đây..vậy sao tuần sau đủ 3$ mà nó trả..coi như vứt luôn 0,8$ đó àk :-s

Có 3.8 mấy $ trong TK mà nó reset có 3.33$ mới đau chứ. Nó chọn số đẹp gớm :m146:

Pay chậm mỗi ngày đối với ta thì ko thiệt hại gì nhiều...nhưng đối với mega đó là khoảng lợi nhuận kếch xù nhờ tái đầu tư

Ụa chớ có bac nào kêu gửi mail hỗ trợ support gì gì sao hỏi tới lặn luôn rồi ? Cho mình hỏi trong box này ai từng gửi mail support gì gì cho mega làm ơn chỉ thử mình coi thử ?

Vòng đời cạp Mega:

hóng prof trên 4rum >> Cạp cạp >> lên 4rum ngóng prof >> tiền về >> cạp cạp >> hóng prof trên 4rum:binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week