Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bạn lần rùi tui đây 6acc nó trả đủ 3 acc $ thấp còn 3acc $ cao nó pay gian thìu $.Chó má thằng mega
bạn cộng số tiền còn lại và số tiền được pay là đủ thôi! mình làm 5 tuần rồi! lần nào cũng pay đủ, chỉ có 1 tuần là thứ 6 mới có tiền thôi!

bọn này riset kiểu gì vậy trời , để 10.9 $ từ hôm thứ 6 nghỉ oánh .. riset có 6.33 $ mà pay rồi .... còn đâu 2 acc chung lr riset nhưng chưa pay ... và 2 acc khác lr cũng chưa riset ... không hiểu nổi :(

vậy thì cứ chiền tầm 3$ cho đủ min rồi nhảy qua acc khác làm, làm 1 acc cho cố làm gì,...

tình hình là vẫn chưa reset, nhưng mình thấy thì cứ chiến đi, pix hay mega giờ cũng như nhau hết, thằng này qua 3$ nó còn pay chớ thằng pix đã bị band lại mất tiền mất acc,...

bạn cộng số tiền còn lại và số tiền được pay là đủ thôi! mình làm 5 tuần rồi! lần nào cũng pay đủ, chỉ có 1 tuần là thứ 6 mới có tiền thôi!

nói như bạn thì cải làm gì ! đằng này acc còn dư $ nó mới login gõ 3 code là an9 ban forever oài lấy gì được 3$ mà tuần sau thanh toán ! oánh 3 acc điều die hết nản ghê .chắc mình xui :(

vậy thì cứ chiền tầm 3$ cho đủ min rồi nhảy qua acc khác làm, làm 1 acc cho cố làm gì,...

tình hình là vẫn chưa reset, nhưng mình thấy thì cứ chiến đi, pix hay mega giờ cũng như nhau hết, thằng này qua 3$ nó còn pay chớ thằng pix đã bị band lại mất tiền mất acc,...
sao có người nói 3$ ko pay 5$ nó mới pay kìa , làm bao ngày 1 acc mới đủ 5$ trời :binhsua27:

sao có người nói 3$ ko pay 5$ nó mới pay kìa , làm bao ngày 1 acc mới đủ 5$ trời :binhsua27:
mình vẫn pay đều mà, tại hệ thống reset nó chập chờn vậy thôi, có gì support là nó pay hết ah`!

đến ông mà cũng nhận xét như vậy thì tui hết đặt nổi lòng tin vào thằng này ùi
gõ pay từng acc đã quá mệt mà còn 3$ ko pay , 5$ pay thiếu
ko còn j để nói
Tuần này không bít nó sau.mặt dù nó pay thíu như trong balance trên web vẫn đủ số tiền.Tình hình là ko bit nó rest vào thứ mấy tại trong balance cũa tôi có 8$ nó rest 6$ còn 2 $ nó vẫn để im ko reset ko hỉu nó reset vào thứ mấy nửa

nói như bạn thì cải làm gì ! đằng này acc còn dư $ nó mới login gõ 3 code là an9 ban forever oài lấy gì được 3$ mà tuần sau thanh toán ! oánh 3 acc điều die hết nản ghê .chắc mình xui :(
bác có gõ ăn gian rule nó không, chứ mình chưa bị band lần nào nek! cứ gõ đúng hết mức có thể, chứ cứ tìm đường ăn gian nó, nó cho ăn band là phải, nó ko ăn dc thì sao cho mình ăn :binhsua03:

Tuần này không bít nó sau.mặt dù nó pay thíu như trong balance trên web vẫn đủ số tiền.Tình hình là ko bit nó rest vào thứ mấy tại trong balance cũa tôi có 8$ nó rest 6$ còn 2 $ nó vẫn để im ko reset ko hỉu nó reset vào thứ mấy nửa

nó reset nhiêu là pay nhiêu đó, phần còn lại nó gối đầu qua tuần sau, :binhsua15: nó chơi vậy cho mình tiếc tiền thì phải gõ tiếp, nghĩ thì lổ 2$

nó mới reset tiền chưa về ví

6 acc mà chỉ mới reset mỗi acc chính! Mà 3.8$ mà chỉ reset 3.4$ thôi! Có ai chưa đc reset ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week