Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
THÌ BÂY GIỜ :| TUI ĐÃ HỎI AI BIẾT CÁCH REQUEST CHUẨN THÌ POST LÊN TUI BIẾT TUI ĐI REQUEST NC với THẰNG ADMIN :| CÓ CÁI CÁCH REQUEST THÔI AI TO MỒM KÊU PAY KO ĐC REQUEST THÌ NÓI CÁCH REQUEST ĐI :| LÊN NC THẲNG VỚI THẰNG ADMIN LUÔN :| CÀNG NHỊN CÀNG LẤN , KHông CHỊU ĐƯỢC :|
MỌi người đừng có manh động ,mail nhiều quá nó ko trả lời đâu(no cho là spam đó),rùi nó đưa toàn bộ IP việt nam vao danh sách đen là khỏi làm luôn đó,cứ từ từ mà chờ rùi $ cũng về thôi,cái giá của rate cao là thế đấy,với lại số lượng tham gia quá giới hạn kiểm soát của nó nên nó pay chậm dài dài,

Cái thế loại làm 8$ pay 3$ ko còn gì để nói.......:binhsua16::binhsua16::binhsua16:
đã nói cái giá phải trả cho rate cao (+ref nữa là ~1.5$/1000code thế thì nó lấy đâu ra tiền lời kinh doanh captchas nữa,có site captcha nào mà ngu đến nõi cho ko)

Gạo gì mà gạo
:))
Gõ 3 acc về 1 acc
:))
2 acc mấy tuần chưa thấy về
khác tài khoản khác IP nhé
;))
quỵt ghê quá

gõ kiểu gì mừ nhanh zậy?

chắc là bác này oánh ngon : ngoài tốc độ nhanh ra có thể là thỉnh thoảng tạm dừng và kết hợp việc gõ 1 chữ thì được speed này à ..... bác này cẩn thận đó dám để Invi code tuyển ref kìa ... bác bao công mãi vẫn chưa vào giải quyết vấn đề này nhỉ :(

chắc là bác này oánh ngon : ngoài tốc độ nhanh ra có thể là thỉnh thoảng tạm dừng và kết hợp việc gõ 1 chữ thì được speed này à ..... bác này cẩn thận đó dám để Invi code tuyển ref kìa ... bác bao công mãi vẫn chưa vào giải quyết vấn đề này nhỉ :(

haha...đợi đến tết:binhsua06:

mega load muot ge.... cac ban vao chien nhe:binhsua06:
invi code 1F4H
UP cho những bạn nào còn hoài nghi

Last edited by a moderator:
hix hix tại sao 3 acc với 3 LR khác nhau mà nó chỉ mới reset 1 acc 3$ (còn 1$ trong ID) và 2 acc chưa được pay :|:|:| không biết pay kịp tuần này không nữa :(:( đang cần $ hix

Cái kiểu tính rule của nó muốn phát cáu, đang đánh ngon lành ko sai, ko 1 chữ... thế mà nó kick cho 3 phát đi luôn 2id, chắc phải mail hỏi thằng admin mới đc

THÌ BÂY GIỜ :| TUI ĐÃ HỎI AI BIẾT CÁCH REQUEST CHUẨN THÌ POST LÊN TUI BIẾT TUI ĐI REQUEST NC với THẰNG ADMIN :| CÓ CÁI CÁCH REQUEST THÔI AI TO MỒM KÊU PAY KO ĐC REQUEST THÌ NÓI CÁCH REQUEST ĐI :| LÊN NC THẲNG VỚI THẰNG ADMIN LUÔN :| CÀNG NHỊN CÀNG LẤN , KHông CHỊU ĐƯỢC :|

Mình bận học bạn ah`, mình ko rảnh suốt 24h mỗi ngày để đợi bạn hỏi và trả lời cho bạn được, chắc mình có lỗi.... xin lỗi bạn nhé >>> hai` thật!

Hi,
I'm your member megatyper
My account: ..................

I haven't received money which you paied at 03/19/2012, please check for me

I send to you my account profile picture file , you can check easier.

Please check for me.

Thank you!

đây là nội dung mình gửi support ( của 1 bạn chỉ thôi, mình ko pro tiếng anh) dùng dc 2 lần và tiền cũng đều về trong ngày hôm sau, còn với những người như bạn thì mình ko biết nữa :binhsua06: , bạn nên kèm theo tấm hình của profile payment cho tiện nhé!

Hy vọng lần sau, mình sẽ túc trực ở đây để khi bạn hỏi mình sẽ trả lời liền .... ko thì hai` lắm.....:binhsua10:

Mình bận học bạn ah`, mình ko rảnh suốt 24h mỗi ngày để đợi bạn hỏi và trả lời cho bạn được, chắc mình có lỗi.... xin lỗi bạn nhé >>> hai` thật!

Hi,
I'm your member megatyper
My account: ..................

I haven't received money which you paied at 03/19/2012, please check for me

I send to you my account profile picture file , you can check easier.

Please check for me.

Thank you!

đây là nội dung mình gửi support ( của 1 bạn chỉ thôi, mình ko pro tiếng anh) dùng dc 2 lần và tiền cũng đều về trong ngày hôm sau, còn với những người như bạn thì mình ko biết nữa :binhsua06: , bạn nên kèm theo tấm hình của profile payment cho tiện nhé!

Hy vọng lần sau, mình sẽ túc trực ở đây để khi bạn hỏi mình sẽ trả lời liền .... ko thì hai` lắm.....:binhsua10:
Tự kỉ là đây:binhsua07:

Tự kỉ là đây:binhsua07:
:binhsua09: là sao bác?

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

:)) có mấy bạn cũng khí thế kêu nó ko trả thì request nó nó trả cho ngay :)) Hỏi cách request thì không trả lời =) Hài . Thế có bác kêu QUẢNG CÁO CHO NÓ KHÔNG ĐÚNG À ? MÌnh nói thật ai biết cách request nó THÌ CHỈ HỘ mình xem thử cách mình làm có đúng ko ?
mình ko tuyển ref tự làm, tự ăn, thì quảng cáo làm gì nhỉ!

Cái kiểu tính rule của nó muốn phát cáu, đang đánh ngon lành ko sai, ko 1 chữ... thế mà nó kick cho 3 phát đi luôn 2id, chắc phải mail hỏi thằng admin mới đc

bạn giống hệt mình tuần trước,không hề kick 1 phát nào,đánh ngon vl,tự dưng block luôn 2 acc trên 2$,tức ói máu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week